ปืนสั้น .22 LR มีข้อดีอย่างไรบ้าง

<< < (7/7)

หินเหล็กไฟ:
 ;D ;D  ขอบคุณครับสวยมาก  แต่ไม่มีรายละเอียดเลยครับ  ใครมีเพิ่มเติมหน่อยครับ   ;D ;D

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
ยิงแม่น......ยิงมัน..........กระสุนถูก.........มีบางคนในทีมงาน....ยิงเป้าไม่ค่อยมันเนื่องจากมองไม่เห็นรูกระสุน...ท่านเล่นยิงดอกไม้

เล่นครับ.........บอกว่ามันเห็นเป้าชัดดี...... :~) :~)

หลวงริน - รักในหลวง:
อ้างจาก: ป้อมทอง ที่ พฤษภาคม 13, 2005, 03:57:23 PM

ยิงแม่น......ยิงมัน..........กระสุนถูก.........มีบางคนในทีมงาน....ยิงเป้าไม่ค่อยมันเนื่องจากมองไม่เห็นรูกระสุน...ท่านเล่นยิงดอกไม้

เล่นครับ.........บอกว่ามันเห็นเป้าชัดดี...... :~) :~)

;D ;D ;D,มีแซวครับมีแซว ;D ;D ;D

Thanapong รักในหลวง:
ผมมีอยู่ 2 รูปครับของ Tuarus ส่วนข้อมูลดูที่ www.taurususa.com หรือไม่ก็  www.taurus-usa.com  คือจำไม่ได้ครับ สงสัยต้องกินใบแปะก้วยครับ  :OO :OO :OO

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หินเหล็กไฟ:
 ;D ;D2สวยดีครับแต่เวป Eผมดูได้แต่รูป ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว