รบกวนถามผู้รู้เรื่อง ส.ด 8 ครับ

<< < (2/4) > >>

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^:
อ้างจาก: จอยฮันเตอร์ ที่ สิงหาคม 23, 2007, 08:10:54 AM

ทำพาสปอตร์หรือครับ

เปล่าครับพี่พอดีสอบ ข้าราชการกรุงเทพมหานคร ติดนะครับเข้าจะตรวจหลัก
ฐานก่อน สอบสัมภาษณ์ ครับ ;D  พาสปอตร์ไม่เคยใช้ครับเคยใช้แต่บัตรประชาชนข้ามไปลาวครับ ;D

andaman:
อ้างจาก: oloภูพานolo ที่ สิงหาคม 23, 2007, 09:27:15 AM

อ้างจาก: จอยฮันเตอร์ ที่ สิงหาคม 23, 2007, 08:10:54 AM

ทำพาสปอตร์หรือครับ

เปล่าครับพี่พอดีสอบ ข้าราชการกรุงเทพมหานคร ติดนะครับเข้าจะตรวจหลัก
ฐานก่อน สอบสัมภาษณ์ ครับ ;D พาสปอตร์ไม่เคยใช้ครับเคยใช้แต่บัตรประชาชนข้ามไปลาวครับ ;D

ป้าด....สิได้เป็นคนกรุงเตป ติภูพาน   

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^:
บู้เบิ่งไปทางใด๋กะคือกันเหมิดบางกอกหนิขับรถเข่าไปฟิวเจอร์กลับออกมาบ่ได้จนได้จ้างแท๊กซี่ขับออกมาให้ผู้ตี้ละครับ
 พี่อันดามัน ;D

จอยฮันเตอร์:
เคยไปทำพาสปอตร์ เตรียมเอกสารการเกณฑ์ทหารไปพร้อม แต่เจ้าหน้าที่ไม่เอา จะเอาหมายเรียกเกณฑ์ เอากะท่านสิ ??? ???

@ NaZaReth >>>:
อ้างจาก: oloภูพานolo ที่ สิงหาคม 23, 2007, 10:08:43 AM

บู้เบิ่งไปทางใด๋กะคือกันเหมิดบางกอกหนิขับรถเข่าไปฟิวเจอร์กลับออกมาบ่ได้จนได้จ้างแท๊กซี่ขับออกมาให้ผู้ตี้ละครับ
 พี่อันดามัน ;D

มันน่าหลงจริงๆครับในนั้น  ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว