๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 04:58:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ..ถามผู้ดูแลเรื่องการย้ายกระทู้ครับ  (อ่าน 8631 ครั้ง)
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 07:24:50 AM »

ขออนุญาติเรียนถามผู้ดูแล ( พี่นาจา )  ในเรื่องการย้ายกระทู้ครับ

อยากทราบเหตุผลของการย้ายกระทู้ดังกล่าวครับ  ไม่ทราบว่าหัวข้อกระทู้ หรือ เนื้อหานั้น ขัดกับ

เจตนารมณ์ของบอร์ดนี้อย่างไร   ที่น้องเรียนถามมาไม่ได้จะเป็นการขัดแย้งหรือหาข้อพิพาท แต่

น้องจะได้ทราบไว้ครับ เพื่อ เป็นแนวทางสำหรับผมและเพื่อนสมาชิกท่านอื่นในการตั้งกระทู้ต่อไป 

ขออนุญาติทำความเข้าใจกันก่อนนะครับ

ขอบพระคุณครับ พี่นาจา

กอล์ฟ  ไหว้

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 07:36:31 AM »

การตั้งกระทู้คุยได้ทุกเรื่องครับน้องกอล์ฟ
แต่หากเป็นกระทู้ที่ล่อแหลมที่จะนำมาในการออกความเห็นขัดแย้งกัน,
กระทู้ที่ซ้ำกับบอร์ดนอกซึ่งมีอยู่แล้ว, กระทู้ที่ผิดกฎกติกาของเว็บฯ อันนี้ต้องหลีกเลี่ยงครับ
กระทุ้ทุกกระทู้ที่ตั้ง ทางผู้ดูแลขอสงวนสิทธิ์ที่จะพิจารณาตามความเหมาะสมครับ

เช่น หากน้องกอล์ฟต้องการตั้งกระทู้เกี่ยวกับกิจกรรมของทีมเอมเมอรัลฯ (กรณีนี้เพียง PM ขออนุญาตก่อน)
ห้องนี้ก็ยินดีต้อนรับเสมอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2008, 08:08:21 AM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 07:55:58 AM »

ขอบพระคุณครับ  Grin Grin

ว่าแต่ พี่นาจา ON เช้ามากๆๆ เลยนะครับ  Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 08:07:24 AM »

ขอบพระคุณครับ  Grin Grin

ว่าแต่ พี่นาจา ON เช้ามากๆๆ เลยนะครับ  Grin

ก่อนทำงานครับ  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 11:12:26 AM »

ผมขอให้ ผู้ดูแลกระทู้ พิจารณาอีกข้อครับคือเรื่อง 2 แง่ 2 ง่ามเป็นอาจิณ เล็กๆน้อยๆพอรับได้ครับ คิก คิกแต่ประเภท แท๊ปต่ำ เป็นประจำก็อย่าเก็บไว้เลยครับ ถึงแม้มีข้อโต้แย้งหรือเลี่ยงบาลี คิก คิก

แจ้งไว้เลยนะ ผมพร้อมที่จะให้ลบข้อความที่เห็นว่าไม่เหมาะสมได้เลยโดยไม่ต้องบอกกล่าวครับ อย่าเกรงใจครับรับหน้าที่มาก็ทำตามหน้าที่ครับ เป็นกรรมการต้องยอมตัดใจครับ รับประกันไม่โกรธกันเพราะปากใจผมตรงกันเสมอ คิก คิก คิก คิก  ผมเชื่อว่าพี่แจก ใบเหลือง ใบแดง ให้คนในทีมเราได้ทุกคนและเชื่อว่าทุกคนรับได้ครับ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 12:18:50 PM »

ผมขอให้ ผู้ดูแลกระทู้ พิจารณาอีกข้อครับคือเรื่อง 2 แง่ 2 ง่ามเป็นอาจิณ เล็กๆน้อยๆพอรับได้ครับ คิก คิกแต่ประเภท แท๊ปต่ำ เป็นประจำก็อย่าเก็บไว้เลยครับ ถึงแม้มีข้อโต้แย้งหรือเลี่ยงบาลี คิก คิก

แจ้งไว้เลยนะ ผมพร้อมที่จะให้ลบข้อความที่เห็นว่าไม่เหมาะสมได้เลยโดยไม่ต้องบอกกล่าวครับ อย่าเกรงใจครับรับหน้าที่มาก็ทำตามหน้าที่ครับ เป็นกรรมการต้องยอมตัดใจครับ รับประกันไม่โกรธกันเพราะปากใจผมตรงกันเสมอ คิก คิก คิก คิก  ผมเชื่อว่าพี่แจก ใบเหลือง ใบแดง ให้คนในทีมเราได้ทุกคนและเชื่อว่าทุกคนรับได้ครับ

รับทราบครับผม
ถ้อยที ถ้ออาศัยกันครับ  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2008, 12:26:00 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 10:02:08 AM »

ครับผมว่าตามแนวทาง ถ้อยที ถ้อยอาศัยครับ

หมือนโลกเราครับ  แบ่งๆกันอยู่  แบ่งๆกันกิน  แบ่งๆกันใช้

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: [1]
  พิมพ์