๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:38:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน First Level III Shotgun  (อ่าน 6267 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 01:35:52 PM »

ผลการแข่งขันทั้ง Overall และ Stage Result ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2007, 05:19:32 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 02:59:56 PM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2007, 03:13:24 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลค่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2007, 11:08:14 AM »

ขอบคุณผู้จัดอีกครับครับ มันจริงๆแมทนี้ ถึงจะยิงแบบออกทะเลก็เถอะ เอิ๊กๆๆๆๆ  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
tu_mangmun
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2007, 06:49:58 PM »

สนุกมากค่ะ ได้เที่ยวทะเลด้วย แต่ร้อนมากๆ ถ้าจัดอีกขอเป็นหน้าหนาวได้ไหมค่ะ ผู้ติดตามคุณอภิชาติ มูลรังษี (tu mangmun) กลัวร้อนแต่ไม่กลัวดำค่ะ ดีที่ได้รางวัลกลับเชียงใหม่เลยหายร้อนนิดหน่อย  หัวเราะร่าน้ำตาริน Angry เยาะเย้ย
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2007, 10:37:29 PM »

สนุกมากค่ะ ได้เที่ยวทะเลด้วย แต่ร้อนมากๆ ถ้าจัดอีกขอเป็นหน้าหนาวได้ไหมค่ะ ผู้ติดตามคุณอภิชาติ มูลรังษี (tu mangmun) กลัวร้อนแต่ไม่กลัวดำค่ะ ดีที่ได้รางวัลกลับเชียงใหม่เลยหายร้อนนิดหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน Angry เยาะเย้ย

แหม..........มีแต่คนอิจฉาคุณอภิชาติเก่งไม่พอ..........มีพี่เลี้ยงหน้าตาดีอีก......เฮ้อ น่าอิจฉาจิงๆ

ครับ เพื่อนๆชาวลูกซอง คงกลับถึงบ้านปลอดภัยกันทุกๆคน ผมต้องขอขอบใจเพื่อนๆ

พี่ๆ-น้องๆทุกๆท่าน ที่ได้เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้อย่างมาก และรู้สึกดีใจที่การแข่งขันจบลงด้วยดี

และต้องขออภัยในทุกๆอย่างที่บกพร่องและไม่สมบูรณ์ แม้ว่าจะเหนื่อยแต่ก็สนุก-มีความสุขที่ได้เห็น

รอยยิ้มจากทุกๆท่าน ในครั้งนี้ต้องขอบใจคนรอบๆตัวทุกคน ที่มาร่วมด้วย-ช่วยกัน เหนื่อยด้วยกัน

แต่ไม่บ่นซักคำ ในวันหน้าหากมีโอกาส เราจะสร้างวันที่ยิ่งใหญ่แบบนี้อีก.........ขอบคุณครับ.
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 07:09:17 AM »

สนุกมากๆเลยครับ.....ถึงอากาศจะร้อนแต่ความมันส์มากลบหมด....รายการนี้ได้วิ่งยิงแค่6สนาม..โดนdQซะก่อน...ต้องระวังเรื่องแนวปืนครับ...ผิดพลาดไปนิดนึง..ต้องขออภัยคณะกรรมการด้วยครับ
เลยออกไปนั่งชายทะเลที่บางแสนต่อ....ซัดอาหารทะเลเต็มโต๊ะเลย..แล้วให้หมอ..มานวดฝ่าเท้า..งีบไป2ชั่วโมง..แล้วขับรถกลับบ้าน
แบบสบายตัวเลยครับ Grin Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 09:56:21 AM »

งานนี้ดีใจมั่กๆๆ  ได้สมาชิก ไอพีเพิ่มหลายท่าน คาดว่าแมทต่อๆไปจะได้ต้อนรับชาวไอพีมากขึ้นเรื่อยๆ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถึงเหนื่อย ก้อเต็มใจจ้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 10:15:18 AM »

งานนี้ดีใจมั่กๆๆ ได้สมาชิก ไอพีเพิ่มหลายท่าน คาดว่าแมทต่อๆไปจะได้ต้อนรับชาวไอพีมากขึ้นเรื่อยๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ถึงเหนื่อย ก้อเต็มใจจ้า

เจ้ฯครับ ผมได้ถ้วยไหมครับ ขอซักใบเต๊อะ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
tawee_1971
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 12:14:41 PM »

