เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย

<< < (4252/4459) > >>

Yut64:
เฮ้อ เปิดไลน์ในกลุ่มสีเทาวางหรีดกันแล้ว
RIP
วันนี้เราอยู่ดูโลกกันให้โสภิน พรุ่งนี้ชีวินสิ้นไม่รู้วันตาย เพลงทหารอากาศครับ

พญาจงอาง +รักในหลวง+:
"สมชายสมชาตินักรบ สมภพมาเช่นปักษิณ สมเกียรติเกริกฟ้าธานินทร์ สมเป็นนักบินชาติไทย" ขอสดุดีแก่นักบินผู้กล้าแห่งกองทัพอากาศไทยครับ//ภาระกิจสำคัญยิ่งชีวิต แม้แต่วันหยุดก็ไม่ได้หยุด ::004:: ::014::

Mr. X - รักในหลวง:
R.I.P ครับ ท่านทำหน้าที่ของท่านได้ดีที่สุดแล้ว สมกับเป็นทหารจนวาระสุดท้ายครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวทหารทั้ง 3 ท่านด้วยครับ

NAPALM:
ขอแสดงความเสียใจด้วยเช่นกันครับ.....

จอยฮันเตอร์:
ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้กล้าแห่งกองทัพอากาศไทย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว