BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #195 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:17:01 PM » |
|
18. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Standard Class C
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน.......คุณ รชตะ วุ่นชุม คะแนน 603.8683 จ.พัทลุง
อันดับ 2.....คุณ อุดม รัตนวรรณ์ คะแนน 569.8100 ภูเก็ต
อันดับ 3.....คุณ อภิรัตน์ เกิดปรีดี คะแนน 553.4082 ชุมพร
อันดับ 4.....พ.ต.ต. ประภาส ทองสมุทร คะแนน 523.8349 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 5....คุณ สุชาติ เหลืองเพชรงาม คะแนน 511.4359 ชุมพร
อันดับ 6....คุณ ยุทธนา แซ่ตัน คะแนน 385.4391 ภูเก็ต
อันดับ 7....คุณ พิเชษฐ์ พาร์หมเพ็ชร คะแนน 86.4850 สมุทรปราการ
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:16:34 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #196 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:25:48 PM » |
|
19. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Standard Class U จำนวน 15 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน.......คุณ สัมพันธ์ กะรนรักษ์ คะแนน 606.4835 จ.ภูเก็ต
อันดับ 2.....คุณ อานุภาพ ศุภกรชูวงศ์ คะแนน 599.9160 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 3.....คุณ พงษ์ศักดิ์ พูลสวัสดิ์ คะแนน 489.8287 ภูเก็ต
อันดับ 4....คุณ ศรายุทธ โยธี คะแนน 452.2409 ยะลา
อันดับ 5....คุณ อมร ตันติสุวรรณกิจ คะแนน 424.4850 ชุมพร
อันดับ 6.....ว่าที่ ร.ต. ฐิติวิทย์ สาครินทร์ คะแนน 423.5779 สงขลา
อันดับ 7....คุณ ไพโรจน์ อุปถัมภ์ คะแนน 405.3324 ภูเก็ต
อันดับ 8....คุณ โชคทวี พัวเจริญ คะแนน 397.7463 ชุมพร
อันดับ 9....คุณ เบญจพล อ่องอุทุมพร คะแนน 368.9200 สงขลา
อันดับ 10....คุณ ชับ สระบัว คะแนน 327.7989 ภูเก็ต
อันดับ 11....คุณ สุภาพ เตือนจีระเดช คะแนน 314.5096 ชุมพร
อันดับ 12....คุณ ศุภชัย พงษ์ธนานิกร คะแนน 225.2261 พัทลุง
อันดับ 13....คุณ ชาคริต เดือนเด่นฟ้า คะแนน 223.2042 พัทลุง
อันดับ 14....คุณ พลเทพ เสาร์แก้ว คะแนน 198.8092 สงขลา
อันดับ 15....คุณ ณัฐพัชร์ อังโชติพันธ์ คะแนน 174.7074 สงขลา
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:28:08 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #197 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:29:32 PM » |
|
20. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Standard LADY จำนวน 5 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน.......คุณ ปิยะธิดา อรุณสกุล คะแนน 578.0187 กรุงเทพฯ
อันดับ 2....คุณ ธัญยาพร เกิดปรีดี คะแนน 377.9846 ชุมพร
อันดับ 3....คุณ บุญสม กิจชลวิวัฒน์ คะแนน 351.9778 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 4....คุณ นงนุช อ่องอุทุมพร คะแนน 310.4192 ปัตตานี
อันดับ 5....คุณ สวรรยา บุญนิตย์ คะแนน 221.6945 สงขลา
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:22:54 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #198 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:31:57 PM » |
|
21. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Production Class M จำนวน 3 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน......ร.ต.อ. ธน ผลพลังกุล คะแนน 700.8935 จ. ภูเก็ต
อันดับ 2....คุณ สรทัศน์ ปองเสงี่ยม คะแนน 695.2861 กรุงเทพฯ
อันดับ 3....คุณ อภิชาติ ถนอมใช้ คะแนน 628.3202 นนทบุรี
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:22:28 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #199 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:34:51 PM » |
|
22. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Production Class A จำนวน 4 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน.......คุณ ประเสริฐ จิตรมณียพันธ์ คะแนน 601.8800 จ.ภูเก็ต
อันดับ 2.....ส.อ. มโน ยะโส คะแนน 588.8320 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 3....คุณ เอกรินทร์ อรุณสกุล คะแนน 475.0903 กรุงเทพฯ
อันดับ 4....คุณ ดนัย ภู่เจริญ คะแนน 382.1767 ภูเก็ต
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:28:54 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #200 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:36:14 PM » |
|
23. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Production Class B
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน.......คุณ ชาติชาย น้อยดอนไพร คะแนน 607.0412 จ.ชุมพร
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:24:27 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #201 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:41:26 PM » |
|
24. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Production Class C จำนวน 7 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน......คุณ ศักดิ์สิทธิ ตั้งวีระเกียรติ คะแนน 539.1854 จ.ปทุมธานี
อันดับ 2....คุณ สุภัทร ตันติวิกรม คะแนน 519.5822 ชุมพร
อันดับ 3....คุณ เมธี โคลงฉันท์ คะแนน 513.2284 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 4....คุณ วิโรจน์ จุลกัลป์ คะแนน 490.9093 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 5....คุณ นพพล ถนอมมณีช่วง คะแนน 466.5819 กรุงเทพฯ
อันดับ 6....คุณ จเรฤทธิ์ พันธรักษ์เดชา คะแนน 443.9502 ชุมพร
อันดับ 7....คุณ สุทธิพงษ์ สอนไวย์ คะแนน 182.3367 สมุทรปราการ
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:25:21 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #202 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:49:40 PM » |
|
25. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Production Class U จำนวน 14 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน......คุณ สุรัช อ่องรุ่งเรือง คะแนน 560.3709 จ.ยะลา
อันดับ 2.....ส.ต.อ. กิตติณัฐ ฤทธิเกษร คะแนน 472.0004 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 3....คุณ ศิริ เถียรวิชิต คะแนน 445.9784 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 4.....คุณ มงคล เชี่ยวชาญวุฒิวงศ์ คะแนน 434.8461 ชุมพร
อันดับ 5....คุณ เอกพงษ์ เกษมสุข คะแนน 426.6162 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 6....คุณ จตุพล ปักเข็ม คะแนน 426.2674 นครศรีฯ
อันดับ 7....คุณ สมพร ประจักษ์แสงสิริ คะแนน 399.9814 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 8....คุณ กฤษณ์ แก้วรากมุข คะแนน 398.0090 ปทุมธานี
อันดับ 9....คุณ กรกฎ มโนภิญโญ คะแนน 397.2688 ชุมพร
อันดับ 10....คุณ ทรัพย์ ชุติมากรกุล คะแนน 365.0835 ภูเก็ต
อันดับ 11....นายแพทย์ สมศักดิ์ เลิศพงษ์วิภูษณะ คะแนน 363.0049 สงขลา
อันดับ 12....คุณ พรเลิศประชา วิสัยชนม์ คะแนน 343.8609 สงขลา
อันดับ 13....คุณ ไพศาล ขวัญเมือง คะแนน 327.0982 นครศรีฯ
อันดับ 14....คุณ สักดรินทร์ เกียรติทวี คะแนน 248.6494 ภูเก็ต
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2007, 12:26:31 PM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #203 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 12:50:55 PM » |
|
ครบถ้วนทุกประเภทแล้วครับ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ.
|
|
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member
คะแนน 2357
ออฟไลน์
เพศ:
กระทู้: 88266
|
|
« ตอบ #204 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 02:52:40 PM » |
|
19. ประเภท ปืนสั้นระบบ I.P.S.C. Standard Class U จำนวน 15 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยพระราชทาน.......คุณ สัมพันธ์ กะรนรักษ์ คะแนน 606.4835 ภูเก็ต
อันดับ 2.....คุณ อานุภาพ ศุภกรชูวงศ์ คะแนน 599.9160 สุราษฎร์ฯ
อันดับ 3.....คุณ พงษ์ศักดิ์ พูลสวัสดิ์ คะแนน 489.8287 ภูเก็ต
อันดับ 4....คุณ ศรายุทธ โยธี คะแนน 452.2409 ยะลา
อันดับ 5....คุณ อมร ตันติสุวรรณกิจ คะแนน 424.4850 ชุมพร
อันดับ 6.....ว่าที่ ร.ต. ฐิติวิทย์ สาครินทร์ คะแนน 423.5779 สงขลา
อันดับ 7....คุณ ไพโรจน์ อุปถัมภ์ คะแนน 405.3324 ภูเก็ต
อันดับ 8....คุณ โชคทวี พัวเจริญ คะแนน 397.7463 ชุมพร
อันดับ 9....คุณ เบญจพล อ่องอุทุมพร คะแนน 368.9200 สงขลา
อันดับ 10....คุณ ชับ สระบัว คะแนน 327.7989 ภูเก็ต
อันดับ 11....คุณ สุภาพ เตือนจีระเดช คะแนน 314.5096 ชุมพร
อันดับ 12....คุณ ศุภชัย พงษ์ธนานิกร คะแนน 225.2261 พัทลุง
อันดับ 13....คุณ ชาคริต เดือนเด่นฟ้า คะแนน 223.2042 พัทลุง
อันดับ 14....คุณ พลเทพ เสาร์แก้ว คะแนน 198.8092 สงขลส
อันดับ 15....คุณ ณัฐพัชร์ อังโชติพันธ์ คะแนน 174.7074 สงขลา
Standrd U 15 คนเยอะมาก แต่แมทช์นี้สมาคมรับรองเปล่าครับ ถ้าไม่ลง Uได้อีกรอบ สบายเลย ว่างๆก็มาแข่งภาคอื่นบ้างนะครับ
|
|
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
BSW
บุคคลทั่วไป
|
|
« ตอบ #205 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 03:26:37 PM » |
|
Standrd U 15 คนเยอะมาก แต่แมทช์นี้สมาคมรับรองเปล่าครับ ถ้าไม่ลง Uได้อีกรอบ สบายเลย ว่างๆก็มาแข่งภาคอื่นบ้างนะครับ แม็ทช์นี้ ทางสมาคมฯไม่ได้รับรองครับ จึงไม่มีการปรับ Class กันครับ. (ชมรมสุราษฎร์ไม่ได้เข้าสังกัดสมาคมฯครับ) แต่ขอบอกว่า นักกีฬาท่านที่ชนะเลิศถ้วยรางวัลพระราชทานของแม็ทช์นี้ ในประเภท Production Class U ได้ไปยิงปรับ Class กับแม็ทช์ ของสมาคมฯเมื่อวันที่ 30 กันยายน 2550 ที่สนามนวมินทร์ฯ แล้วครับ และชนะที่ 1 เช่นกัน ได้รับการปรับไปอยู่ Class B แล้ว ครับ. (ผมชื่นชมและดีใจนะครับ ที่ได้ทำหน้าที่เหมือนเรือจ้าง ส่งคนข้ามฟากได้อีกแล้ว )
|
|
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2007, 08:50:00 AM โดย Boonsawad »
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member
คะแนน 2357
ออฟไลน์
เพศ:
กระทู้: 88266
|
|
« ตอบ #206 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2007, 03:48:03 PM » |
|
Standrd U 15 คนเยอะมาก แต่แมทช์นี้สมาคมรับรองเปล่าครับ ถ้าไม่ลง Uได้อีกรอบ สบายเลย ว่างๆก็มาแข่งภาคอื่นบ้างนะครับ แม็ทช์นี้ ทางสมาคมฯไม่ได้รับรองครับ จึงไม่มีการปรับ Class กันครับ. (ชมรมสุราษฎร์ไม่ได้เข้าสังกัดสมาคมฯครับ) แต่ขอบอกว่า นักกีฬาท่านที่ชนะเลิศถ้วยรางวัลพระราชทานของแม็ทช์นี้ ในประเภท Production Class U ได้ไปยิงปรับ Class กับแม็ทช์ ของสมาคมฯเมื่อวันที่ 30 กันยายน 2550 ที่สนามนวมินทร์ฯ แล้วครับ และชนะที่ 1 เช่นกัน ได้รับการปรับไปอยู่ Class B แล้ว ครับ. (ผมชื่นชมและดีใจนะครับ ที่ได้ทำหน้าที่เหมือนเรือจ้าง ส่งคนข้ามฟากได้อีกแล้ว ) แชมป์ Class U นิเอง ยิงได้ดีจริงๆเห็นแล้ว
|
|
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
lelawade
Newbie
คะแนน 0
ออฟไลน์
กระทู้: 1
|
|
« ตอบ #207 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 11:23:18 AM » |
|
คราวที่แล้วสมาคมจัดที่ภูเก็ตก็มีแต่รุ่น Open+Pro ส่วน Standard ไม่มีหัวลงแข่งเลย ทางใต้ไม่มีคนเล่น Open อ่ะครับเลยต้องดองกันนานหน่อย ถ้าสมาคมจัดที่ภูเก็ตขอแค่ Standard+Pro น่าจะดีกว่ามั้ยครับ
|
|
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member
คะแนน 2357
ออฟไลน์
เพศ:
กระทู้: 88266
|
|
« ตอบ #208 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 12:26:55 PM » |
|
คราวที่แล้วสมาคมจัดที่ภูเก็ตก็มีแต่รุ่น Open+Pro ส่วน Standard ไม่มีหัวลงแข่งเลย ทางใต้ไม่มีคนเล่น Open อ่ะครับเลยต้องดองกันนานหน่อย ถ้าสมาคมจัดที่ภูเก็ตขอแค่ Standard+Pro น่าจะดีกว่ามั้ยครับ Standard มีจัดแข่งทุกแมทช์ที่สมาคมรับรองนะครับ ถ้าภูเก็ตจัดแข่งอีก(ปีหน้า) ลงแข่งได้เลยครับ ไม่ต้องตัด Open ทิ้ง
|
|
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member
คะแนน 311
ออฟไลน์
เพศ:
กระทู้: 5270
|
|
« ตอบ #209 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 01:17:03 PM » |
|
|
|
|
บันทึกการเข้า
|
|
|
|
|