๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:25:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งค่า IE  (อ่าน 6421 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 11:53:32 AM »

อ้างจาก: ninjaZ

โส...น้า..น่า...กะลา..
                      หัว..เจาะไอ้บัง..กะทู่...โด..โล๊ะ
         อะ..เลาะห์...มูลัน..หยังดาห์...อีแม๊... แบร่

เกรียน จริงๆ

น้าจอย แปลให้ ที ครับ  อยู่มาหลายปียังแปลไม่ออกเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
จนปัญญาเหมือนกันครับ ไม่รู้ภาษาอะไร อ๋อย

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 11:54:55 AM »

แนะนำให้อ่านเว็บนี้ครับ  ลำดับชนชั้นของ “เกรียน”  http://8888.winner.co.th/data/OtherNews/data_detail.php?id=10709   คิก คิก ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...มาโผล่ที่เว็บเรามีแต่ลำดับเทพขึ้นเลย... Grin Grin Grin

น่าละอายนะครับ เศร้า พวกนี้คอยแขวะ คอยเหน็บแนมคนอื่น  แลบลิ้นมีอีกพวกที่ถือว่าตนเองเป็นสมช.เก่าแก่ของเวป แต่คอยเหน็บแนมคนอื่น แบร่ ไม่รู้ว่าเป็นนิสัย หรือ...... คนที่ถามหรือแสดงทรรศนะออกมา มีถูกบ้าง ผิดบ้าง ก็ไม่เห็นจะแปลก อ๋อย
ท่านผู้รู้หลายๆท่านก็เข้ามาแก้ไขความเข้าใจที่ผิดนั้น ให้เข้าใจถูกต้อง ไหว้
ผมคนหนึ่ง ถ้าอยู่ในสำนักงานของผมหรือหน่วยงานระดับอำเภอ ผมก็ว่าผมไม่ได้น้อยหน้าใครเรื่องปืน แต่ถ้ามาอยู่ในเวป อวป.ผมก็แค่กบนอกกะลาเท่านั้น เข้ามาเป็น สมช.ก็เพื่อหาความรู้เพิ่มเติมครับ Grin
ทำไมไม่ชี้ไปเลย ล่ะ ครับ ว่าใคร

เจ้าตัว น่าจะรู้อยู่แก่ใจนะครับ

ไอ้ผมน่ะ เกรียน ตั้งแต่แรกเริ่มเดิมที่ แล้วล่ะ ครับ ไม่เชื่อถาม ใครๆดูก็ได้
แบ็คผม น่ะไม่มีหร๊อก  ไอ้ที่อยู่ได้ นี้ เพราะความหน้าด้าน หน้าทน คร้าบ   ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมไม่ได้หมายถึงคุณศักดานะครับ ส่วนตัวไม่มีอะไรติดใจนะครับผม ไหว้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 11:58:25 AM »

พอกันได้แล้วมั่งครับ  ไหนๆคนที่มาป่วนก็เลิก-ลา-กลายเป็นบุคคลทั่วไปแล้ว 

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 12:05:07 PM »

แนะนำให้อ่านเว็บนี้ครับ  ลำดับชนชั้นของ “เกรียน”  http://8888.winner.co.th/data/OtherNews/data_detail.php?id=10709   คิก คิก ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...มาโผล่ที่เว็บเรามีแต่ลำดับเทพขึ้นเลย... Grin Grin Grin

น่าละอายนะครับ เศร้า พวกนี้คอยแขวะ คอยเหน็บแนมคนอื่น  แลบลิ้นมีอีกพวกที่ถือว่าตนเองเป็นสมช.เก่าแก่ของเวป แต่คอยเหน็บแนมคนอื่น แบร่ ไม่รู้ว่าเป็นนิสัย หรือ...... คนที่ถามหรือแสดงทรรศนะออกมา มีถูกบ้าง ผิดบ้าง ก็ไม่เห็นจะแปลก อ๋อย
ท่านผู้รู้หลายๆท่านก็เข้ามาแก้ไขความเข้าใจที่ผิดนั้น ให้เข้าใจถูกต้อง ไหว้
ผมคนหนึ่ง ถ้าอยู่ในสำนักงานของผมหรือหน่วยงานระดับอำเภอ ผมก็ว่าผมไม่ได้น้อยหน้าใครเรื่องปืน แต่ถ้ามาอยู่ในเวป อวป.ผมก็แค่กบนอกกะลาเท่านั้น เข้ามาเป็น สมช.ก็เพื่อหาความรู้เพิ่มเติมครับ Grin
ทำไมไม่ชี้ไปเลย ล่ะ ครับ ว่าใคร

เจ้าตัว น่าจะรู้อยู่แก่ใจนะครับ

ไอ้ผมน่ะ เกรียน ตั้งแต่แรกเริ่มเดิมที่ แล้วล่ะ ครับ ไม่เชื่อถาม ใครๆดูก็ได้
แบ็คผม น่ะไม่มีหร๊อก  ไอ้ที่อยู่ได้ นี้ เพราะความหน้าด้าน หน้าทน คร้าบ   ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมไม่ได้หมายถึงคุณศักดานะครับ ส่วนตัวไม่มีอะไรติดใจนะครับผม ไหว้
งั้นต้องขอโทษอย่างสูงเลย ครับ  ที่เข้าใจผิด ไหว้
  พอกันได้แล้วมั่งครับ  ไหนๆคนที่มาป่วนก็เลิก-ลา-กลายเป็นบุคคลทั่วไปแล้ว 
เนี้ยหัวหน้าแก็งค์  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2010, 12:32:24 PM โดย ศักดา ครับ รักในหลวง » บันทึกการเข้า
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 12:15:28 PM »

