มารยาทการใช้เวปบอร์ด สิ่งไหนขาด สิ่งไหนเกินมาช่วยกันแก้ไขครับ

<< < (2/22) > >>

yod - รักในหลวง ครับ:
รู้จริง มากน้อย แค่ไหน
บางครั้ง ก็เป็นเรื่องของประสพการณ์ แต่ไม่ตรงวิชาการ
เอามาถกกันได้ครับ  ก็จะได้รู้อย่างถ่องแท้ และ นำไปใช้ได้อย่างถูกต้อง
เวปเรา มีทั้งผู้ทรงคุณวุฒิ และ วัยวุฒิ   พร้อมให้ความรู้ อย่างเต็มความสามารถ....

;D ;D ;D

โซ้ยตี๋:
อ้างจาก: Daimyo ที่ สิงหาคม 07, 2007, 02:37:16 PM

ตัวอย่างเช่นCZ กับ Glock....เลือกอะไรดี

เป็นกระทู้เมนส์ไปแล้วครับ...มาทุกเดือน อิๆ...

หรือ...
ระหว่างCZ 75 Compact/ CZ 75 D /CZ 75 P-01...ต่างกันอย่างไร เลือกอะไรดี...อิๆ

เดือนไหน(กระทู้)ไม่มา ก็วิ่งหาหมอกันหน้ามืดซิครับ....อิอิอิ

;D ;D ;D

51:
ภาษาวิบัติ  เช่น คริ คริ

จากนิ้ว..ที่จิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ (ไม้ยมกเพียบ)

Daimyo:
อีกตัวอย่างก็เช่น....ระหว่างบราวนิ่ง ซิลเวอร์โครม กับ กล็อก เลือกอะไรดี....ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทําไมมีแต่คนเลือกกล็อก...คริ คริ

yod - รักในหลวง ครับ:
กลัว หัวกวาง ครับ  ราคาดีเกิน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว