กระทู้ธรรม

<< < (25/38) > >>

แจ็ค:
..... อ้าว .... คุณวุ้นเส้นครับ  วันที่ 28 ก.ค. - 4 ส.ค. ที่เชียงใหม่  เขาสั่งงดแล้วนี่ครับผม  ถ้างั้นคุณวุ้นเส้นก็ไม่ได้ไปแล้วซิครับผม .....

harusame:
 ::) ::) ::)

หมายถึง ผู้เข้าอบรมขอยกเลิกการเข้าอบรมค่ะ

แจ็ค:

.... แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายมากหรือไม่ครับผม  การเดินทางจากกรุงเทพ ฯ มา ต้องมาเป็นคณะหรือว่าต่างก็มากันเองครับผม ..... แล้วคุณวุ้นเส้นมาอบรมหรือว่ามาเป็นวิทยากร หรือว่าเป็นผู้ดำเนินการอบรม .... ครับผม .....

harusame:
ค่าใช้จ่ายไม่มีค่ะ ระบบบริจาคตามศรัทธาค่ะ

เป็นผู้เข้ารับการอบรมค่ะ ยังอ่อนหัดอยู่ค่ะ...

แจ็ค:
.... ด้วยความเคารพ  ที่ว่าเข้าอบรมนี้  เป็นการอบรมร่วมกับ เช่น ที่ทำงาน เป็นคณะจัดไป หรือว่านัดบอดคือสมัครไปเองเลย  ว่าแต่มันหลายวันจัง ถ้าทำงานก็มิต้องลากันวุ่นวายหรือครับผม  .... ที่ผมถามซอกแซกนี้ไม่ใช่อะไรหรอก  เพื่อว่าถ้าโครงการดีและมีแนวทางสอดคล้องกันกับที่ทำงานได้  อาจจะเสนอให้พวกพนักงานด้วยกันไปเข้าอบรมด้วยน่ะครับผม .......

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว