๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:08:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 453 varmint เวลาทดไกแล้วยิงกระสุนไม่แตก  (อ่าน 10149 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 07:54:38 PM »

453 ผมเคยลองของพี่ฮิม ยิงดีมากๆ ปืนใหม่ไม่ได้แต่งไก ตอนยิงทดไกทุกนัด ยิงไม่มีปัญหาเลยครับ

ระยะ 50 เมตร ถ้าไม่ใจร้อน กลุ่มร้อยรูได้บ่อยๆครับ(ฝีมือพี่แป้ว) หลังจากลองแล้วจิตใจไม่ดี ร้อนรุ่มด้วยความอยากได้เลยสั่งจองไป 1 กระบอก ตอนนี้ได้ของแล้วแต่รอ Elite4200 ที่ส่งซ่อม ม.ฮะกีมีอยู่ครับ มาเมื่อไหร่จะยิงให้หายอยาก

พี่ชัช พักหลังนี้เริ่มเป็นแล้วครับ คือทดแล้วไม่ลั่น ต้องทดใหม่อีกครั้งถึงลั่นครับ แต่ไม่ทุกนัด เป็นบางนัดบางครั้งเท่านั้นครับ Smiley Smiley Smiley

ของผมซื้อมาเป็นเดือนแล้วยังไม่มีโอกาสได้ลองเลยพี่.....
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 07:57:42 PM »

453 ผมเคยลองของพี่ฮิม ยิงดีมากๆ ปืนใหม่ไม่ได้แต่งไก ตอนยิงทดไกทุกนัด ยิงไม่มีปัญหาเลยครับ

ระยะ 50 เมตร ถ้าไม่ใจร้อน กลุ่มร้อยรูได้บ่อยๆครับ(ฝีมือพี่แป้ว) หลังจากลองแล้วจิตใจไม่ดี ร้อนรุ่มด้วยความอยากได้เลยสั่งจองไป 1 กระบอก ตอนนี้ได้ของแล้วแต่รอ Elite4200 ที่ส่งซ่อม ม.ฮะกีมีอยู่ครับ มาเมื่อไหร่จะยิงให้หายอยาก
    ผมก็ส่ง4200 ซ้อมเหมือนกันครับเส็นใยขาด  เมื่อต้น มิถุนายน ไม่รู้ว่าม.ฮะฯ ส่งไปที่อเมริกาหรือยัง รุ่นพี่บอกว่าต้องทำใจลืมๆมันไปเพราะนานมาก  โอ้ววว  จะทำไงดีเพราะตอนนี้ 453 เค้ามานอนรออยู่ที่บ้านผมแล้ว

ของผมส่งซ่อมน่าจะเกิน 3 เดือนแล้วครับ ยังไม่ได้กลับมาเลย เท่าที่ทราบ รุ่นนี้เสียเยอะน่าจะเกิน 20 ตัวครับ เพราะล็อตที่ส่งก่อนผมเดือนกว่าเพิ่งได้รับของ  ของผมล็อตที่สองยังไม่เสร็จครับ
Jack Sparrow
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 12:48:54 AM »

ผมก็ส่ง4200 ซ้อมเหมือนกันครับเส็นใยขาด เมื่อต้น มิถุนายน ไม่รู้ว่าม.ฮะฯ ส่งไปที่อเมริกาหรือยัง รุ่นพี่บอกว่าต้องทำใจลืมๆมันไปเพราะนานมาก โอ้ววว จะทำไงดีเพราะตอนนี้ 453 เค้ามานอนรออยู่ที่บ้านผมแล้ว
พี่ก็ปล่อยElite 4200ซ่อมไปก่อนครับ ตอนนี้ก็ซื้อ Leupold VX-III 6.5-20X40mm SF มาใช้ก่อนครับ ปืนจะได้ไม่เหงา Grin
ครับ ลืมบอกว่ามี 700LTR เป็นภาระอยู่อีกตัวนอนอยู่ในกล่องพิงใว้ข้างตู้อยู่ครับ ตอนนี้ก็ดูๆอยู่(อย่างใจเย็นเพราะปั้มไม่ทันจริงๆ)น่ะ ว่าจะเอากล้องตัวไหนดี
Jack Sparrow
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 12:52:33 AM »

ผมก็ส่ง4200 ซ้อมเหมือนกันครับเส็นใยขาด  เมื่อต้น มิถุนายน ไม่รู้ว่าม.ฮะฯ ส่งไปที่อเมริกาหรือยัง รุ่นพี่บอกว่าต้องทำใจลืมๆมันไปเพราะนานมาก  โอ้ววว  จะทำไงดีเพราะตอนนี้ 453 เค้ามานอนรออยู่ที่บ้านผมแล้ว

ของผมส่งซ่อมน่าจะเกิน 3 เดือนแล้วครับ ยังไม่ได้กลับมาเลย เท่าที่ทราบ รุ่นนี้เสียเยอะน่าจะเกิน 20 ตัวครับ เพราะล็อตที่ส่งก่อนผมเดือนกว่าเพิ่งได้รับของ ของผมล็อตที่สองยังไม่เสร็จครับ
ครับผม สำหรับผมคงต้องทำใจและเผื่อใจเอาปีหน้าเลยพี่ ถ้าเร็วกว่านั้นถึอว่าฟลุกครับ อิอิ
@ต้อ@เชียงใหม่
เพื่อนคู่กาย
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 11:45:12 AM »

ขออนุญาตดันประทู้เก่านะครับ หาข้อมูลปืนรุ่นนี้อยู่ยากมาก

@ต้อ@เชียงใหม่ his_it@hotmail.com
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 12:03:38 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ผมก็หาครับ พอดีมีรุ่นนี้อยู่ครับ ไหว้

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์