๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 09:16:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเปลี่ยนชื่อเป็นอะไร  (อ่าน 36432 ครั้ง)
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 03:39:20 PM »

Grin ชื่อเดิมครับเจ๊
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 03:56:47 PM »

มะได้เปลี่ยน...เขียนเป็นภาษาไทยเจ๋ยๆคับ Cheesy

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 04:02:49 PM »

Grin ผมชอบเดิม ๆ ก็เลยใช้ชื่อเดิม แต่บางอย่างก็ไม่ชอบเดิม ๆ ต้องหาอะไรใหม่ ๆ มาเรื่อย ๆ เลยล่ะ Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 04:15:48 PM »

E_janrai แปลงกายเป็นE_mailครับ เพื่อนๆพี่ๆจะได้เรียกหาได้อย่างสนิทใจหน่อย :Smiley :Smiley :Smiley
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 04:30:09 PM »

Aod เปลี่ยนไป๋ เป็น สีอำพัน ครับ ผม

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 04:36:29 PM »

Grin ผมชอบเดิม ๆ ก็เลยใช้ชื่อเดิม แต่บางอย่างก็ไม่ชอบเดิม ๆ ต้องหาอะไรใหม่ ๆ มาเรื่อย ๆ เลยล่ะ Grin
อะไรเหรอครับพี่ใหม่ Grinที่เปลี่ยนเรือยๆอะครับ Grin Grin Grinขอคำชี้แนะจากผู้มีประสบการณ์ด้วยครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2004, 04:38:08 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 04:39:41 PM »

E_janrai แปลงกายเป็นE_mailครับ เพื่อนๆพี่ๆจะได้เรียกหาได้อย่างสนิทใจหน่อย :Smiley :Smiley :Smiley

ดีแล้วค่ะชื่อเดิมไม่กล้าเรียกจริงๆนะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 05:56:57 PM »

อะไรเหรอครับพี่ใหม่ Grinที่เปลี่ยนเรือยๆอะครับ Grin Grin Grinขอคำชี้แนะจากผู้มีประสบการณ์ด้วยครับ Grin Grin
Grin แบบเปลี่ยนบรรยากาศไปเรื่อย ๆ น่ะครับ ส่วนเปลี่ยนอย่างอื่นต้องให้ท่านอาจารย์ของขุนแผนมาตอบให้น่ะครับ เอ้า! ใครรู้ตัวว่าเป็น อ.ของขุนแผนรีบมาตอบหน่อยเร๊ว Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 09:03:00 PM »

จาก makin เป็น "มะขิ่น"..............ถือว่าเปลี่ยนหรือเปล่าครับ Grin Grin

ชื่อ makin นี่ พี่สุพินท์ เคยเข้าใจว่าผมเอามาจากชื่อเกาะแห่งหนึ่ง ที่เกี่ยวข้องในประวัติศาสตร์ สงครามโลกครั้งที่ 2......... Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 09:13:12 PM »

Grin Grin คนเดิมอยู่ครับ....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 09:16:02 PM »

Grin แบบเปลี่ยนบรรยากาศไปเรื่อย ๆ น่ะครับ ส่วนเปลี่ยนอย่างอื่นต้องให้ท่านอาจารย์ของขุนแผนมาตอบให้น่ะครับ เอ้า! ใครรู้ตัวว่าเป็น อ.ของขุนแผนรีบมาตอบหน่อยเร๊ว Grin

....คุณเจษว่าไงครับ ทำไมไม่ตอบ... Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 09:32:57 PM »

อ้างถึง
....คุณเจษว่าไงครับ ทำไมไม่ตอบ...   

:Smileyหา... พี่ผมไม่เกี่ยวนะพี่..ข้อยบ่ฮู้บ่หันแน้.. ก็พี่ตอบไปแล้วไง Grin Grin ว่าแต่เมื่อไหร่พี่นาจาจะตั้งรายการตอบปัญหาหัวใจและให้คำแนะนำทางวิทยุล่ะพี่  Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 09:38:24 PM »

อ้างถึง
....คุณเจษว่าไงครับ ทำไมไม่ตอบ...   

:Smileyหา... พี่ผมไม่เกี่ยวนะพี่..ข้อยบ่ฮู้บ่หันแน้.. ก็พี่ตอบไปแล้วไง Grin Grin ว่าแต่เมื่อไหร่พี่นาจาจะตั้งรายการตอบปัญหาหัวใจและให้คำแนะนำทางวิทยุล่ะพี่  Grin Grin
55555 ตรึม...ไม่ใช่คนฟังนะ Grin

นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 10:08:57 PM »

จาก HellonEarthเป็น HellMan เป้น คนนรก และมาเป็น นรกบนดิน ครับผม เหอๆๆ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 11:05:22 PM »

ruger  คนเดิมจ้า!.....ทั้งตัวและหัวใจ Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์