ใครชอบ Haley Davidson บ้างครับ

<< < (16/17) > >>

Th@mes:
สายที่ 2 ... ตาก เถิน ลี้ ดอยเต่า ฮอด จอมทอง อินทนนท์ เชียงใหม่ ดอยสะเก็ด เวียงป่าเป้า เชียงราย แม่สาย เชียงของ เทิง ร้องกวาง เค่นชัย อุตรดิษถ์ พิษณุโลก ไพศาลี ตากฟ้า อินทบุรี

อ้างถึง

หากคุณแดง  ยังคงใช้สายที่  2.  เชิญแวะพักตรง   กม.883  ถนนพหลโยธิน   บ้างครับ    ยินดีต้อนรับ

Point_Blank:
อ้างจาก: skyline ที่ พฤษภาคม 22, 2005, 11:06:08 PM

ตัวผมเองชอบ harley รุ่นroadking ครับ แต่ยังไม่ค่อยรู้รายละเอียดกับมันเท่าไหร่ มีเพื่อนๆพี่ๆท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ กำลังเก็บตังค์อยู่ชีวิตนี้อยากได้สักคันแต่ไม่รู้มันจะดีอย่างที่คิดหรือเปล่า

คุณ Skyline ครับ ถ้าจะเล่น Roadking เตรียมไว้เลยครับ 500,000 Up สำหรับรถปี 90-94 ถ้าปี 95-99 ก็ประมาณ 800,000 +- ตามสภาพกับการตกแต่ง และปี แต่ถ้าจะเอาปี 2000 ขึ้นไปก็เตรียมไว้ล้านกว่าๆได้เลย.....................ก๊าบ

โทน73 -รักในหลวง-:
แล้วมีใครชอบ ไทร์อัมพ์  บ้างไหมครับ

Point_Blank:

อ้างจาก: โทน73 ที่ พฤษภาคม 23, 2005, 11:54:09 AM

แล้วมีใครชอบ ไทร์อัมพ์ บ้างไหมครับ

จริงแล้วผมชอบมอเตอร์ไซค์ทั้งของอเมริกา และ ยุโรปครับไม่ว่าจะ HD, BSA, MZ, Sunbeam, Indian, Triumph Bulle, Moto Guzzi, BMW, และอื่นๆ ชอบหมดเลยครับ ไม่ชอบของญี่ปุ่นไม่รู้ทำไมเหมือนกัน................ก๊าบ

Nakin:
These   followings   are   for   Gunlovers   who   love   Harley   Davidson ........        ;D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว