๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:38:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 754
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " ภาพเล่าเรื่อง " จากแจ็ค .... (กระฉ่อนเว็บ) ...  (อ่าน 1453339 ครั้ง)
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #930 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:03:34 PM »

มาแว้ว.....เกาะช้างครับ หลังจากได้เวปฯที่สุดจ๊าบจากคุณแจ็คมา ขอบคุณครับ หลงรัก

สวัสดีค่ะ ไปเที่ยวด้วยกันไหมค้า...

บนแพครับ..

ชายหาดที่รีสอร์ตครับ..

ไปเที่ยวน้ำตกคลองพร้าวกันก่อนครับ..

ต่อมาก็ไปดำน้ำกันเรือลำนี้เหละครับ....

เหล่าสมาชิกครับ...

และ.....

ตกเย็นก็มาหม่ำกันพร้อมกับคาราโอเกะ

ขอดื่มให้กับพี่แจ็คค่ะ..

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #931 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:11:14 PM »

อยากไปอีก...เกาะช้าง... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #932 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:23:51 PM »

โอ๊ยตาย.....ภาพใหญ่ไป....ขออนุญาตไปรีไซส์ก่อนครับ.. อ๋อย
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #933 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:25:55 PM »

อยากไปอีก...เกาะช้าง... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขาหายเมื่อไรก็ลงมา กทม ซิครับ....เดี๋ยวจัดห้ายยย.... Grin
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #934 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:31:38 PM »

ขาหายเมื่อไรก็ลงมา กทม ซิครับ....เดี๋ยวจัดห้ายยย.... Grin

ดีค่ะๆ... Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Ramsjai
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

« ตอบ #935 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:37:36 PM »

ความสงบ.... Wink

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #936 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 08:27:01 PM »

สาธุ ป้าแรมส์

รูปร่างจำลองของช้างโบราณ  ซึ่งมีการขุดค้นพบซากฟอสซิลในพื้นที่ของ จ.นครราชสีมา  ว่ากันว่ามันเป็นช้างที่มี 4 งาอย่างที่เห็น  และยังมี 4 งาอีกหลายแบบ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #937 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 08:55:59 PM »

ท่านแหงข้า หายหน้าไป ไหนนานแล้ว
ปล่อยเขาแจ้ว เสียงนินทา ว่าลับหลัง
แหงอกหัก บ้างรัดคุด สุดผุพัง
แจ็คได้ฟัง ให้หดหู่ อยากรู้ใจ
       เหตุผลใด  ที่หายไป  ให้ช่วยบอก
       ใครไหนหลอก  ให้หนีหน้า  เข้าป่าหาย
       หรือชอกช้ำ  จากการทำ  ของแรมส์ใจ
       บอกแจ็คได้  จะช่วยแก้   ไม่แพ้ความ

เปล่าครับท่าน มันเป็นเพราะ ผมไม่ว่าง       อย่าไปอ้าง เอ่ยนินทา ป้าแรมส์เขา
เธอคนดี ไมตรีมาก แต่เพราะเรา                ธุระเร้า รุมเวลา แทบบ้าตาย
แม่ผมป่วย ด้วยเบาหวาน ท่านแก่แล้ว         เลยไม่แคล้ว เฝ้าไข้ ด้วยใจหาย
โชคดีรอด ปลอดภัย ไม่วางวาย                 แต่ลูกชาย ก็แทบทรุด ต้องหยุดยาว
กลับเวบฯมา หาเพื่อน เหมือนคนไหม่         จะถามใคร จะชวนคุย คอยจนหาว
เรื่องรักรัก ใคร่ใคร่ เดาใจดาว                   จะปวดร้าว เจ็บปานใด ไม่อยากครวญ..ฮือฮือ

..อ้ายคนจน จึงต้องทนปั่นรถถีบ..จะไปจีบอีน้องคนงาม..                         
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #938 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:19:14 PM »

ดีใจด้วยครับที่คุณแม่ของคุณ Hang หายป่วยแล้ว ดูและแม่พระที่เป็นยิ่งกว่าสิ่งใดในจักรวาลให้ดีๆนะครับ ..

