๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:39:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับเหรียญทองแรกของทีม ม.โลก ไทย  (อ่าน 2937 ครั้ง)
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2007, 06:43:47 PM »

หลังจากรอมาหลายวัน...ประเภทเก่งของไทยเราก็ทำได้สำเร็จ...

ทีมยาวท่านอนหญิง ได้เหรียญทองครับ ยินดีด้วยจริงๆ
ส่วนสองทีมที่ได้เหรียญทองแดงไปก่อนหน้านี้คือ ทีมสั้นมาจรฐานชาย และ ทีม ยาวสามท่าหญิง ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ส่วนเป้าบิน สุธิยา จิวเฉลิมมิตร ก็คว้าเหรียญเงินประเภทสกี๊ต บุคคลหญิงมาได้ตั้งแต่วันเสาร์ ยินดีด้วยกับนักแม่นปืนไทยทุกท่านครับ

ไม่ใช่ได้กันง่ายๆนะครับ เพราะคู่แข่งมีดีกรีแชมป์โลกก็หลายคน เจ้าของสถิติโลกก็มี คิดว่าอีกไม่นานนักแม่นปืนปัญญาชนเหล่านี้ คงมีโอกาสไปลุ้นเหรียญโอลิมปิกมาให้ชาวปืนได้ภูมิใจกันครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2007, 09:42:45 PM »

รายงานเพิ่มเติม จากประเภทดับเบิลแทรป บุคคลหญิง เจนจิรา ศรีสงคราม เหรียญทอง บุคคลชาย อธิเมษฐ์(ป๋วย) คำเกษม เหรียญเงินบุคคล ครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2007, 10:11:42 PM »

สุดยอดครับ     ร่วมเป็นกำลังให้นักกีฬาทุกๆคนครับ
อยากให้ผู้หลักผู้ใหญ่ บ้านเราลองหันมาดูกับความภาคภูมิใจครั้งนี้บ้าง แล้วสนับสนุนให้เต็มที่  ชาติไทยต้องไปไกลกว่าที่คิดแน่นอน

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2007, 10:54:08 PM »

ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งกับนักกีฬาชาวไทยครับ...

เก่งจริงๆครับ...Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 11:48:13 AM »

ยินดีด้วย Grin Grin Grin  เก่งมากครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 12:12:54 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ.......

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 12:50:04 PM »

ไม่ได้ติดตามข่าวเลย ทราบจากหมอต้นนี่แหล่ะ
เก่งจังเลยขอยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านนะคะ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 01:49:05 PM »

เก่งครับ เด็กสาวรุ่นใหม่ไม่ถือดาบแล้ว ถือปืนชิงเหรียญทองดีกว่า  อนาคตของเราชาวปืน และชาวไทย หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
หน้า: [1]
  พิมพ์