๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:10:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำท่วมระวังสัตว์มีพิษกันนะครับ  (อ่าน 10625 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 06:17:53 PM »

ถ้ามันขึ้นบ้านคนแถวนี้ผมว่ามันคิดผิดครับ   Grin Grin Grin Grin

แค่หยิบโทรศัพย์พร้อมขวดเหล้า มันก็บอกลาโลกได้เลยครับลงท้องแน่ๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Shocked คนอะไร...ใจร้าย

ว่าแต่เวลาทำเลาะหนังดีๆนะ เดี๋ยวเสียราคาหมด   ยิ้มีเลศนัย   

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 08:15:07 PM »

อย่าลืมแบ่งบ้องตันมาผัดเผ็ดแกล้มเหล้าซับน้ำตาชาวสามโคกหน่อยนะ......เหนียวหน่อยไม่ไปเป็นไร ยังพอเคี้ยวได้.. น้ำลายหก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
OO BUCK
Sr. Member

คะแนน 146

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 09:12:18 PM »

อย่าลืมแบ่งบ้องตันมาผัดเผ็ดแกล้มเหล้าซับน้ำตาชาวสามโคกหน่อยนะ......เหนียวหน่อยไม่ไปเป็นไร ยังพอเคี้ยวได้.. น้ำลายหก

พี่อยู่สามโคก ปทุมหรือครับ

สถานการณ์ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง .....คงเตรียมพร้อมในระดับนึงกันล่วงหน้าแล้วนะครับ

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 09:21:21 PM »

สถานการณ์ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง .....คงเตรียมพร้อมในระดับนึงกันล่วงหน้าแล้วนะครับ

ผมอยู่แถวบางคูวัดครับยังไม่ท่วม... ตอนนี้สมาชิกเวบนี้ที่อยู่สามโคกย้ายออกจากบ้านแล้วครับ น้ำท่วมสูงอยู่ลำบาก....

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Rath72 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 68

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 12:41:33 AM »

จระเข้นี่ ใช้ปืนขนาด .45 จะพอจัดการได้หรือเปล่าครับถ้ายิงที่หัว
OO BUCK
Sr. Member

คะแนน 146

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 12:52:49 AM »

ผมอยู่แถวบางคูวัดครับยังไม่ท่วม... ตอนนี้สมาชิกเวบนี้ที่อยู่สามโคกย้ายออกจากบ้านแล้วครับ น้ำท่วมสูงอยู่ลำบาก....

ครับ.....ยังไงก็ขอให้ปลอดภัยนะครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์