๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:59:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่งขันยิงปืนแอ็คชั่นชู๊ตติ้งเซอร์กิต2005 สนามที่ 3 ที่จังหวัดสงขลา  (อ่าน 2981 ครั้ง)
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2005, 02:10:24 AM »

วันเสาร์ที่ 28 และอาทิตย์ที่ 29 พ.ค.นี้ มีการแข่งขันยิงปืนแอ็คชั่นชู๊ตติ้งเซอร์กิต2005
     ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระบรมโอรสธิราชฯ สนามที่ 3 ที่จังหวัดสงขลา
     เป็นการแข่งขันยิงเป้าอิเลคโทรนิค ระยะ 15, 25 เมตร  (ยิงแล้วดูคะแนนที่หน้าจอ)
     ใช้ปืนชนวนกลาง .38, .45, 9 มม. ปืนใช้งานทั่วไปก็ยิงได้
     ขอเชิญนักกีฬาในจังหวัดสงขลา และใกล้เคียง มาร่วมสนุกกันครับ
     มือใหม่ก็ยิงได้  ทุกท่านที่เข้าร่วมการแข่งขัน โอกาสได้ถ้วยรางวัลมีสูงครับ

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
yq
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 01:19:38 PM »

อยากทราบว่า รายการ มือใหม่ ออโตเมติก( คะแนนไม่เกิน 90 ) ยิงในระยะกี่เมตร
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 02:29:15 PM »

อยากทราบว่า รายการ มือใหม่ ออโตเมติก( คะแนนไม่เกิน 90 ) ยิงในระยะกี่เมตร

.....ระยะ 25 เมตร ครับ Grin   (ขออนุญาตตอบ........แทนท่าน usedguns ครับ)
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:59:30 AM »

.....ระยะ 25 เมตร ครับ Grin   (ขออนุญาตตอบ........แทนท่าน usedguns ครับ)

Grinใช่แล้วครับ ขอบคุณพี่ BSW ที่ช่วยตอบแทนครับ Grin

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
หน้า: [1]
  พิมพ์