๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:49:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้  (อ่าน 896 ครั้ง)
thanu
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 06:59:46 PM »

ผมเป็นพนักงานรัฐวิสาหกิจ (ธนาคารกรุงไทย)  จะซื้อปืนสวัสดิการที่ไหนได้บ้าง......
tunaf3
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 07:14:54 PM »

ก็มีปืนโครงการระยะที่ 3 ของสำนักอำนวยการกองอาสารักษาดินแดน  ถ.พหลโยธิน พญาไท กทมฯ  อยู่ใกล้ ตำรวจตระเวณชายแดน
เลยซอยอารีย์มาครับ ตรงข้ามเยื้อง ธ.กสิกรไทยครับ ธ. กรุงเทพครับ  หรือถ้าเลยมาก็สี่แยกสะพานความครับ
หมดเขต 31 ตค. 2550 ครับ เปิดดูที่เวป www.dopa.go.th   หรือ www.kamolrat.com  ครับ หรือที่ลงในหนังสือ อาวุธปืน ฉบับเดือน
ตุลาคม (ใหม่) ก็ได้ 
                                                                                                                                                  จาก tunaf3
จ่าหมู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 07:56:14 PM »

พนักงานรัฐวิสาหกิจ สังกัดกระทรวงมหาดไทยหรือเปล่าครับ ถ้าสังกัดกระทรวงมหาดไทยก็ซื้อได้ครับ
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 08:32:49 PM »

เดี๋ยวนี้สวัสดิการออกมากันเยอะครับ หลายกระทรวงหลายหน่วยงานสามารถซื้อได้ ไม่ว่าเป็นรัฐวิสาหกิจหรือราชการ ลองเข้าไปดูที่พี่เขาทำเป็นลิงค์ให้ดีกว่าครับ...
หน้า: [1]
  พิมพ์