เครื่องบินขับไล่ใหม่ กองทัพอากาศไทย

<< < (3829/4459) > >>

a lone wolf:
 ;D
ผมชอบจินตนาการว่ารถที่ผมเป็นเจ้าของเปรียบเป็นเครื่องบินอะไร
เจ้าซูซูกิ วีทาร่า ผมเรียกมันว่า ฮิวอี้ครับ
ปุเลงๆไปได้ทั่ว  ไม่เร็วเหมือนเครื่องบินขับไล่  แต่เอาตัวรอดได้ดี

คมขวาน รักในหลวง:
อ้างจาก: a lone wolf ที่ กันยายน 24, 2014, 09:33:31 AM

;D
ผมชอบจินตนาการว่ารถที่ผมเป็นเจ้าของเปรียบเป็นเครื่องบินอะไร
เจ้าซูซูกิ วีทาร่า ผมเรียกมันว่า ฮิวอี้ครับ
ปุเลงๆไปได้ทั่ว  ไม่เร็วเหมือนเครื่องบินขับไล่  แต่เอาตัวรอดได้ดี

เป็น ตัว ๓ ประตู
หรือว่า ๕ ประตู ครับ

อรชุน-รักในหลวง:
รถบางรุ่นมันก็ดูคล้ายจริงๆแหละครับ

แปจีหล่อ คนสันขวาน:
อ้างจาก: อรชุน-รักในหลวง ที่ กันยายน 24, 2014, 09:50:45 AM

รถบางรุ่นมันก็ดูคล้ายจริงๆแหละครับ

ทำมาแบบคนนั่งข้างๆไร้ค่าอนาถาไปเลย๕๕๕

a lone wolf:
อ้างจาก: คมขวาน รักในหลวง ที่ กันยายน 24, 2014, 09:40:48 AM

อ้างจาก: a lone wolf ที่ กันยายน 24, 2014, 09:33:31 AM

;D

เป็น ตัว ๓ ประตู
หรือว่า ๕ ประตู ครับ

5 ประตูครับครูหมู :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว