๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:39:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ครับ  (อ่าน 4590 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 14, 2007, 03:11:23 PM »

แงๆๆๆ พี่บุญ แกล้งกันนี่หน่า เอามายั่วตลอดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
งั้นขอร่วมยั่วด้วย เพิ่งได้มาใหม่

หู มีใหม่ๆ มาเรื่อยๆ เลย แมกรุ่นนี้มากับปืนเหรอครับ? ขาวเนียนดีจัง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 14, 2007, 03:33:39 PM »

พี่ไม่น่า post เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลูกผมถามผมว่า ทำไมพ่อไม่มีปืนคาวบอยสวยๆแบบนี้มั่ง

เขาอยากได้สักกระบอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 14, 2007, 03:43:37 PM »

พี่ไม่น่า post เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลูกผมถามผมว่า ทำไมพ่อไม่มีปืนคาวบอยสวยๆแบบนี้มั่ง

เขาอยากได้สักกระบอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โชคดีแล้ว ใช้เป็นข้ออ้างสำหรับท่านแม่บ้านครับ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 14, 2007, 04:08:04 PM »

ยินดีด้วยครับพี่บุญ โอ้ มีคู่กันเลย น่าอิจฉาจริงๆ

ปืนเงาวับด้ามขาวแบบนี้เหมือนกับของพระเอก TV ซีรีย์เคาบอยรุ่นเก่าเรื่องอะไรผมจำไม่ได้ แนวพระเอกแต่งตัวเนี๊ยบๆ ครับ

มาเวอริค  ครับ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 14, 2007, 05:19:44 PM »

ยินดีด้วยครับพี่บุญ โอ้ มีคู่กันเลย น่าอิจฉาจริงๆ

ปืนเงาวับด้ามขาวแบบนี้เหมือนกับของพระเอก TV ซีรีย์เคาบอยรุ่นเก่าเรื่องอะไรผมจำไม่ได้ แนวพระเอกแต่งตัวเนี๊ยบๆ ครับ

มาเวอริค ครับ

ขอบคุณมากครับพี่ป้อม เป็นเคาบอยพระเอกเนี๊ยบฝุ่นไม่จับเลย

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 15, 2007, 12:15:39 AM »

กระบอกนี้ก็อยากได๊ อยากได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แม๊กแปลกดีเนอะ...ตัว หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์