๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:23:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หล่อที่สุดในโลก  (อ่าน 3564 ครั้ง)
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:22:48 PM »

หล่อตลอดกาล  อันดับ 1    Elvis Aaron Presley (นักร้อง) 
                         อันดับ 2   James Dean (นักแสดง) 
                         อันดับ 3   Sean Connery (นักแสดง)

หล่อจนใจสั่นไหว  อันดับ 1    Cristiano Ronaldo (นักฟุตบอล)
                             อันดับ 2    Rafael Nadal (นักเทนนิส)
                             อันดับ 3    Orlando Bloom (นักแสดง)
                       ( เรน นักร้องเกาหลีขวัญใจสาวไทย ไม่ติด 1ใน 50 เลย ไม่น่าเชื่อ ) 

ผิวสีสุดเซ็กซี่  อันดับ 1 Will Smith (นักแสดง)
                        อันดับ 2 Chris Tucker (นักแสดง)
                        อันดับ 3 Jamie Foxx (นักแสดง)

ผู้ชายที่ผู้หญิงอยากได้เป็นแฟนด้วยมากที่สุด อันดับ 1 Cristiano Ronaldo (นักฟุตบอล)
                                                                  อันดับ 2 David Beckham (นักฟุตบอล) 
                                                                  อันดับ 3 Brad Pitt (นักแสดง)   

มันมีอันดับ 1-50 ทุกอันดับครับ  ผมจดเอามาแค่ 1- 3 ในแต่ละอันดับ

ที่มา
      หนังสือในร้านตัดผมผู้หญิง วันนี้ไปส่งเมียทำผมมาครับ  สาวๆสมัยนี้ชอบ นักกีฬา กันแฮะ

Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:31:15 PM »

อ้าว...พี่เมีเมียแล้วหรือครับ...อย่างงี้ไม่เข้าสเปคล่ะซิ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:36:52 PM »

หล่อตลอดกาล  อันดับ 3 Sean Connery (นักแสดง) แสดงในเดอะร๊อค เท่ดี  หลงรัก

หล่อจนใจสั่นไหว อันดับ 3 Orlando Bloom (นักแสดง) เป็นเอล์ฟ ที่หน้าตาดีจริงๆ  หลงรัก

ผิวสีสุดเซ็กซี่ อันดับ 1 Will Smith (นักแสดง) .......... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผู้ชายที่ผู้หญิงอยากได้เป็นแฟนด้วยมากที่สุด

Grin Grin Grin Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
* ตุ้งแช่ *
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:37:57 PM »

พี่ 4 FU ก็เป็นนักกีฬายิงปืนไม่ใช่เหรอครับ    Grin  ลืมไป  Grin พื่ 4 FU เป็น " สไนเปอร์  "  หลงรัก

เกียรติยศ ชื่อเสียง คนอื่นเขาให้มา   แต่หน้า...........เราขายเอง
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:45:27 PM »

คนที่มองผมหล่อก็มีแต่เมียผมเท่านั้นแหละครับ สาวๆที่ไหนจะมามองผมครับ

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:57:40 PM »

อิอิ.........นึกว่าเอาปืนมาโชว์.........^^

FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 09:59:57 PM »

อย่าแซวผมครับคุณโป้งขอร้องครับ เดี๋ยวโดนยืมเงินนะครับ อิอิๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2007, 10:08:35 PM โดย FUFUFUFU » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 11:24:34 PM »

อ้าว...พี่มีเมียแล้วหรือครับ...อย่างงี้ไม่เข้าสเปคล่ะซิ

...ที่แท้คุณร๊อคชอบคนที่ไม่มีเมียนี่เอง  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 11:38:54 PM »

อ้าว...พี่มีเมียแล้วหรือครับ...อย่างงี้ไม่เข้าสเปคล่ะซิ

...ที่แท้คุณร๊อคชอบคนที่ไม่มีเมียนี่เอง Grin
โอ้ย พี่แก้วครับ ผมแทบสำลักข้าวเลย 555555
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 10:45:39 AM »

...ที่แท้คุณร๊อคชอบคนที่ไม่มีเมียนี่เอง  Grin

พี่หนอพี่ทำกันได้..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 11:05:20 AM »

อย่าแซวผมครับคุณโป้งขอร้องครับ เดี๋ยวโดนยืมเงินนะครับ อิอิๆๆ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.................กลัวแล้วคราบไม่กล้าแล้วคราบบบบบ.................. Grin Grin Grin

วันนี้ไปซ้อมมือที่ไหนครับท่าน มาสนามบางละมุงไหม Wink

tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 11:08:05 AM »

หล่อสะเทือนใจสาว.....เสนอท่านซับ....ครับอิอิ  Grin Grin Grin

Shot with COOLPIX L4 at 2007-08-17

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 12:27:41 PM »

ที่มาชัดเจนดีมากครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 12:33:33 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าแล้ว กระทู้แบบนี้ ต้องมาลงที่ผม...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 01:09:35 PM »

แล้วหล่อเล็ก  กับ  หล่อใหญ่ล่ะ   ลืมได้ไง    Tongue

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
หน้า: [1]
  พิมพ์