๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:02:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านใหนรับจอง 9 มม.บ้างครับ  (อ่าน 1350 ครั้ง)
van-เรารักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 22

« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 04:37:09 PM »

เอา กล็อก กับcz ครับ  ถามร้านโยธ...แล้วมีแต่อย่างอื่น
gopo01
Full Member

คะแนน 8

จงตามหาสิ่งที่ต้องการ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 06:40:22 PM »

มีที่ร้านดำริ ของจะเข้าประมาณ ตุลา  แต่ยังไม่เปิดราคา   มีของหน้าร้านตอนนี้ ประมาณ 72-78 K   ประโยชน์เปิด ธันวา  แตไม่แน่ใจว่าลงชื่อจองใว้ใด้หรือเปล่า

จงตามหาสิ่งที่ต้องการ
Hill Myna
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 07:24:45 PM »

ขออนุญาต จขกท. ครับ ขอถามบ้างว่า....

CZ RAMI โครงอัลลอยด์ ร้านไหนเปิดจองบ้างครับ...กำลังเล็งๆ อยู่..

uthen
คนเราเกิดมาล้วนย่อมแตกต่าง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 12:50:27 PM »

ปกติจองที่ร้านโยธินครับ แต่ตอนนี้ก็ต้องรอตัดโควต้าอื่นๆก่อนครับ เพราะเพิ่งปล่อย CZ ที่จองล๊อตที่แล้วออกมาเองครับ คงต้องรอนานหน่อย แต่ผมว่าคุ้มนะครับ ราคายุติธรรมดีครับ ถูกกว่าราคาหน้าร้านประมาณ 15000 บาทเห็นจะได้ครับ
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 01:02:08 PM »

ผมเพิ่งโทรไปถาม
ร้านโยธินจะเปิดจองประมาณสิงหา-กันยา
ซีแซด75คอมแพคเหล็กล้วนหกหมื่นถ้วน
สามารถจองได้โดยแจ้งชื่อและเบอร์โทรติดต่อกลับ
ไม่ต้องวางเงินจอง
ถ้าสนใจจองจริงๆต้องหมั่นโทรไปเช็คครับ

สบายดี.........
หน้า: [1]
  พิมพ์