รบกวนถามผู้รู้เรื่อง ส.ด 8 ครับ

<< < (4/4)

rockguns:

อ้างจาก: oloภูพานolo ที่ สิงหาคม 23, 2007, 09:27:15 AM

อ้างจาก: จอยฮันเตอร์ ที่ สิงหาคม 23, 2007, 08:10:54 AM

ทำพาสปอตร์หรือครับ

เปล่าครับพี่พอดีสอบ ข้าราชการกรุงเทพมหานคร ติดนะครับเข้าจะตรวจหลัก
ฐานก่อน สอบสัมภาษณ์ ครับ ;D พาสปอตร์ไม่เคยใช้ครับเคยใช้แต่บัตรประชาชนข้ามไปลาวครับ ;D

โชคดีหลายเด้อคับ  มีสิทธิซื้อปืนสวัสดิการแล้ว     ;D ;D ;D ;D

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^:
กราบขอบพระคุณทุกท่านนะครับ เดียวกระผมขอล๊อคกระทู้ก่อนนะครับ
 เพราะผมได้คำตอบแล้วเดียวปล่อยให้ตกหน้าไปครับ ;D

หนานปั๋น:
ยินดีด้วยครับ ขอให้สอบผ่านสัมภาษณ์ด้วยครับ ที่สำคัญอย่าเครียดครับ พยายามตอบคำถามแบบไหลรื่นไว้ก่อนครับ อย่าตะกุกตะกักแสดงถึงความไม่แน่นอน ลังเลครับ ฮิ ฮิ

apc275:
ยินดีด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว