๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:32:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาการรมดำปืนสั้น (รบกวนขอทราบด่วนครับ)  (อ่าน 7802 ครั้ง)
disko
จงอยู่อย่างผยอง
Jr. Member
**

คะแนน 4

ฟ้ารู้ ดินรู้ จงอยู่อย่างผยอง

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:27:03 PM »

ขอเรียนถามพี่ ๆ ครับว่ามีใครพอจะทราบบ้างว่าราคารมดำปืนสั้น  .38  สมิท  ร้านไหนถูก  และทำเนียนบ้างครับ  พรุ่งนี้ว่าจะเข้ากรุงเทพซะหน่อย....รบกวนด้วยคร๊าบ............

กับแก้ กับแก้ กับแก้ไม่น่าสนใจภาษาไทยเรียกว่าตุ๊กแก  อีสานเรียกว่ากับแก้  ร้องตามแจกับแตตาโต  ตัวมันสีลาย ๆ เด็กร้องไห้หัวมันจะไผล่  กับแก้  กับแก้ตาโต  เด็กฮ้องโฮกับแก้จะมา นอนสาหล่าตามันแฮงใหญ่  คั่นแม่นไผ่ฮ้องไห้กับแก้สิกินตับ  กับแก้ฮ้องกลางวันวันใดกับแก้ฮ้องกลางวันวันใด  ฝนสิตกลงมาแน่นอนวันนั้น
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:28:53 PM »

ร้านยอดการช่าง 1,500 บาท Grin
disko
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:30:36 PM »

ร้านยอดไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนครับ  ใกล้กับร้านสุพลหรือปล่าวครับ

กับแก้ กับแก้ กับแก้ไม่น่าสนใจภาษาไทยเรียกว่าตุ๊กแก  อีสานเรียกว่ากับแก้  ร้องตามแจกับแตตาโต  ตัวมันสีลาย ๆ เด็กร้องไห้หัวมันจะไผล่  กับแก้  กับแก้ตาโต  เด็กฮ้องโฮกับแก้จะมา นอนสาหล่าตามันแฮงใหญ่  คั่นแม่นไผ่ฮ้องไห้กับแก้สิกินตับ  กับแก้ฮ้องกลางวันวันใดกับแก้ฮ้องกลางวันวันใด  ฝนสิตกลงมาแน่นอนวันนั้น
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:34:20 PM »

อยู่ตรงข้ามร้านสุพลครับเคยเอาปืนญาติไปรมดำใหม่ 1500 บาทครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
disko
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:37:36 PM »

ใช้เวลานานไหมครับ  2  อาทิตย์เสร็จไหม

paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:41:52 PM »

อันนี้ก็แล้วแต่ว่ามีคิวมากคิวน้อยนะครับผมเอาไปทำ 2 อาทิตย์กว่า

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
peerayotk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 06:48:36 PM »

ผมรมดำร้านยอดเช่นกันครับ .38 s and w 2 นิ้ว 2000 บาทครับ อย่างไรลองสอบราคาจากช่างอีครั้งครับ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 07:42:24 PM »

ร้านยอดการช่าง 1,500 บาท Grin

...... Grin Grin..ตามนี้เลยครับ รับรองไม่ผิดหวัง ผมเอา ปืน( ของเพื่อน) ไปรมมา4-5 กระบอก งานออกมาไม่ผิดหวัง เร็วด้วย..  Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
raksit
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 11:25:24 PM »

อยู่อุบลฯ 1,800 บาท ร้านเขานัดเอา  20  กค.นี้  แต่คนรับกรอกเอกสาร (หมายเลขทะเบียนปืน)ผิดไป หนึ่งตัว ถามเขาขอแก้ไขให้ถูกต้อง เขาบอกว่าไม่เป็นไรเพราะไม่ได้ตอกหมายเลขทะเบียนใหม่และมีใบ ป .4 คุมอยู่แล้ว ก็ลองลุ้นด้วยใจระทึกเหมือนกันครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์