๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:16:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันThailand Navamin Championship 2007/4  (อ่าน 7167 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 09:15:38 AM »

นั่นซิพี่ carrera ตอบหน่อย แบบอยากรู้อ่ะ battery หมด แบบพี่ภิมุขหรือเปล่า ขอทั้งทีเล่นและทีจริง ถ้าเห็นหน้าผมร้องอ๋อ เหรอ Grin

Grin Grin Grin ดีมากเลย............

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 10:07:50 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แงๆๆๆ..พี่ๆๆ..ผม..พี่เล็ก..พี่ตี๋..หาย..ไปหนาย...ใจร้าย..แง...ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นักกีฬา IPSC MOdified คนแรกของประเทศไทยคือพี่จตุพล   Grin Grin Grin คนที่สองพี่สมพล  คนที่สามนี่ชื่อจะมีคำว่าพลด้วยเปล่าหนอ  Grin Grin Grin

คนต่อไปต้องยกสามนิ้ว  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2007, 11:40:22 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 12:21:30 PM »

ผมชอบพี่สิงห์จริงๆ  เเข่งทีไรรองเท้าพี่เค้าดีไซน์เเละสีเเสบสันจริงๆครับ

Shot at 2007-07-23

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 12:31:42 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แงๆๆๆ..พี่ๆๆ..ผม..พี่เล็ก..พี่ตี๋..หาย..ไปหนาย...ใจร้าย..แง...ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปแข่งไม่ได้กระทันหัน ลงแดงไปเรียบร้อยแล้ว ปืน Modified ก็รันอินจนทำงานได้เรียบร้อยดีแล้วเชียว อาการเดิมที่หลังมันกลับมา เลยเดี้ยงเดินไม่ได้เลยครับ ปวดที่เข่า ฝากไว้ก่อนโอฬาร ขอรักษาตัวซักอาทิตย์สองอาทิตย์ก่อน ยังไงทำคะแนน Modified ไปก่อนนะน้องนะ
        ในรูปเห็นปืนของน้องแล้ว ติดกล้อง Doctor Dot ที่สไลท์ใช่ไม๊ ต้องตัดลำด้วยไม๊ครับเพื่อลงกล่องได้

ใช่ครับ..พี่เล็ก..พี่ตี๋..เรียกว่า..ขลิบปลายลำกล้อง..(ฮ่า). หลงรัก.เพื่อให้ลงกล่องได้..แต่..ตอนเอาลง..กล่อง..แทบต้องบนบานศาลกล่าวเจ้าที่..ช่วย..เหงื่อ..งี๊..ไหลซิกๆ..เลย..ฮ่า..ๆฮี๊ว. น้ำลายหก...แล้วเจอกัน..แมท..ไหนอีก..ครับ.. Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 01:21:21 PM »

เที่ยวที่แล้ว พี่สิงห์ใส่รองเท้ายี่ห้อ แบนเนอร์ โปร-ตีน  Grin

ท่าน Rockguns คนไหนอ่ะ   Huh :Smiley   

ผมรอชาร์จแบตหน่อย เดี๋ยวค่อยมาแจมใหม่  Grin
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 07:43:11 AM »

ไปแข่งไม่ได้กระทันหัน ลงแดงไปเรียบร้อยแล้ว ปืน Modified ก็รันอินจนทำงานได้เรียบร้อยดีแล้วเชียว อาการเดิมที่หลังมันกลับมา เลยเดี้ยงเดินไม่ได้เลยครับ ปวดที่เข่า ฝากไว้ก่อนโอฬาร ขอรักษาตัวซักอาทิตย์สองอาทิตย์ก่อน ยังไงทำคะแนน Modified ไปก่อนนะน้องนะ
        ในรูปเห็นปืนของน้องแล้ว ติดกล้อง Doctor Dot ที่สไลท์ใช่ไม๊ ต้องตัดลำด้วยไม๊ครับเพื่อลงกล่องได้

ใช่ครับ..พี่เล็ก..พี่ตี๋..เรียกว่า..ขลิบปลายลำกล้อง..(ฮ่า). หลงรัก.เพื่อให้ลงกล่องได้..แต่..ตอนเอาลง..กล่อง..แทบต้องบนบานศาลกล่าวเจ้าที่..ช่วย..เหงื่อ..งี๊..ไหลซิกๆ..เลย..ฮ่า..ๆฮี๊ว. น้ำลายหก...แล้วเจอกัน..แมท..ไหนอีก..ครับ.. Grin

ปืนสวยจัง ใช่เฟรมของ Bull M5 .45 ไม๊ครับ แล้วปลายลำเจาะช่องบริดเฉยๆหรือล้างเกลียวคว้านเป็นพอร์ทเลยครับ คงได้เจอหลังแมชท์ฟาร์มเลยละครับ หรือจะเสนอที่ฟาร์มขอให้มีประเภท Modified ไม๊ละครับ ขอยืนยันซัก 3 คน พอๆกับ Revolver จะได้ลองเสนอดู
      เฮียตี๋ อีกหนึ่ง "-พล" ว่าไงครับ เอายังงงงงง!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2007, 07:47:14 AM โดย Jatuphol » บันทึกการเข้า

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:27:57 AM »

ปืนสวยจัง ใช่เฟรมของ Bull M5 .45 ไม๊ครับ แล้วปลายลำเจาะช่องบริดเฉยๆหรือล้างเกลียวคว้านเป็นพอร์ทเลยครับ คงได้เจอหลังแมชท์ฟาร์มเลยละครับ หรือจะเสนอที่ฟาร์มขอให้มีประเภท Modified ไม๊ละครับ ขอยืนยันซัก 3 คน พอๆกับ Revolver จะได้ลองเสนอดู
      เฮียตี๋ อีกหนึ่ง "-พล" ว่าไงครับ เอายังงงงงง!

Modified ขนาดหน้าตัดต้อง .40 ขึ้นใช่ไหมครับ Grin Grin Grin 9mm ไม่น่าใช้ได้

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:40:38 AM »

Modified ขนาดหน้าตัดต้อง .40 ขึ้นใช่ไหมครับ Grin Grin Grin 9mm ไม่น่าใช้ได้

ใช้ได้จ้ะ แต่ต้องยิงไมเนอร์
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:57:57 AM »

ผมจำได้มีคนบอกว่าต่ำกว่า .40 ใช้ไม่ได้ เลยมาถาม Grin Grin Grin  พี่ใหม่แน่ใจ 100%เปล่าครับ ว่าใช้ 9 ยิง Minor ได้

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 10:14:57 AM »

ผมจำได้มีคนบอกว่าต่ำกว่า .40 ใช้ไม่ได้ เลยมาถาม Grin Grin Grin พี่ใหม่แน่ใจ 100%เปล่าครับ ว่าใช้ 9 ยิง Minor ได้

9 mm. ใช้ยิงได้แต่เป็น Minor ครับ เคยเช็คถามให้เฮียตี๋ ตอนจะเอา กล็อก 17 C ติดกล้องDD มาลงยิงทีแล้ว กฏทั่วไปเหมือน Standard รวมถึงการคาดปืนและแม็กฯด้วยครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 10:37:28 AM »

ผมจำได้มีคนบอกว่าต่ำกว่า .40 ใช้ไม่ได้ เลยมาถาม Grin Grin Grin พี่ใหม่แน่ใจ 100%เปล่าครับ ว่าใช้ 9 ยิง Minor ได้

9 mm. ใช้ยิงได้แต่เป็น Minor ครับ เคยเช็คถามให้เฮียตี๋ ตอนจะเอา กล็อก 17 C ติดกล้องDD มาลงยิงทีแล้ว กฏทั่วไปเหมือน Standard รวมถึงการคาดปืนและแม็กฯด้วยครับ

ฟังชัดดีครับ Grin Grin Grin

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 12:15:36 PM »

เอ้า....ววว?. Grin Grin.เฮียตี๋..ขอเสียงหน่อยครับ...(ธนาพล).     .ดีใจจัง..มี..3พล..แว้ว....ว หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์