๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:45:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 47 48 49 [50] 51 52 53 ... 754
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " ภาพเล่าเรื่อง " จากแจ็ค .... (กระฉ่อนเว็บ) ...  (อ่าน 1453297 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #735 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 10:46:18 PM »

ก้อด้าย ๆ ........ แต่กินเนสส์ต้องมีไข่ไก่ต่อยลงไปฟองนึงทิ้งไว้ 3 นาทีก่อน อย่าให้ไข่แดงแตกนะเออ ..... เป็นเรื่อง

ได้เลยพี่ปู

ไข่จารย์รูญ แดงจัง อิๆ อร่อยด้วยขอบอก เลี้ยงเองกะมือ ใช่เปล่าจารย์

ชวนหมวดใหมไปเที่ยวงานลูกเขือบ้างดิ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #736 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 11:03:29 PM »

ใครอยู่เชียงใหม่ครับ?
ผู้ลังคน..อิอิ
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #737 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 11:23:18 PM »

.... ยังคงจำกันได้หรือไม่  ที่ผมเคยลงภาพเจ้าตัวหนอนตัวใหญ่ไว้  แล้วบอกว่าจะติดตามการพัฒนาของมันอย่างใกล้ชิด แล้วจะนำเสนอเป็นขั้นเป็นตอน  ท่าน Sopon7 ยังประมาทผมว่าไม่สามารถติดตามได้แน่  ตอนนี้ท่านแพ้ผมแล้วนะ  เตรียมราวัลไว้ซะดี ๆ เลย ....  แล้วจะลงให้ดูอีกทีนะครับ  วันนี้เขาได้ออกมาจากแด้แล้วครับผม ....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #738 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 11:27:28 PM »

.... จากเจ้าตัวที่อยู่ด้านบน  ก็มาเป็นเจ้าตัวนี้ครับ ......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #739 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 11:29:04 PM »

....... อีกมุมหนึ่ง ขณะที่มันกำลังถักใยเพื่อจะเข้าแด้ ........

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #740 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 11:31:58 PM »

...... สุดท้ายก็จะเป็นอย่างนี้  อยู่อีกประมาณกี่อาทิตย์จำไม่ได้  แต่ก็เกือบเดือนครับถ้าจำไม่ผิด ......

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #741 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 11:58:25 PM »

ขอนำภาพกีฬามาเล่าเรื่องบ้างนะครับ....ไม่ใช่กีฬาที่นุ่งน้อยห่มน้อยด้วยนะครับ Grin

ชื่อภาพ"Van Persie sends Arsenal top"

ภาพการแสดงความยินดีในความสำเร็จในการยิงประตูขึ้นนำคู่แข่งในนาทีที่ 10

โดยโรบิน ฟาน เปอร์ซีดาวรุ่งของทีมอาร์เซนอล...หลังจากที่ฤดูการแข่งขันนี้

อาร์แซน เวงเกอร์ขายตัวหลักของทีมออกไปทำให้เหลือแต่ดาวรุ่งเกือบทั้งทีม

เหล่าเกจิลูกหนังต่างฟันธงกันว่าอาร์เซนอลจะต้องพบกับฤดูกาลอันโหดร้ายแน่นอน

แต่เมื่อเริ่มฤดูกาลการแข่งขันไปจริงๆแล้ว...ดาวรุ่งเหล่านี้กลับสร้างผลงานอันยอดเยี่ยม

เล่นบอลกันด้วยสไตร์สวยงาม...ยิงประตูได้มากมาย...และที่สำคัญยังชนะคู่ต่อสู้

ต่างๆทุกรายการมา 10 นัดติดๆ...สำนักข่าวต่างยกเครดิตให้อาร์แซน เวงเกอร์

ผู้จัดการทีมที่มีสายตาแหลมคมในการเลือกซื้อนักเตะดาวรุ่งราคาถูกมาปั้นให้เป็น

ซูเปอร์สตาร์และขายไปในราคาแพง...จนทำให้สโมสรมีกำไรมากที่สุดในบรรดา

ทีมจากเกาะอังกฤษ

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #742 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 06:43:44 AM »

หิวก็หิว   บอลก็อยากดู  เอาทั้งสองอย่างเลย

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #743 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 05:47:18 PM »

