ความแม่นยำของSTI PRESIDENT.40เทียบกับKimber Team Match IIจองไปแล้วจ้า...

<< < (10/13) > >>

noomrider:
อ้างจาก: ครูดำ ที่ กันยายน 12, 2007, 07:20:29 PM

อ้างจาก: E_mail ที่ กันยายน 12, 2007, 03:43:32 PM

พี่ครูดำครับ รูปปืน"อาร์มสกอร์1911"รมดำกระบอกที่พี่เอามาทำภาพวิ่งใต้ข้อความน่ะ

รบกวนช่วยส่งเป็นภาพนิ่งมาให้ผมดูพอครึ้มอกครึ้มใจระหว่างรอปืนหน่อยสิครับ ;D ;D ;D

ว่าแล้ว เสียเงินจนได้ ;D ;D ;D

อาร์มสกอร์รุ่นนี้เขาเเถมมีดด้วยหรือครับ อิ อิ

จินตา <Jinta>:
ขออนุญาตส่งแนวร่วมดำๆของผมมารอรับเพื่อนใหม่ครับ  ;D ;D ;D

eded:
เป็นผมก็เลือกไม่ถูกครับ

Daimyo:
อ้างจาก: eded ที่ กันยายน 13, 2007, 09:18:06 AM

เป็นผมก็เลือกไม่ถูกครับ

ท่านE-mailเลือกและเสียตังค์เรียบร้อยแล้วครับ...อิๆ

Iron:
ดีใจด้วยครับที่ได้ปืนเพิ่มในกรุ.....ผมเองเวลาจองปืน ไม่กล้าบอกให้ใครรู้เลย(โดยเฉพาะภรรยา) เพราะกลัวพลาดครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว