๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:55:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการอบรม  (อ่าน 1984 ครั้ง)
rewko
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2007, 12:41:58 AM »

ตอนนี้ผมพักอยู่ ถ.สรรพาวุธ บางนา อยากทราบว่ามีการอบรมยิงปืนเบื้องต้นมือใหม่ที่ไหนและเมื่อไหร่บ้างครับ ผมอยากฝึกมากเลย ชีวิตนี้เคยยิงอยู่3ครั้งตอนเรียนร.ด. เอชเค กับเจเกอร์ และอีก1ครั้งลูกกรดซีแซด พี่ๆช่วยตอบด้วยนะครับ Smiley
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2007, 01:36:18 AM »

ใกล้สุดสนามทหารของทหารเรือบางนา ไกลนิดก็สนามร.ด.สวนเชตุ เลยไปกว่า 30 กม.หลักสี่ สนามยิงปืนสโมสรตำรวจแห่งชาติ รามอินทราจากแยกหลักสี่  ก็ ศ.ร.ภ.ครับ :) :) :) :)
Notto
คิดดี พูดดี ทำดี ชีวีจะมีสุข
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 05:43:36 PM »

Grin ที่โรงเรียนเสนารักษษดินแดน  ที่รด.เดิมครับ สวนเจ้าเชตุ ตรงข้ามกับวัดโพธิ์ครับ
ตอนนี้สมัครยังได้อยู่ครับ  หรือติดต่อครูนิคมที่หมายเลข 08-1904-2399  หรืออาทิตย์นี้ไปที่โรงเรียนเสนารักษษดินแดนได้เลยครับ (สนามยิงปืน รด.เดิม)
:Smiley Grin

จ ง อ ย่ า ม อ ง ค ว า ม รั ก ใ น วั น ข้ า ง ห น้ า ข อ ง คุ ณ ว่ า จ ะ เ ป็ น อ ย่ า ง ไ ร

แ ต่ จ ง ใ ส่ ใ จ ว่ า คุ ณ ทำ ค ว า ม รั ก ใ น วั น นี้ ใ ห้ ดี ที่ สุ ด แ ล้ ว ห รื อ ยั ง
thaitum
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 08:01:48 PM »

ที่ทราบนะคะ สนามยิงปืน ศรภ.เข้าแยกลาดปลาเค้า เข้าไปสมัครได้เลย กำลังจะเปิดอบรมการยิงปืนทำนองรบหลักอยู่ รุ่นที่105 เบื้องต้นรีวอลเวอร์ ถ้าไม่มีปืนที่ใช้เรียน ทางสนามมีให้เช่าเรียนค่ะ เริ่มประมาณวันที่ 11 สิงหาคมนี้เรียนเฉพาะวันเสาร์และอาทิตย์ 8.00-12.00 น. ประมาณ 5 อาทิตย์ ที่อื่นยังไม่ทราบค่ะ
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 10:45:22 PM »

แนะนำที่นี่เลยครับ  http://www.psdcpistols.com/  วันอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม  ก็จะอบรมฯแล้วครับ Grin

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
หน้า: [1]
  พิมพ์