๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 12:35:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คะแนนประจำตัว?  (อ่าน 12543 ครั้ง)
sutha
ไม่กล้าใช่ว่ากลัว ไม่ตอบโต้ใช่ว่าอ่อนแอ ที่แน่ๆก็คือสติ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2007, 01:53:04 PM »

แล้วทำไมของผมไม่เห็นมีที่ + คะแนนเลยครับ อยากมีแบบนั้นบ้างครับ
เง้อ  Angry   ไม่ได้ครับตัวเราเองจะไม่เห็นที่ + คนอื่นเห็นครับ ไม่งั้นผมล่อของตัวเองเปง 100 แล้ว แฮ่ๆๆๆ    แบร่
dmax_boy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 07:29:20 PM »

กดให้ตัวเองได้ป่าว   แบร่

คงกดไม่ได้อะครับเดี๋ยวผมกดให้ล่ะกันครับ อิอิอิ
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 01:02:26 PM »

คะแนนคือ
มีคนกด + ให้เรา
จะได้คะแนนเพิ่มขึ้น 1 คะแนน
กดซ้ำได้อีกครั้งภายใน 1ชม.ครับ...

ไหว้ขอบคุณครับงงอยู่ตั้งนาน ผมกดมั่วไปหลายที่ละครับ ไหว้

หัวเราะร่าน้ำตารินผมมีอยู่หนึ่งครับ ไม่รู้ว่าใครกดให้แต่ยังไงก็ขอบพระคุณมากๆครับ อย่างน้อยก็ยังมีคนรักเราตั้งหนึ่งคน หวังว่าจะมีคนรักผมเพิ่มมากขึันนะครับ รักชาว อวป ทุกท่านครับ เอาไปคนละหนึ่งนะครับ ถ้าผมเจอใครจะแจกให้ทุกคนเลยครับ ปล. นิ้วหักแน่งานนี้ผม ชาว อวป หลายหมื่นนะนี่ สู้สู้ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 03:06:26 PM »

งั้นผมกดให้พี่  ... จักรพรรดิ ...   อีกหนึ่งครับ  ......  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 01:28:39 PM »

งั้นผมกดให้พี่  ... จักรพรรดิ ...   อีกหนึ่งครับ  ......  อิอิอิ

ไหว้ ขอบพระคุณครับ งั้นพี่รับไปอีกหนึ่่งครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ruger หลงรัก เยี่ยม

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 12:38:22 AM »

แหะๆๆ... ที่แรกผมก็คิดว่า แค่พิมพ์คำว่า +1 ให้ใครแล้วคะแนนคนนั้นจะขึ้น....  ก็ยังคิดเอะใจว่า... ใครกันหนอจะมาไล่ตามอ่านว่าใครพิมพ์ +1 แล้วตามบวกคะแนนให้.... เหอๆๆ Grin Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์