งานนี้ไปสะสมประสบการณ์ครับ  เหนื่อยมากๆ ร้อนมากๆ แต่สนุกมากๆ เช่นกันครับ.........
ขอบคุณเฮียตี๋   พี่โญ   เจ้หมูอ้วน  พี่โอ(แฟนเจ้หมูอ้วน)   พี่เอ๋(ภูกามยาว)  และอีกหลายๆ ท่านที่ให้การต้อนรับ
และคำแนะนำที่ดี  ขอบคุณครับทุกท่าน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 12:55:05 PM »

ขออนุญาติ

แมทช์ AustralAsia 2007 เป็นแมทช์ระดับทวีป ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่จะจัดในประเทศไทย Grin Grin Grin

ณ.สนาม จอมเทียน พัทยา วันที่ 5-8 ธันวาคม 2007 รายละเอียดของแมทช์เว็บไซด์ชมได้ที่นี่เลยครับ

http://www.australasia2007.com/content/view/66/89/

นักกีฬาทั้งสิ้น 500 กว่าท่านส่วนใหญ่จากทวีปเอเซียและออสเตรเรีย มีการเชิญแมชมป์โลกดิวิชั่นต่างๆมากมายมาแข่ง และยืนยันมาแล้วหลายท่าน แมทช์นี้มีการจำกัดนักแข่งของแต่ละประเทศรวมทั้งประเทศไทยด้วย ปัจจุบันไทยได้ Slot (จำนวนนักกีฬา)ที่กำหนดไว้ 32 ที่ แบ่งแยกปืนสั้น 5 Division มีการคัดตัวเก็บสะสมคะแนนอยู่แล้วในปัจจุบัน นักกีฬาที่สมัครอาจจะไม่ได้เข้าทำการแข่งขันทุกท่าน หาก Slot ที่แข่งเหลือจะมีการจัดแบ่งตามประเทศ และประเภทอย่างเหมาะสม โดยสมาคม Thai IPSC

การรับสมัครเริ่มตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 31 สิงหาคม 2007 หลังจากการคัดตัวแล้วหาก Slot เหลือ ทางสมาคมจะแบ่งให้นักกีฬาที่สมัครและชำระเงินก่อนตามลำดับการยืนยันการตอบรับ หากท่านใดมีความประสงค์จะแข่งขันกรุณาสมัครและชำระเงินได้เลยครับ First Come First Serve.  โอนเข้าที่บัญชีที่สมาคมเปิดไว้เลยครับ หากมีการโอนแล้วแต่ Slot เต็มจะได้รับเงินคืนครับ  เบอร์บัญชีตามนี้เลยครับ

คุณเจษฏา แผ่อารยะ
บัญชีออมทรัพย์
กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
7582-3431-57                               การโอนกรุณาใส่จุดทศนิยมให้เช็คง่ายด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกของท่านเอง

ค่าแข่ง 4 วัน
ส่วนบุคคล 8,000 บาท/คน
ประเภททีม 4,000 บาท/ทีม (มีทุก Division มีทีม ธรรมดา, Junior, Senior, Lady หากสุดท้ายถ้ารางวัลทีมไม่มีจะคืนเงินให้ครับ) ทีม 4 คน เอาคะแนน 3 ท่าน

รายชื่อที่สมัคร
1. คุณจตุรงค์ หลีประสิทธ์
2. คุณไกรกูร (เลย)

รายชื่อที่ชะระเงินแล้ว (ลำดับการให้ก่อนหลังเราเอารายชื่อชำระเงินเป็นหลักนะครับ ) ชำระแล้วต้องได้รับการยืนยันจากคุณเจษฏานะครับ
1.
2.
3.

ท่านที่สนใจติดต่อได้บนเว็บนี้เลยครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 02:21:37 PM »

เก็บมาฝากค่ะ ปืนสั้นแข่งเสร็จ พี่โญเราสั่งลุยจัดสนามลูกซองค่ะ ขอบคุณทีมกบที่ช่วยหลายแรง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2007, 02:52:48 PM โดย หมูอ้วน » บันทึกการเข้า
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 02:52:43 PM »

แมทช์นี้....มันส์เป็นบ้าเลย......ครบทุกรสชาติ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 03:35:57 PM »

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 03:39:53 PM »

หน้า: [1] 2
  พิมพ์