๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:36:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การฝึกอบรม ยิงปืนในระบบ การยิงต่อสู้และป้องกันชีวิตและทรัพย์สิน (เชียงใหม่)  (อ่าน 9646 ครั้ง)
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 06:24:18 AM »

เดี๋ยวนี้โจรชอบปล้นวัด น่ะก่ะ ..... Grin
ขอเป็นเด็กวัดน่ะ / ปล้นหัวใจแม่ชี........ :Smiley

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

บาปก๋ำ บาปกำ
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 03:09:57 PM »

เดี๋ยวนี้โจรชอบปล้นวัด น่ะก่ะ ..... Grin
ขอเป็นเด็กวัดน่ะ / ปล้นหัวใจแม่ชี........ :Smiley

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

บาปก๋ำ บาปกำ
Grin Grin Grin
Napoleon
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 08:31:34 AM »

up อีกครั้งครับ พี่น้องทั้งหลาย  Shocked Shocked

อีก 2 วันก็จะเริ่มการอบรมแล้วนะครับ

ถ้าสนใจ ยังสามารถโทรศัพท์ ติดต่อสอบถามขอข้อมูลได้ที่ พี่บอย กับ คุณเอก นะครับ  หลงรัก หลงรัก

ปืนเป็นเครื่องมือหยุดความรุนแรงที่ได้ผลดีที่สุด แม้จะเสียงดังไปบ้าง
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 10:11:03 AM »

ตื่นเต้นๆ อุยๆๆ อบรมแล้วมีมิตติ้งป่าวครับอิๆ สมัคไปแล้วครับแฮๆ

Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 05:31:01 PM »

ตื่นเต้นๆ อุยๆๆ อบรมแล้วมีมิตติ้งป่าวครับอิๆ สมัคไปแล้วครับแฮๆ

ห้ามติดใจนะจ๊ะ ไม่ยังงั้น ฯลฯลฯลฯลฯล จะตามมาอีกเพียบ ( เหมือนผม หัวเราะร่าน้ำตาริน )

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 10:15:59 PM »

ห้ามติดใจนะจ๊ะ ไม่ยังงั้น ฯลฯลฯลฯลฯล จะตามมาอีกเพียบ ( เหมือนผม หัวเราะร่าน้ำตาริน )

แฮะๆ ผมว่าไม่ทันแล้วพี่ ongs@ สนุกแล้วก็มันมากครับ พี่ๆทุกคนสอนดีมากครับเป็นกันเองดีด้วยครับ เช่น พี่อ๊ด พี่บอย เท่าที่จำใด้นะครับ แฮะๆ พี่ๆคนอื่นๆอีกที่ให้คำแนะนำต่างๆ ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ผมไปซื้อปืน BB gun มาซ้อมคลิปปืนกับเลงศูนย์ไปก่อนครับ เพราะของจริงไม่มีครับ แฮะๆ

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 12:05:54 AM »

แฮะๆ ผมว่าไม่ทันแล้วพี่ ongs@ สนุกแล้วก็มันมากครับ พี่ๆทุกคนสอนดีมากครับเป็นกันเองดีด้วยครับ เช่น พี่อ๊ด พี่บอย เท่าที่จำใด้นะครับ แฮะๆ พี่ๆคนอื่นๆอีกที่ให้คำแนะนำต่างๆ ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ผมไปซื้อปืน BB gun มาซ้อมคลิปปืนกับเลงศูนย์ไปก่อนครับ เพราะของจริงไม่มีครับ แฮะๆ

ติดเจื้อแล้ว   Grin Grin Grin
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 09:14:38 AM »

มันเริ่มเข้าไปอยู่ในแถวของ DNA แล้วอ้ายบอย ยะใดดีนิ โอยยๆๆ แฮะๆ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 11:50:07 AM »

เชื้อแรงระวังพาไปติดเพื่อนๆอีก Grin Grin Grin มันส์

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 12:59:50 PM »

โอ่...เกิดเรื่องแว้ววว วันที่ 4-5 ติดคุมสอบ อุยๆๆ จะแลกเวลาตันก่อนิ ว้ายๆๆๆๆเอาไงดี

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์