ใครชอบ Haley Davidson บ้างครับ

<< < (7/17) > >>

มะขิ่น:
อ้างจาก: submachine ที่ พฤษภาคม 17, 2005, 01:27:03 PM

อ้างจาก: มะขิ่น ที่ พฤษภาคม 16, 2005, 10:35:23 PM

ตอนนี้ ยังเหล่ HONDA FANTHOM 200 cc. อยู่เหมือนกันครับ....................เผื่อไปไหนมาไหนคนเดียวแบบคล่องๆตัวหน่อย....................แต่ซื้อไม่ได้สักที เพราะเอาเงินไปซื้อปืนเสียก่อน ;D

อื้อหือ....
กะลังนึกภาพท่านมะขิ่นคร่อม แฟนธ่อม200ซีซี คาดกระเป๋าหนังที่บังโคลนหลัง
เอาคานเหวี่ยงเสียบที่ข้างแผงคอ สวมแว่นกันแดดเท่ห์ๆ ใส่เสื้อหนังด้วย...
อู้..ว..ว..ว....
อยากได้ เเฟนธ่อมมั่งจัง
(ของแต่งเพียบ)
 ;D ;D ;D

อย่าให้ถึงขนาดนั้นเลยครับ.............ที่มองๆ HONDA FANTHOM เพราะดูแล้ว cc. สูงที่สุดในรถตลาดเมืองไทย

ถ้าขี่รถใหญ่อีก เบื่อเรื่องหาอะหลั่ยครับ.............

สมัยก่อนพวกผมเขาบอกว่า รถขนาด 250cc.ลงไป นี่ ใช้แค่ขี่ไปหาน้ำแข็งไสกินเท่านั้น..............สมรรถนะไม่เท่าไหร่

MK 4:

สมัยก่อนพวกผมเขาบอกว่า รถขนาด 250cc.ลงไป นี่ ใช้แค่ขี่ไปหาน้ำแข็งไสกินเท่านั้น..............สมรรถนะไม่เท่าไหร่
อ้างถึง

:<< :<< โอ้โห้......  :~) :~)

billy the kid @ Love The King @:
อยู่ที่ตรังครับ

MK 4:
 :D บ้านนายหัวชวนนี่เอง..ฮิๆๆ  ;) ;)

billy the kid @ Love The King @:
 :D :D :D :D ครับกับท่านชวนผมรู้จักดี ท่านได้ สส. ครัง้แรกปีที่่ผมเกิดพอดี ผมก็เจอท่านประจำ ตอนหาเสียง
แต่(ท่านไม่รู้จักผมหรอกครับ) ;D ;D ;D ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว