๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:00:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 754
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " ภาพเล่าเรื่อง " จากแจ็ค .... (กระฉ่อนเว็บ) ...  (อ่าน 1453230 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #390 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 09:47:22 AM »

............. 100 .......... ชื่อภาพ .............. "นางเอก ... เกาหลี" ................

..... เธอไม่ใช่ดาราของเกาหลีหรอกครับ  แต่เป็นนางเอกในดวงใจน้อย ๆ  ที่กำลังห่อเหี่ยวของกระผมในระยะเวลาหนึ่งได้เช่นกันน่ะครับ  ......

ผมละเหี่ยใจกับคำว่า "ดวงใจน้อยๆ" ครับ คริๆแหมเดี๋ยวนี้คำท่านแจ็คกระฉ่อนเวปฯนี่ บาดรูหูจัง 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #391 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 10:29:28 AM »

มาลงอีกภาพค่ะ
ชื่อภาพ  สวยใสไร้มลภาวะ  Grin Grin

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #392 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 08:34:51 PM »

สวยบริสุทธิ์  ไร้เดียงสา น่ารัก จริงๆ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #393 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 08:51:53 PM »

สวยบริสุทธิ์ ไร้เดียงสา น่ารัก จริงๆ

หมายถึงรูปใช่ไหมคะ

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #394 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 08:58:03 PM »

ใช่ครับ ก็รูปของหนูที่ส่งมาให้พี่ไงจ้ะ ลืมไปแล้วหรือ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #395 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 09:01:13 PM »

ใช่ครับ ก็รูปของหนูที่ส่งมาให้พี่ไงจ้ะ ลืมไปแล้วหรือ

เฮ้ย  ส่งไปเมื่อไรคะ ไม่มีนะ ไม่เคยส่งรูปให้ใคร ลุงอย่ามั่วดิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #396 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 09:20:45 PM »

เฮ้ย ส่งไปเมื่อไรคะ ไม่มีนะ ไม่เคยส่งรูปให้ใคร ลุงอย่ามั่วดิ

SmileyCentral.com" border="0

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #397 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 04:10:40 AM »

อยากมีตู้เย็นแบบนี้ไว้ที่บ้านบ้างรึเปล่าคะ..... Grin Grin Grin Grin

ปล. ดื่มหมดเมื่อไหร่ คงได้จองห้องพิเศษกันละคราวนี้

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #398 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 07:35:13 AM »

เฮ้ย ส่งไปเมื่อไรคะ ไม่มีนะ ไม่เคยส่งรูปให้ใคร ลุงอย่ามั่วดิ

...... คุณ  Cylinder อย่าเอะอะไปจ๊ะ   คุณเองเคยลงภาพผิดมิใช่รึ  ท่าน ผอ. อาจจะ Save  ไว้แล้วก็เป็นได้  อย่าเถียงซิจ๊ะ  เดี๋ยวภาพไม่สวยนะจะบอกให้  ฉนั้นแล้วภาพสวย ๆ น่ะเอามาะลงใหม่ซะ  มันเก๋ เท่ห์ดีออกครับผม ..... ผมจะเอาลงให้เกรงจะไม่เหมาะสม อยากให้เจ้าของเอาลงเองอ่ะครับ ........   Cheesy Cheesy Cheesy

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #399 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 07:41:23 AM »

........ 101 ................. ชื่อภาพ ............... "หนาว ..... เหน็บ" .................

...... เวลานี้ ... เลยเที่ยงไปแล้วนะครับผม .... บ่ายแล้วด้วยซ้ำไป  แต่ดวงอาทิตย์ยังอยู่ให้หยิบจับได้ง่าย ๆ เลย ...... หนาวจัง ...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #400 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 08:40:58 AM »

...... คุณ Cylinder อย่าเอะอะไปจ๊ะ คุณเองเคยลงภาพผิดมิใช่รึ ท่าน ผอ. อาจจะ Save ไว้แล้วก็เป็นได้ อย่าเถียงซิจ๊ะ เดี๋ยวภาพไม่สวยนะจะบอกให้ ฉนั้นแล้วภาพสวย ๆ น่ะเอามาะลงใหม่ซะ มันเก๋ เท่ห์ดีออกครับผม ..... ผมจะเอาลงให้เกรงจะไม่เหมาะสม อยากให้เจ้าของเอาลงเองอ่ะครับ ........ Cheesy Cheesy Cheesy

ลุง ผอ. นี่ตาไวจริงๆ เพิ่งจะลงไปไม่กี่ชั่วโมง มาเซฟทันได้ยังไงกันคะ
ไม่เอาลงใหม่หรอกค่ะ  แหม เรา ไม่น่าพลาดเลย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #401 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 12:57:52 PM »

ขอบคุณมากครับ น้าแจ็ค

cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #402 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 08:36:07 PM »

ขอบคุณมากครับ น้าแจ็ค

Angry Angry ฮึ  ฮึ  ช่วยกันดีนักนะ เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเชียวนะลุง
ไม่น่าพลาดเลยเรา  Angry Angry

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #403 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 09:19:51 PM »

ชื่อภาพ"กันชน"ครับ Grin

มีปืนแล้วถ้ายิงบ่อย   เปลืองตังค์

ปลอกเต็มกะละมัง    หมื่นแน่

ยิงแบบดรายไฟร์บ้าง  ประหยัด  เยอะเลย

เหนี่ยวเมื่อยจักกะแร้   ก็ไม่   เสียตังค์

แจ็ค
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #404 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 09:47:47 PM »

..ฮึ  ฮึ  ช่วยกันดีนักนะ เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเชียวนะลุง
ไม่น่าพลาดเลยเรา
                                                            .......... Cylinder ......

...... น่าจะบอกได้นะครับ  ท่านที่ถือระเบิดแบบกล้า ๆ กลัว ๆ น่ะ  ผู้ใด๋กันครับ ........

หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 754
  พิมพ์