๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 06:17:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอคอน ความรู้สึก  (อ่าน 6970 ครั้ง)
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2007, 09:04:50 AM »

ขอบคุณวมต.ที่ได้จัดให้มีเพิ่มเติม .... ดีครับ ... ได้สื่อความรู้สึก และทำให้ภาษาเขียนลดความกระด้างลง

ถ้ามีเพิ่มอีกคงดี......
แต่ผมคิดถึงเพื่อนของตัวนี้ Shocked ที่ทำท่ากลอกตาน่ะครับ.....เขาหายไป....
ตอนแรกก็เห็นขึ้นรถคันใหม่นี้มาด้วยกัน....สงสัยไปจีบแม่ค้า..กลับรถไม่ทัน  Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2007, 09:11:23 AM »

ครับ เจ๋งมากๆ เพิ่งเคยเห็นพี่โคด้า หงิกหน้าตวัดลิ้นก็คราวนี้ ฮิ ฮิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2007, 04:52:18 PM »

ขอบพระคุณที่พี่ชอบครับ
ผมจะพยายามหามาเพิ่มเติมเรื่อยๆครับ Smiley Smiley
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 09:45:21 PM »

ชอบครับ  มีสีสัน ให้ความรู้สึกดีๆขำ สนุก ผ่อนคลายดีครับ 
ทำให้เข้าเว็ปแล้ว ที่นี่มีทุกอย่างที่อยากเจอ
มิใช่เพียงแค่เว็ปปืนเว็ปหนึ่ง แต่เป็นที่รวมหลายๆสิ่งเข้าด้วยกัน  .............ขอบคุณครับ ท่านวมต.

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
sigsax
Hero Member

คะแนน 206

ขึ้นลำแล้วลดนก

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2007, 10:45:08 AM »

หลงรัก หลงรัก

หน้า: [1]
  พิมพ์