ข่าวไทยรัฐวันนี้

<< < (6/8) > >>

INTEND:
ไม่ต้องตกใจกัน เดี๋ยวข่าวก็เงียบ เชื่อซี้........................................................................... :-\

carrera:
อ้างจาก: poojar ที่ พฤษภาคม 23, 2005, 12:18:45 AM

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

โดยเรื่องส่วนตัวแล้ว ไม่สนิทสนมเท่าที่ควร แต่เมื่อ 2 ปีก่อนที่ไรเฟิลบูม ก็จะซ้อมด้วยกันเป็นประจำค่ะ
พอระยะหลังป๊อบเริ่มทำธุรกิจที่ จ.ราชบุรี ก็เลยไม่ได้เจอกันเลย แต่เวลามีแมชแข่งขันก็จะโทรบอกเค้าเสมอค่ะ

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวป๊อบจากใจจริงค่ะ 

กำลังจะตั้งกระทู้อยู่เหมือนกันครับเรื่องนี้

แต่ในหนังสือพิมพ์เขียนว่าเป็นนักกีฬาปืนยาวครับ แต่พาดหัวว่า นักแม่นปืนรณยุทธก่อเหตุ

ลุงตุ้ย:
 ;Dถึงว่า?คุณพ่อตา อ่านข่าวนี้เอง ถึงมองเราแปลกๆ :o(ล้อเล่น หน่าล้อเล่นนน) ;D

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับต่อผู้สูญเสีย

มีอีกข่าวหนึ่งครับ............สาววัยรุ่นอายุ  ๑๖   ชวนเพื่อนชายอีก  ๓  คน  ไปเล่นเซ็กส์หมู่ในกุฎิวัด   .......ข่าวจากไทยรัฐ

PU45™:
ขออย่าได้เกิดกับใครอีก  :'( :'( :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว