๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:54:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมลูกซองรณยุทธ SHOTGUN PRACTICAL SHOOTING CLUB(ใบสมัครหน้า1ค่ะ)  (อ่าน 127701 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #540 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 11:05:39 PM »

ไปไหนกันหมดน้อ..... ตกใจ
   ไหว้ สวัสดีครับ  ไม่ได้หายไปที่ไหนครับแต่ไปอยู่ที่   หนังกะติ๊กคลับ  ครับผม   หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #541 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 11:07:50 PM »

ไปไหนกันหมดน้อ..... ตกใจ
   ไหว้ สวัสดีครับ  ไม่ได้หายไปที่ไหนครับแต่ไปอยู่ที่   หนังกะติ๊กคลับ  ครับผม   หลงรัก

อ้าว....แล้วกัน..

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #542 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 06:43:59 PM »

ช่วงนี้มาเงียบจังครับ....คุณวรรณมีข่าวอะไรบ้างครับ
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #543 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 10:37:58 PM »

ผมก็เข้ามาเจอกับความอ้างว้าง.... ตกใจ

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #544 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:57:34 AM »

ช่วงหน้าฝนจะเงียบ ๆ แบบนี้ล่ะค่ะ ไม่ค่อยมีจัดแข่งขัน แมทซ์ลูกซองรณยุทธเท่าที่วรรณทราบตอนนี้มีที่...

1. "ชุมนุมชาวปืน 51" ที่ รด. (กรมการรักษาดินแดน) หลังปากคลองตลาด วันที่ 4-5 ต.ค. 51 เป็น Mini IPSC 2 Stages ยิงได้ทั้งปืนลูกซอง, ลูกกรด&ลูกเลื่อน และปืนสั้น ใช้กระสุนไม่เกิน 50 นัด

2. "เสนีย์รณยุทธชู๊ตติ้งเกมส์ 2008" ที่ จ.อุดรธานี วันที่ 11-12 ต.ค. 51 เป็น Mini IPSC เหมือนกัน แต่รายละเอียดต้องติดตามเพิ่มเติมที่ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=56836.0

3. SPSC Shotgun Major Match Level II วันที่ 9 พ.ย. 51 เป็นแมทซ์ลูกซองรณยุทธประจำปี ครั้งที่ 2 โดยผลการแข่งขันรับรองโดยสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ

ช่วงนี้ถ้านักกีฬาส่วนกลางสะดวกก็เชิญที่ รด. ได้ค่ะ แล้วไปสนุกกันต่อที่อุดรฯ อาทิตย์ถัดมา เก็บตัวไว้ลง Major Match อีกทีต้นเดือน พ.ย.
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #545 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 11:24:04 AM »

ช่วงต้น..ต.ค.51     จะพาคุณพ่อไป ตรวจสุขภาพ..ที่ กรุงเทพฯ

จะ ติด..ลูกซองไป..ด้วย..

มี..อะไร..ให้...   ทางใต้..ทำงาน..  บอก  ได้..นะ  ครับ....  คุณวรรณ     

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #546 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 11:27:09 AM »

พี่วรรณครับ เมเเจอร์แมทช์ของชมรมปีนี้ เป็นถ้วยพระราชทานฯเหมือนปีที่แล้วหรือเปล่าครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #547 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 01:09:03 PM »

ช่วงต้น..ต.ค.51     จะพาคุณพ่อไป ตรวจสุขภาพ..ที่ กรุงเทพฯ

มี..อะไร..ให้...   ทางใต้..ทำงาน..  บอก  ได้..นะ  ครับ....  คุณวรรณ    

มาพบปะ...พูดคุยกัน...เจอหน้ากันก็ดีใจแล้วค่ะ Cheesy เพราะโกเพ้งก็เจอแมทซ์ใหญ่ทางใต้มา 2 แมทซ์ติด ๆ กันแล้ว ถ้ามีแรงมายิงแบบมินิ ก็เรียนเชิญเลยนะคะ ให้พี่ ๆ น้อง ๆ มือใหม่ส่วนกลางได้สัมผัสสุดยอดโปรโมเตอร์ทางใต้ตัวเป็น ๆ บ้าง

พี่วรรณครับ เมเเจอร์แมทช์ของชมรมปีนี้ เป็นถ้วยพระราชทานฯเหมือนปีที่แล้วหรือเปล่าครับ  ไหว้

คงไม่ได้เป็นถ้วยพระราชทานค่ะ เพราะแมทซ์ปีที่แล้วชมรมไปช่วยจัดเป็นแมทซ์การกุศลให้ทางสนามนวมินทร์ ไปช่วยเตรียมสนามให้อย่างเดียว ส่วนถ้วยรางวัล อาหารการกิน ฯลฯ ทางนวมินทร์เป็นคนเตรียมไว้ให้ทั้งหมดค่ะ

Major match ปลายปีนี้จะคล้ายกับครั้งแรกที่จัดที่บางบัวทอง แต่พยายามจะหาสนามที่สามารถจัดได้ 10 stages หรืออย่างน้อยต้อง 8 stages เดี๋ยวต้องคุยกันอีกทีว่าที่ไหน มีรายละเอียดที่ชัดเจนเพิ่มเติมยังไง วรรณจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าอีกทีนะคะ
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #548 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 01:19:39 PM »

ช่วงต้น..ต.ค.51     จะพาคุณพ่อไป ตรวจสุขภาพ..ที่ กรุงเทพฯ

มี..อะไร..ให้...   ทางใต้..ทำงาน..  บอก  ได้..นะ  ครับ....  คุณวรรณ    
กลัวจะเหงาหรือครับโกเพ็ง
ส่วนคนนี้กลัวไฟจะมอดหรือครับ คิก คิก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #549 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 03:46:38 PM »

คงไม่ได้เป็นถ้วยพระราชทานค่ะ เพราะแมทซ์ปีที่แล้วชมรมไปช่วยจัดเป็นแมทซ์การกุศลให้ทางสนามนวมินทร์ ไปช่วยเตรียมสนามให้อย่างเดียว ส่วนถ้วยรางวัล อาหารการกิน ฯลฯ ทางนวมินทร์เป็นคนเตรียมไว้ให้ทั้งหมดค่ะ

Major match ปลายปีนี้จะคล้ายกับครั้งแรกที่จัดที่บางบัวทอง แต่พยายามจะหาสนามที่สามารถจัดได้ 10 stages หรืออย่างน้อยต้อง 8 stages เดี๋ยวต้องคุยกันอีกทีว่าที่ไหน มีรายละเอียดที่ชัดเจนเพิ่มเติมยังไง วรรณจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าอีกทีนะคะ

ขอบคุณครับพี่วรรณ  ไหว้ นึกว่าไปที่สนามนวมิทร์เพราะน่าจะมีจำนวนช่องยิงเพียงพอ แต่ที่ บบท. ก็โอเคครับ มันส์ไปอีกรูปแบบ  Grin Grin

แล้ว แมทช์ LEVEL III ไม่มีบ้านเราแล้วเหรอครับ น่าจะมีอีกซักแมทช์  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #550 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 03:47:18 PM »

ส่วนคนนี้กลัวไฟจะมอดหรือครับ คิก คิก

ไฟแรงแข็งปั๋งเลยครับเฮีย  Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #551 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 06:09:37 PM »

ไฟแรงแข็งปั๋งเลยครับเฮีย  Grin Grin
    ไหว้   สวัสดีครับสะหล่า     ใช้เครื่องปั่นไฟรุ่นไหนนิ ไฟแรงจริงๆเลย   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #552 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 08:46:29 PM »

ไหว้   สวัสดีครับสะหล่า     ใช้เครื่องปั่นไฟรุ่นไหนนิ ไฟแรงจริงๆเลย   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์ รุ่นนี้ผลิตไปเองได้ในตัวครับ  Grin Grin Grin

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #553 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2008, 12:36:30 PM »

ขอบคุณครับพี่วรรณ  ไหว้ นึกว่าไปที่สนามนวมิทร์เพราะน่าจะมีจำนวนช่องยิงเพียงพอ แต่ที่ บบท. ก็โอเคครับ มันส์ไปอีกรูปแบบ  Grin Grin

แล้ว แมทช์ LEVEL III ไม่มีบ้านเราแล้วเหรอครับ น่าจะมีอีกซักแมทช์  Grin Grin

ที่นวมินทร์เป็นอีกตัวเลือกค่ะ พยายามจะหาสนามในกรุงเทพฯ หรือไม่ไกลจากกรุงเทพฯ มากนัก เพื่อความสะดวกสำหรับนักกีฬา

ที่บางบัวทองเป็นสนามที่วรรณชอบมากที่สุดเหมือนกัน แต่ในเมื่อเป็น Major Match มีการแบ่ง Class นักกีฬาด้วย ปีหนึ่งคงจัดสัก 2 หรือ 3 แมทซ์ เลยอยากให้ยิงกันมันส์ ๆ หลายสนามหน่อย ในความเห็นส่วนตัววรรณ (คนเดียวนะคะ) ถ้าชมรมจัด Mini Match ไม่ว่าจะเป็น 2 stages หรือ Match Level I สัก 5-6 stages วรรณคงอยากให้จัดที่บางบัวทองมากที่สุด เพราะลงตัวทุกอย่างเลย

ส่วน Match Level III ถ้ารวมนักกีฬาไทยทั้งหมดในแมทซ์ ทุกคลาสแล้วยังต่ำกว่า 50 ท่าน คงต้องร้องเพลงรอออกไปก่อนค่ะ เพราะแมทซ์ตั้งแต่ Level III จะเป็นแมทซ์ระดับนานาชาติแล้ว มีนักกีฬาจากเพื่อนบ้านมาร่วมแข่งขันด้วย ต้องใช้เวลาเตรียมการกันหลายเดือนทีเดียว ถ้ายังไงช่วยกันสนับสนุนให้เกิดขึ้นได้เร็ว ๆ โดยหานักกีฬาใหม่ ๆ มาประดับวงการกันเยอะ ๆ นะคะ Cheesy
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #554 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2008, 03:35:20 PM »

รับทราบครับพี่วรรณ  ไหว้

หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38
  พิมพ์