ใครชอบ Haley Davidson บ้างครับ

(1/17) > >>

MK 4:
 :D ต้องขอโทษสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับที่กระผมตั้งกระทู้ไม่เกี่ยวกับอาวุธปืนแต่ผมคิดว่าคงเป็นรถในดวงใจของหลาย ๆ ท่าน และเนื่องจากที่บ้านผม( ชุมพร )เมื่อวันเสาร์ที่ 14 นี้ที่งานเปิดโลกทะเลมีคาราวาลรถใหญ่ทั้งฮาร์เลย์ บีเอ็มฯ ฯลฯ  :D~ :D~ มาชุมนุมกันเป็นร้อยคันเห็นแล้วความอยากขึ้นสมอง( แต่ไม่มีรถกับเขา) ก็เลยมาเรียนถามความอยากท่านสมาชิกทุกท่านครับ..แฮะ ๆ ๆ  :VOV:

carrera:
ชอบนะชอบครับ  ;D ;D ;D แต่ขี่ไม่เก่งเลยไม่กล้าเล่น  ;D ;D ;D ;D เสียวววววว

NaiMai>รักในหลวง:
 ;D ชอบครับ เคยอยากได้ครับ แต่ตอนนี้ไม่อยากครับ ราคาซื้อปืนได้หลายกระบอกครับ ตอนนี้ชอบปืนมากกว่าครับ :DD

หินเหล็กไฟ:
 ;D ;D  ผมมีสองคัน  คันแรกแปะที่ข้างฝา  คันที่สองจอดบนหัวที่นอน ;D ;D

โจ ™:
ตอนปฏิบัติหน้าที่ใน 3 จังหวัด  เจอชาวบ้านคนหนึ่ง บ้านทำท่าจะพังแหล่มิพังแหล่  แต่มีเงินไปดาวน์รถเก๋งมาใหม่ ( ไม่เกี่ยวกะฮาเลย์นะครับคุณ จขกท. )  ถามไปว่าทำไมไม่ซ่อมบ้าน เห็นไปซื้อรถ
ได้รับคำตอบกลับมาว่า  บ้านไปเที่ยวไม่ได้   :<< :<<  เหตุผลนี้มั๊งครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป