ปืนสั้น .22 LR มีข้อดีอย่างไรบ้าง

(1/7) > >>

หินเหล็กไฟ:
 ;D ;D คือผมกำลังจะทำ ป3 ปืนสั้น . 22 สักกระบอก  ที่จะเอาไว้พกป้องกันตัว ขนาดเล็กๆกระทัดรัดนะครับ ช่วยกรุณาแนะนำด้วยว่ายี่ห้อใหนดี ราคาเท่าไร ขอดูรูปด้วย ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ;D ;D

rute - รักในหลวง:
 :D ลองแบบท่าน LE ไหมคับ...  :D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Nakin:
This   one   is   nice   as   well ...... ;)

NUTAPHOL:
ผมเองก็ยังอยากได้เลยยังไม่มีปืนสั้นขนาด .22 เลย   แต่ตอนนี้ราคาแพงมากๆเลย   ข้อดีลูกราคาถูกใช้ยิงซ้อมมือหรือยิงเล่นยามพักผ่อนได้ดี   ควบคุมแรงรีคอร์ยได้ง่ายทำให้ยิงซ้ำได้รวดเร็ว    ข้อเสียคือตอนนี้ราคาตัวปืนมีราคาแพงมากๆและคงจะแพงขึ้นไปเรื่อยๆ 

visith:
 ::) สนใจลูกโม่ หรือ ออโต ครับ...ข้อดีอีกอย่างคือ หากจำเป็นต้องยิงในบ้าน ในรถ หูไม่หนวกครับ จะใช้ป้องกันตัวก็เลือกกระสุนที่ดีๆหน่อย...ข้อเสียของลูกปืนขนาดนี้คือด้านง่าย เก็บได้ไม่นานครับ...และที่สำคัญ....ปืนมันแพงหลายๆเด้อ.... >:(...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป