๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 03:45:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการพบกันของสมาชิกอาอาวุธปืนในเมกา  (อ่าน 33612 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 04:12:40 AM »

หลงรักพวกเราต้องฝึกกันให้เก่งๆครับ ครั้งหน้าจะได้รวมตัวกันไปแข่งกับเพื่อนๆที่เมืองไทยบ้าง (ความฝันที่ไม่มีโอกาศเป็นจริง) หลงรัก

Grin มาเมื่อไรก็แข่งได้ครับพี่บุญ Grin

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 05:46:38 AM »

เอ่อ....มาแล้วขอรับ กระผม..นายโอ๊ค ซิกโปร แต่ไหงหลายคนเรียกผมว่า "ขุนสาหร่าย"ตามนายเดฟ ( อ.หล่ำ) ไปได้??  แต่ไม่เป็นไรครับ ผมยินดีน้อมรับทุกชื่อ-ทุกฉายา ที่พี่ๆน้องๆเรียก.  อาเจษครับ ที่บอกว่าผมหน้าบานเป็นกระด้งน่ะ...ไม่จี๊งไม่จริง ปัญหาคือกล้องของน้าบุญต่างหากครับ ใช้เลนส์กว้าง Grin  พี่นาจาครับ ตอนนี้แฟนผมไปเมืองไทย ก็เลยไว้หนวดได้ครับ  โอกาสหน้าผมอยากให้มีสมาชิกไปร่วมยิงด้วยกันให้เยอะกว่านี้  เสียดายไม่ได้เจอท่านพลายแก้ว  เรานะอุตส่ห์บินไปหา  พี่แกก็เล่นบินสวนไปเที่ยวโคโลราโด้เฉยเลย  Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 05:49:16 AM »

ที่บอกว่าบานเป็นกระด้งน่ะไม่ได้ว่าอ้วนนะ แต่หมายฟามว่าดู สนุกสนาน มาก อิจฉาๆๆๆ เรามันอยู่ไกลความเจริญ Undecided
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 05:50:03 AM »

อ๋อออ......แล้วปายยยย Grin

เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 05:51:06 AM »

อ๋อออ......แล้วปายยยย Grin
แล้วจาทำไมเหรอหลาน Grin
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 06:16:50 AM »

จะขอปืน....เอาละ...ขอกันด้านๆเลย Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 06:24:29 AM »

จะขอปืน....เอาละ...ขอกันด้านๆเลย Grin
Grin Grin Grin Grin Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 06:25:30 AM »

เวรกรรม Grin
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 02:08:41 PM »

พี่ขุนสาหร่ายใส่อวป.เพื่อนพี่ขุนใส่หนังแท้                     บาร์ทใส่เสื้อหนังกลับครับหึหึหึหึหึหึหึหึ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยอาจจะมีเห็บหมัดติดตัวมาเล็กน้อยครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย    มาตอบเร็วบาร์ทเอ๊ย โมะโมะโมะโมะ  ดิ๊กๆๆๆๆ Grin Grin Grin Grinมาเร็วมามะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เรื่องยังงี้ละเก่งจังละ ตกใจ

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 03:31:09 PM »

มีเคล็ดลับหรือเทคนิคยังไงบ้างครับ  Smiley

ภาพแรกเป็นการสอนการจับปืนที่สามารถควบคุมแรงrecoilของปืน ซึ่งสามารถทำได้อย่างเหลือเชื่อจริงๆ

ภาพที่สอง วันที่ไปอากาศที่เท็กซัสร้อนมากๆ ต้องทาครีมกันแดดกันทั้งตัว

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 05:55:48 PM »

มาแน่นะพี่บุญผมเตรียมของฝากให้พี่บุญ ตั้งนานแล้ว ตอนที่พี่เจต มาเที่ยวล่าสุด ว่าจะฝากให้ไป พอดีติดธุระเลยไม่ได้ไปเจอพี่เจต

....ตามล่า...อีตอแหล
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 06:57:40 PM »

Cheesy ขอบคุณที่นำรูปมาให้ชม ครับพี่บุญ   Cheesy
         แล้วมีเทคนิคอะไรมาแนะนำ น้องๆ ไหม ครับ  Cheesy
             อยากทราบการจับ Cheesy  การยิง  Cheesy
ผมเองก็พอได้บ้างครับ ถ้าพบกันจะบอกวิธีการให้ ต้องมีการจับปืนยิงจริงๆ
ถ้าไม่ติดขัดคงได้พบกันที่เมืองไทยอีกสองเดือนข้างหน้า

ครับพี่บุญ  ..... อีก2 เดือนเจอกัน ครับ ....... Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 09:49:32 PM »

มีเคล็ดลับหรือเทคนิคยังไงบ้างครับ  Smiley

ภาพแรกเป็นการสอนการจับปืนที่สามารถควบคุมแรงrecoilของปืน ซึ่งสามารถทำได้อย่างเหลือเชื่อจริงๆ

จับปืนตามภาพนี้ครับดูดีๆว่าเขาจับอย่างไร  ถ้าจับได้ถูกต้องช่วยลดแรงrecoilได้มากครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 11:05:56 PM »

จับปืนตามภาพนี้ครับดูดีๆว่าเขาจับอย่างไร  ถ้าจับได้ถูกต้องช่วยลดแรงrecoilได้มากครับ

Grin ช่วยบอกเทคนิคให้ครับ ในภาพที่บุญเอาให้ดูเป็นการจับปืนแบบที่นักกีฬา IPSC ใช้กันมากซึ่งจะช่วยให้สามารถรับแรงรีคอยล์ได้มากกว่าการจับปืนทั่ว ๆไป Grin
 Grin อันดับแรกครับ มือข้างที่ถนัด กางมือออก แล้วสอดปืนปืนให้พอดีกับง่ามมือโดยให้อยู่ในตำแหน่งที่สูงที่สุดที่สามารถจับได้และมากพอที่จะปลดเซฟหลังอ่อนได้ (จับสูงมากไปมากไปเซฟหลังอ่อนจะไม่ปลดครับ) Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2005, 12:32:40 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 11:09:47 PM »

Cheesy ขอบคุณที่นำรูปมาให้ชม ครับพี่บุญ   Cheesy
         แล้วมีเทคนิคอะไรมาแนะนำ น้องๆ ไหม ครับ  Cheesy
             อยากทราบการจับ Cheesy  การยิง  Cheesy
ผมเองก็พอได้บ้างครับ ถ้าพบกันจะบอกวิธีการให้ ต้องมีการจับปืนยิงจริงๆ
ถ้าไม่ติดขัดคงได้พบกันที่เมืองไทยอีกสองเดือนข้างหน้า
    ครับพี่บุญ  ..... อีก2 เดือนเจอกัน ครับ ....... Cheesy

...คุณบุญมาเมื่อไรต้องบอกผมด้วยเน้อ  Wink Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์