๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 06:39:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสั้น .22 LR มีข้อดีอย่างไรบ้าง  (อ่าน 19623 ครั้ง)
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 03:07:16 PM »

Grin Grin  ขอบคุณครับสวยมาก  แต่ไม่มีรายละเอียดเลยครับ  ใครมีเพิ่มเติมหน่อยครับ   Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 03:57:23 PM »

ยิงแม่น......ยิงมัน..........กระสุนถูก.........มีบางคนในทีมงาน....ยิงเป้าไม่ค่อยมันเนื่องจากมองไม่เห็นรูกระสุน...ท่านเล่นยิงดอกไม้

เล่นครับ.........บอกว่ามันเห็นเป้าชัดดี...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 04:36:50 PM »

ยิงแม่น......ยิงมัน..........กระสุนถูก.........มีบางคนในทีมงาน....ยิงเป้าไม่ค่อยมันเนื่องจากมองไม่เห็นรูกระสุน...ท่านเล่นยิงดอกไม้

เล่นครับ.........บอกว่ามันเห็นเป้าชัดดี...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin,มีแซวครับมีแซว Grin Grin Grin
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2005, 09:03:25 PM »

ผมมีอยู่ 2 รูปครับของ Tuarus ส่วนข้อมูลดูที่ www.taurususa.com หรือไม่ก็  www.taurus-usa.com  คือจำไม่ได้ครับ สงสัยต้องกินใบแปะก้วยครับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2005, 05:38:33 AM »

Grin ;D2สวยดีครับแต่เวป Eผมดูได้แต่รูป Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์