หัว..เจาะไอ้บัง..กะทู่...โด..โล๊ะ
         อะ..เลาะห์...มูลัน..หยังดาห์...อีแม๊... แบร่

น้าจอย แปลให้ ที ครับ  อยู่มาหลายปียังแปลไม่ออกเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
จนปัญญาเหมือนกันครับ ไม่รู้ภาษาอะไร อ๋อย

นอกเรื่อง ครับ   ขอแปลที่ละตัว เท่าที่ได้
 อะ..เลาะห์                    แปลว่า  ชื่อของพระเจ้า
 อีแม๊...                          แปลว่า   น้อง
  มูลัน                           แปลว่า  นักรบหญิงคนหนึ่ง ของจีน   ถ้าแปล  ลัน  อย่างเดียว แปลว่าอวัยวะเพศ ชาย
โด..โล๊ะ                         ถ้า ดอเล๊าะห์ ก็เป็น นามสกุลของคน อิสลามส่วนมาก
ไอ้บัง..                        แปลว่า ไอ้ ตรงตัว   แต่ถ้ามีบัง ซึ่งแปลว่า พี่   ก็จะได้   ไอ้พี่ (ดีนะมันยังนับถือผมอยู่) ขำก๊าก ขำก๊าก
โส...น้า..น่า...กะลา..หัว..เจาะ   แสดงว่า มันเป็นเด็ก   เพราะคำนี้ เด็กๆ มักจะใช้กัน 
เอ้า พ่อแม่พี่น้อง ครับ ผสมคำกันครับ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 12:28:55 PM »

นอกเรื่อง ครับ   ขอแปลที่ละตัว เท่าที่ได้
 อะ..เลาะห์                    แปลว่า  ชื่อของพระเจ้า
 อีแม๊...                          แปลว่า   น้อง
  มูลัน                           แปลว่า  นักรบหญิงคนหนึ่ง ของจีน   ถ้าแปล  ลัน  อย่างเดียว แปลว่าอวัยวะเพศ ชาย
โด..โล๊ะ                         ถ้า ดอเล๊าะห์ ก็เป็น นามสกุลของคน อิสลามส่วนมาก
ไอ้บัง..                        แปลว่า ไอ้ ตรงตัว   แต่ถ้ามีบัง ซึ่งแปลว่า พี่   ก็จะได้   ไอ้พี่ (ดีนะมันยังนับถือผมอยู่) ขำก๊าก ขำก๊าก
โส...น้า..น่า...กะลา..หัว..เจาะ   แสดงว่า มันเป็นเด็ก   เพราะคำนี้ เด็กๆ มักจะใช้กัน 
เอ้า พ่อแม่พี่น้อง ครับ ผสมคำกันครับ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า  สากดาขร๊า  จู๊ก กรู้  จุ๊ก กรู้   อ่ะคร๊า  ฮ่า ฮ่า   แปว่าอารัยคร้า  ฮา  ฮ่า ฮ่า  เจี๊ยก  เจี๊ยก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 12:31:27 PM »

ไหว้เห็นควรด้วยตรับ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 12:32:54 PM »

Wink เอ่ออออออ....ตามอ่านอยู่พักแล้วครับ แต่เห็นว่าคนป่วนก็หายตัวไปแล้ว ก็อยากจะบอกว่าท่านศักดาก็น่าจะเพลาๆได้แล้วนะครับ อย่าไปคิดเจ็บแค้นให้หมองอารมตัวเองเลยครับ ที่พูดนี่ห่วงนะครับ ไม่ได้จะต่อว่าอะไร เห็นว่ายังไงเราก็คนสาม จว. เหมือนกัน ชะตาร่วมกันอยู่แล้ว สถานการณ์ที่เป็นอยู่ปัจจุบันก็น่าจะพอแล้ว ไม่รู้ท่านศักดาจะเอาเรื่องพวกนี้มาคิดเคียดแค้นให้รกสมองเพิ่มอีกทำไม เพลาๆหน่อยเถอะครับ ใหนมองข้ามได้ก็ให้ข้ามๆไป การตอบโต้ทุกเม็ด ทุกฉ๊อต ทุกประเด็น คนที่เสียจริตมากที่สุดก็คงไม่พ้นท่านศักดาเองนั่นแหละครับ  Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:34:48 PM »

Wink เอ่ออออออ....ตามอ่านอยู่พักแล้วครับ แต่เห็นว่าคนป่วนก็หายตัวไปแล้ว ก็อยากจะบอกว่าท่านศักดาก็น่าจะเพลาๆได้แล้วนะครับ อย่าไปคิดเจ็บแค้นให้หมองอารมตัวเองเลยครับ ที่พูดนี่ห่วงนะครับ ไม่ได้จะต่อว่าอะไร เห็นว่ายังไงเราก็คนสาม จว. เหมือนกัน ชะตาร่วมกันอยู่แล้ว สถานการณ์ที่เป็นอยู่ปัจจุบันก็น่าจะพอแล้ว ไม่รู้ท่านศักดาจะเอาเรื่องพวกนี้มาคิดเคียดแค้นให้รกสมองเพิ่มอีกทำไม เพลาๆหน่อยเถอะครับ ใหนมองข้ามได้ก็ให้ข้ามๆไป การตอบโต้ทุกเม็ด ทุกฉ๊อต ทุกประเด็น คนที่เสียจริตมากที่สุดก็คงไม่พ้นท่านศักดาเองนั่นแหละครับ  Grin

เห็นด้วยครับ  Smiley

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 01:45:20 PM »

เห็นด้วยครับ  Smiley
ขอบคุณครับ  ไหว้
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์