๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:39:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..เลื่อน..งานคืนสู่เหย้าชาวไรเฟิล  (อ่าน 10203 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 01:10:56 PM »

สมัครลงแข่งด้วยคนครับ รายละเอียดการสมัครจะแจ้งทาง พีเอ็ม ให้ท่านที่เกี่ยวข้องครับ
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 06:51:54 PM »

สมัครลงแข่งด้วยคนครับ รายละเอียดการสมัครจะแจ้งทาง พีเอ็ม ให้ท่านที่เกี่ยวข้องครับ

...มากันทั้งครอบครัวหรือเปล่าครับคุณชัช...จะได้ประสานเรื่องที่พักในค่ายให้ครับ....
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 11:06:53 AM »

...มากันทั้งครอบครัวหรือเปล่าครับคุณชัช...จะได้ประสานเรื่องที่พักในค่ายให้ครับ....

ขอบคุณครับพี่  Grin

อาจจะไปกันทั้งครอบครัวครับ แต่เรื่องที่พักไม่เป็นไรครับ  ผมอาจจะพักบ้านภรรยาแล้วออกจากกรุงเทพตั้งแต่ตีสี่ หรือ ตีห้า ถึงชลบุรีก็ น่าจะ 7-8 โมงเช้าครับ

ส่วนรายการปืนที่พาไปจะแจ้งขนาดและทะเบียนไปนะครับ  Grin
g_abac
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 06:42:14 PM »

ไม่รู้ว่าจะได้ปืนทันรึเปล่า  น้ำลายหก

ถ้าอย่างไรอยากจะขอไปชมและขอคำชี้แนะจากพี่ๆนะครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆมีที่พักแนะนำมั้ยครับ
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 08:19:18 PM »

... หาที่อาบน้ำก็พอกระมังครับ... ตามพี่ๆเค้าไปดื่มสุรา เก็บความรู้เรื่องปืน ยันเช้าเลยก็ได้กระมังครับ Grin Grin Grin
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 09:00:41 PM »

... หาที่อาบน้ำก็พอกระมังครับ... ตามพี่ๆเค้าไปดื่มสุรา เก็บความรู้เรื่องปืน ยันเช้าเลยก็ได้กระมังครับ Grin Grin Grin

......จะอาบเองหรือมีคนอาบให้ด้วยล่ะ....
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 11:00:12 PM »

... &Euml;&Ograve;&middot;&Otilde;&egrave;&Iacute;&Ograve;&ordm;&sup1;&eacute;&Oacute;&iexcl;&ccedil;&frac34;&Iacute;&iexcl;&Atilde;&ETH;&Aacute;&Ntilde;&sect;&curren;&Atilde;&Ntilde;&ordm;... &micro;&Ograve;&Aacute;&frac34;&Otilde;&egrave;&aelig;&agrave;&curren;&eacute;&Ograve;&auml;&raquo;&acute;&times;&egrave;&Aacute;&Ecirc;&Oslash;&Atilde;&Ograve; &agrave;&iexcl;&ccedil;&ordm;&curren;&Ccedil;&Ograve;&Aacute;&Atilde;&Ugrave;&eacute;&agrave;&Atilde;&times;&egrave;&Iacute;&sect;&raquo;&times;&sup1; &Acirc;&Ntilde;&sup1;&agrave;&ordf;&eacute;&Ograve;&agrave;&Aring;&Acirc;&iexcl;&ccedil;&auml;&acute;&eacute;&iexcl;&Atilde;&ETH;&Aacute;&Ntilde;&sect;&curren;&Atilde;&Ntilde;&ordm; Grin Grin Grin

......&uml;&ETH;&Iacute;&Ograve;&ordm;&agrave;&Iacute;&sect;&Euml;&Atilde;&times;&Iacute;&Aacute;&Otilde;&curren;&sup1;&Iacute;&Ograve;&ordm;&atilde;&Euml;&eacute;&acute;&eacute;&Ccedil;&Acirc;&Aring;&egrave;&ETH;....

ทีแรกว่าจะชวนเพื่อนสาวไปด้วย... งานนี้อาจจะเปลียนใจแล้วครับพี่... Grin Grin Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 03:15:47 PM »

ตอนนี้ยืนยันไป 1 คน ครับ   ...กำลังชวนเพื่อนอีก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2007, 09:09:16 PM »

ด่วนที่สุด........ Sad Sadสำหรับงานคืนสู่เหย้าชาวไรเฟิล ขอลื่นกำหนดออกไปโดยไม่มีกำหนดการ เนื่องจากมีเหตุขัดข้องบางประการ ความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบในภายหลัง......ต้องขออภัยชาวไรเฟิลไว้ ณ ที่นี้ด้วย
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 05:42:44 AM »

ด่วนที่สุด........ Sad Sadสำหรับงานคืนสู่เหย้าชาวไรเฟิล ขอลื่นกำหนดออกไปโดยไม่มีกำหนดการ เนื่องจากมีเหตุขัดข้องบางประการ ความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบในภายหลัง......ต้องขออภัยชาวไรเฟิลไว้ ณ ที่นี้ด้วย

รับทราบครับ ... ผมเลื่อนกำหนดการเข้าชม

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 07:33:57 AM »

งงครับ.......ผมไม่รู้ว่าไผเป็นไผ...........แต่ทำไมคุณเสก-โชกุน จขกท.ไม่แจ้ง-แจงเอง  Shocked

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 10:14:58 AM »

นั่นดิ

ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 10:59:18 AM »

เรื่องนี้ผมได้รับการยืนยันจากพี่สิงห์เองครับ
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 01:21:56 PM »

....ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยครับ เนื่องจากเวลาเดิมที่กำหนดไว้ ทาง นย.มีการโยกย้ายตำแหน่งผู้รับผิดชอบ ดังนั้นเพื่อความสะดวกของทุกๆฝ่ายจึงขอเลื่อนการแข่งขันออกไปก่อน จนกว่าจะลงตัว แล้วจะแจ้งให้ทราบกันอีกครั้ง....
....เรื่องนี้พี่สิงห์เองก็เพิ่งทราบเรื่องเมื่อคืนนี้ตอนประมาณ 3 ทุ่ม และติดต่อผมไม่ได้ ก็เลยต้องให้ท่านole-5906 ช่วยโพสท์ข้อความให้ก่อนครับ เนื่องจากมีงานหลายๆอย่างที่ได้ดำเนินการไปแล้ว ผู้ที่เกี่ยวข้องจะได้เบรคไว้ทัน...ขอบคุณครับ...
wing zero
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 03:53:55 PM »

รับทราบครับผม  Smiley
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์