๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:10:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การฝึกอบรม ยิงปืนในระบบ การยิงต่อสู้และป้องกันชีวิตและทรัพย์สิน (เชียงใหม่)  (อ่าน 9649 ครั้ง)
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 10:45:55 PM »

กำลังเซ็งหลายเรื่องครับ...เดี๋ยวเผลอๆจะไปพักประสาทที่เชียงใหม่เลยจะขอเข้าไปเรียนด้วยคนครับ.... Grin Grin Grin

พี่นกไฟจะไปเรียน อิ อิ...อ๊บ อ๊บ ไปช่วยสอนดีกว่าครับ พี่

วันหน้า ถ้ามีโอกาสจะไปขอรบกวนพี่นกไฟที่ ร.1รอ.บ้างนะครับ

ขอบคุณมากครับ
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 08:20:04 AM »

กำลังเซ็งหลายเรื่องครับ...เดี๋ยวเผลอๆจะไปพักประสาทที่เชียงใหม่เลยจะขอเข้าไปเรียนด้วยคนครับ.... Grin Grin Grin

ถ้าพี่มาผมจะจับไปเป็นครูใหญ่ครับ    Grin Grin Grin 
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:03:52 AM »

ถ้าพี่มาผมจะจับไปเป็นครูใหญ่ครับ    Grin Grin Grin 

ผมเจตนาจะไปเที่ยวเชียงใหม่จริงๆครับ..ถ้าได้เวลากันผมก็อยากไปเรียนเหมือนกันจริงๆ
คุณบอยอย่านึกว่าผมแซวเล่น บางครั้งยิงไปนานๆแนะนำน้องๆไปนานมันก็ได้ทบทวนหลายๆอย่าง ทุกวันนี้ผมก็เรียนจากหนังสือ จากเวป จากพี่ปาน พี่ณรงค์ศักดิ์และคนอื่นๆอยู่ประจำครับ ทำทุกครั้งที่ได้โอกาส ใครนึกว่าตัวเองเก่งเมื่อไหร่นั่นคือวันถดถอยครับ....ถ้าไม่มีอะไรมาแทรกในช่วงนั้นจะไปแน่ๆครับ.....เที่ยวอย่างเดียวครับ... Grin Grin Grin

Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 07:36:47 PM »

พี่นกไฟมาคราวนี้หวังว่าเข่าคงหายดีแล้วนะครับ
เดี๋ยวพวกผมพาท่องเชียงใหม่เอง Grin Grin Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:21:15 PM »

พี่นกไฟมาคราวนี้หวังว่าเข่าคงหายดีแล้วนะครับ
เดี๋ยวพวกผมพาท่องเชียงใหม่เอง Grin Grin Grin

ขอบคุณล่วงหน้าครับ.
เข่าดีแล้วแต่ห้ามกระแทกหรือกระเทือนแรงๆครับ...รักษาไปเป็นเดือนเลย....แต่ชิ้นส่วนอื่นชำรุดอยู่ครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin
พาเที่ยวกลางวันพอนะ...กลางคืน...Huh??....ห้ามนะ... Grin Grin Grin
อ้อ...ถ้าอยากหา Resort สวยๆ สงบๆ แนะนำที่ไหนบ้างครับ...ขอบคุณครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 09:23:42 PM »

พี่นกไฟจะไปเรียน อิ อิ...อ๊บ อ๊บ ไปช่วยสอนดีกว่าครับ พี่

วันหน้า ถ้ามีโอกาสจะไปขอรบกวนพี่นกไฟที่ ร.1รอ.บ้างนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ถ้าคิดว่าผมพอช่วยได้ละก็ยินดีครับ.... Grin Grin Grin

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2007, 07:57:18 AM »

ถ้าปืนไม่มีต้องติดต่อที่ไหนก่อนคะ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มหรือเปล่า  Huh

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2007, 11:49:30 AM »

เข่าดีแล้วแต่ห้ามกระแทกหรือกระเทือนแรงๆครับ...รักษาไปเป็นเดือนเลย....แต่ชิ้นส่วนอื่นชำรุดอยู่ครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin
พาเที่ยวกลางวันพอนะ...กลางคืน...Huh??....ห้ามนะ... Grin Grin Grin
อ้อ...ถ้าอยากหา Resort สวยๆ สงบๆ แนะนำที่ไหนบ้างครับ...ขอบคุณครับ

เส้นทางขึ้น อ.สะเมิงมีสวยๆน่าพักอยู่หลายที่ครับ
กฤษดาดอย,สวนบัว,เบลลล์ วิลล่า ฯลฯ
ถ้าพี่จะมาเมื่อไรแจ้งมาครับ เดี๋ยวจองให้  Grin

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2007, 11:51:59 AM »

ถ้าปืนไม่มีต้องติดต่อที่ไหนก่อนคะ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มหรือเปล่า  Huh
ทางเราสามารถจัดหาอุปกรณ์ให้ได้ครับ ค่าใช้จ่ายไม่แพง แต่ต้องแจ้งล่วงหน้านิดนึงนะครับ
ติดต่อได้ที่พี่บอยเลยครับ 24ชม. (คุณฐิติวัชร   ปัญญา 081-882-0254 )

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2007, 12:47:17 PM »

เส้นทางขึ้น อ.สะเมิงมีสวยๆน่าพักอยู่หลายที่ครับ
กฤษดาดอย,สวนบัว,เบลลล์ วิลล่า ฯลฯ
ถ้าพี่จะมาเมื่อไรแจ้งมาครับ เดี๋ยวจองให้  Grin

ขอบคุณครับ....ใกล้ๆจะแจ้งให้ทราบครับ...ช่วงนี้ไม่ใช่ช่วงเทศกาลน่าจะมีห้องนะครับ

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2007, 09:48:25 PM »

ขอบคุณค่า แล้วจะลองติดต่อไปค่ะ

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 05:19:38 PM »

:Smiley อยากอบรมด้วยล่ะ .... แต่ว่า 28 ก.ค. - 4 ส.ค. อยู่วัดน่ะ ออกมาไม่ได้ .... Undecided
Grin Grin Grinแม่ชี ฯ อยากฝึกยิงปืน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 06:51:22 PM »

เดี๋ยวนี้โจรชอบปล้นวัด น่ะก่ะ .....  Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 07:26:41 PM »

เดี๋ยวนี้โจรชอบปล้นวัด น่ะก่ะ ..... Grin
ขอเป็นเด็กวัดน่ะ / ปล้นหัวใจแม่ชี........ :Smiley

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 10:16:10 PM »

เดี๋ยวนี้โจรชอบปล้นวัด น่ะก่ะ ..... Grin
ขอเป็นเด็กวัดน่ะ / ปล้นหัวใจแม่ชี........ :Smiley

Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์