๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:57:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนรีวอลเวอร์ .22  (อ่าน 9059 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 11:35:35 AM »

.357 ไม่โหดไปหน่อยเหรอครับพี่มะขิ่น แต่ถ้าดื่มก็พอได้ครับ ไม่เกินวันละ 2 ขวด Grin Grin Grinงบน้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าตัดสินใจลั่นไก............ขนาดไหนก็โหดครับ

Wink ยิงแล้วเจ็บสิคับโหด...อย่าทรมานกันดีกว่าคับ...  Wink

ผมว่ายิงแล้วท้องโหดกว่าครับ  น้ำลายหก.... คิดดูนะครับ พื้น ๆ ก็ทรมานก่อน ๙ เดือน ไม่นับอีกหลายสิบปี จนกว่าจะตายจากกันไปข้างหนึ่ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 11:38:47 AM »

หลงรัก
ครับ
ตัวนี้กำลังสวยครับ
หาลูกยิงเล่นได้ทุกสนาม
 หลงรัก
ผมอยากได้มากกก.....
 หัวเราะร่าน้ำตาริน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 01:00:52 PM »

.357 ไม่โหดไปหน่อยเหรอครับพี่มะขิ่น แต่ถ้าดื่มก็พอได้ครับ ไม่เกินวันละ 2 ขวด Grin Grin Grinงบน้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ถ้าตัดสินใจลั่นไก............ขนาดไหนก็โหดครับ
Wink ยิงแล้วเจ็บสิคับโหด...อย่าทรมานกันดีกว่าคับ...  Wink

Grinทรมานหมอที่รักษาคนเจ็บใช่ป่าว..ว.ว...ครับ Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 01:11:37 PM »

ป้องกันตัวยามเดินทางไกลต่างจังหวัดเวลากลางคืนหรือไปตามคนกลับบ้านยามวิกาลครับ

อย่าเอาเลยครับ .22 ถ้าจะเดินทางไปไหนไกลๆ เดี๋ยวลั่นโดนหูโดนตากันบอด  เยาะเย้ย  เอา .38 ดีกั่วนะผมว่า  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 03:09:40 PM »

ถ้าจะเล่นปืนสั้นพกพาเพื่อป้องกันตัว ณ ปัจจุบัน ผมว่าเอา .38 เลยครับ ชอบลูกโม่ก็หาลูกโม่ 5 นัด ลำกล้อง 2 หรือ 3 นิ้วก็พอ (เล่น 2 นิ้วดีกว่า สั้นดีพกไม่แกะกะ) .38 มีลูกให้เลือกใช้ได้หลายแบบกว่า .22lr ครับ และอำนาจการหยุดยั้งของ .38 ก็เชื่อถือได้มากกว่า .22 มิติของปืนไม่ต่างกันมากครับในการพกพา
      เมื่อมีปืนยาว .22 แล้ว ก็มาเล่น .38 หรือ 9 มม. เลยครับจะได้เห็นความแตกต่าง

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
wasu
อย่าใช้ปืนคู่กับอารมณ์
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 03:21:48 PM »

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านครับ ผมคงจะได้คำตอบแล้วครับ รอเก็บเงินอีกสักระยะหนึ่งก่อนครับ คงจะได้เอามาให้เพื่อนๆพี่ได้วิจารณ์กันครับ คุณ Ro@d ขอบคุณครับ ที่แนะนำจะได้ปรับตัวให้เข้ากับเพื่อนๆพี่ๆในเวปได้ครับ
suwan_tip@windowslive.com
Newbie
*

คะแนน 2

มีปืนเหมือนมีเพื่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 02:53:03 PM »

? รบกวนท่านพี่ๆเหมือนเดิม สงสัยว่า ปืนลูกโม่ .38 กล้อง 2'' สมิท กับ เทารัส ต่างกันอย่างไรบ้าง(นอกจากยี่ห้อและราคา) เวลาถือเข้าในสนามเห็นเขาดูกันแต่สมิท

ขอรบกวนเวลาให้ความกระจ่างหน่อยครับ   จากคน ตจว.ครับ

suwan
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์