รู้จักแล้วเหรอคะ  ท่าน ผอ. มารู้จัก เมื่อไรกันนี่รู้จักฝ่ายเดียวเอาเปรียบนี่นา

น้อง cylinder ไม่ต้องวิตกไปนะจ๊ะ ต้องคำปรึกษาใดๆ บอกพี่ได้ เรารุ่นเดียวกัน แค่พี่อายุมากกว่า 3-4 ปีเอง

ลุงปู  อายุมากกว่าแค่ 30-40 ปี เอง  ไม่มากนะ

หมวดนี่คุยเก่งสนุกนะ วันนี้คงว่าง มีเวลาได้คุยหลายเรื่อง ไม่ใช่ยังไงจะบอกลุงปูว่า ดีใจ  นะ ลุง

ว่างค่ะ  วันนี้เพิ่งว่าง

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #744 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 05:48:36 PM »

ก้อด้าย ๆ ........ แต่กินเนสส์ต้องมีไข่ไก่ต่อยลงไปฟองนึงทิ้งไว้ 3 นาทีก่อน อย่าให้ไข่แดงแตกนะเออ ..... เป็นเรื่อง

ได้เลยพี่ปู

ไข่จารย์รูญ แดงจัง อิๆ อร่อยด้วยขอบอก เลี้ยงเองกะมือ ใช่เปล่าจารย์

ชวนหมวดใหมไปเที่ยวงานลูกเขือบ้างดิ

งานลูกเขือ คืองานไรคะ

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #745 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 07:05:48 PM »

หมวดครับ ทีมเสือแดงหาดใหญ่จัดงาน ต้อนรับ พี่บุญ (ตอนนี้อยู่อเมริกา)จะมาวันที่ 27-28 ค.ค.นี้  โดยจะไปทีวังแว่นรีสอร์ท จ.สตูล (บ้านผมเอง)

มีกิจกรรมมากมาย ล้วนแต่สนุกสนาน  หมวดครับหากมีเวลา อยากเรียนเชิญร่วมงานนะครับ  เป็น แค้มป์ไฟ    ล่องแก่ง    ยิงปืน ฯลฯ

ใช้ชื่อล้อเลียน งานลูกเสือ นะครับ   คืองานลูกเขือ ครับ หมวด ครับ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #746 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 07:11:34 PM »

ไปนำได้บ่อ้าย....อิๆๆ
แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #747 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 08:26:35 PM »

........... 128 .......... ชื่อภาพ .......... "วันฟ้าใส" ............

.... หลังจากที่หลับไหลอยู่ภายในบ้านที่ก่อสร้างด้วยใยของตัวเองอยู่ระยะหนึ่ง เกือบเดือนนะ แล้วก็ถึงเวลาที่เขาได้ออกมามองโลกอันสดใส กว้างขวาง มากปัญหาต่าง ๆ นา ๆ แต่ที่แปลกใจก็ตรงที่ว่าพอเกิดมาก็ผสมพันธ์กันเลยรึ  แล้วรู้กันได้อย่างไรว่าอีกตัวกำลังจะออกมา แล้วเจ้าตัวผู้กับตัวเมียเขารู้กันได้อย่างไร  ที่สำคัญเขาผสมพันธ์กันนานมาก ตั้งแต่ ประมาณ 10.00 น. ตอนกลางวัน  ไปแยกจากกันอีกทีประมาณ 21.00 น. เลยครับ  อะไรจะนานขนาดนั้น ...... สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมคงต้องรอท่าน ninja 1991 มาเพิ่มเติมเป็นความรู้สำหรับท่านที่ยังไม่เคยเห็นครับผม .....

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #748 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 08:29:58 PM »

...... เป็นอีกภาพหนึ่งที่เขากำลังผสมพันธ์  เพื่อดำรงเผ่าพันธ์ของตัวเอง  แต่ ... มันนานข้ามวัน ข้ามคืนเลยอ่ะ  อย่างนี้กระมังที่ผสมพันธ์แล้วก็ต้องตาย .... แล้วจะคุ้มไหมเนี๊ยะ .....

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #749 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2007, 08:34:38 PM »

...... ผลจากการรอคอยเป็นขั้นเป็นตอน  ลำดับการพัฒนาในแต่ละช่วงชีวิต  เฝ้าติดตามว่ามันจะเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้าง  โดยมีท่าน Sopon7 คอยลุ้นว่ายังไงก็พลาดไม่ได้เห็นตัวเป็นแน่ ..... สำเร็จแล้วคราวนี้ ....

หน้า: 1 ... 47 48 49 [50] 51 52 53 ... 754
  พิมพ์