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #939 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:26:40 PM »

ผมว่าน้า hang ใช้จักรยานนะดีแล้วนะท่าน นารินทร์  ตอนนี้น้ำมันแพง

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #940 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:38:20 PM »

และกลับมา เกาะช้างกันใหม่ครับ...

ฝนดันตกซะนี่ ทะเลก็เลยไม่สวย....แถวคลื่นแรงอีกต่างหาก....

เป็นไงเธอ....ไปดำน้ำมาน่ะเห็นอะไรมั่งไหม...

ขากลับคนเต็มแพเลยครับ...

เป็นไงเธอ....อีตา narin cz พามาเที่ยวสนุกไหม..........
.....สนุกค่ะและวิวก็สวยค่ะพี่....เสียอยู่อย่างเดียวก็อีตรงที่มีภาพอัปลักษณ์ของอีตา narin cz นี่แหละ...!! 

เฮ้อ....เวรกำ..... อ๋อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2007, 09:40:06 PM โดย Narin CZ » บันทึกการเข้า
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #941 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:41:52 PM »

ผมว่าน้า hang ใช้จักรยานนะดีแล้วนะท่าน นารินทร์  ตอนนี้น้ำมันแพง
ยืมเบ็นซ์ ป๋ารูญ ขี่ไปจีบสาวสักเดือนสิครับ..รถถีบถีบบ่ฮอดเจียงใหม่นะ..มานกัยคับ..อิอิ
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #942 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:46:05 PM »

ท่านแหงข้า หายหน้าไป ไหนนานแล้ว
ปล่อยเขาแจ้ว เสียงนินทา ว่าลับหลัง
แหงอกหัก บ้างรัดคุด สุดผุพัง
แจ็คได้ฟัง ให้หดหู่ อยากรู้ใจ
       เหตุผลใด  ที่หายไป  ให้ช่วยบอก
       ใครไหนหลอก  ให้หนีหน้า  เข้าป่าหาย
       หรือชอกช้ำ  จากการทำ  ของแรมส์ใจ
       บอกแจ็คได้  จะช่วยแก้   ไม่แพ้ความ

เปล่าครับท่าน มันเป็นเพราะ ผมไม่ว่าง       อย่าไปอ้าง เอ่ยนินทา ป้าแรมส์เขา
เธอคนดี ไมตรีมาก แต่เพราะเรา                ธุระเร้า รุมเวลา แทบบ้าตาย
แม่ผมป่วย ด้วยเบาหวาน ท่านแก่แล้ว         เลยไม่แคล้ว เฝ้าไข้ ด้วยใจหาย
โชคดีรอด ปลอดภัย ไม่วางวาย                 แต่ลูกชาย ก็แทบทรุด ต้องหยุดยาว
กลับเวบฯมา หาเพื่อน เหมือนคนไหม่         จะถามใคร จะชวนคุย คอยจนหาว
เรื่องรักรัก ใคร่ใคร่ เดาใจดาว                   จะปวดร้าว เจ็บปานใด ไม่อยากครวญ..ฮือฮือ

..อ้ายคนจน จึงต้องทนปั่นรถถีบ..จะไปจีบอีน้องคนงาม..                        
จอมคารม   ทรงผมบางของกลับมาแล้วคร้าบบบบบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #943 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:47:04 PM »

น้านารินทร์   เหม็นอะไรหรือ   มองข้างๆแล้วน่าจะหอมนะ

Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #944 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:48:01 PM »

ยืมเบ็นซ์ ป๋ารูญ ขี่ไปจีบสาวสักเดือนสิครับ..รถถีบถีบบ่ฮอดเจียงใหม่นะ..มานกัยคับ..อิอิ

นั่นซิครับ  'จารย์ ให้คุณ Hang ยืมขับไปแอ่วเจียงใหม่ซั๊ก 3 ปี๋เต๊อะ... น้ำลายหก เรื่องน้ำมันบ่ต้องห่วง... คิก คิก
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65 66 ... 754
  พิมพ์