๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:07:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการรับบริจาคเลือดสุนัข ด่วนครับ!!!!!! (นอกเรื่องปืน)  (อ่าน 1456 ครั้ง)
anpangman
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

มีแล้วไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 05:17:41 PM »

สุนัขพันธุ์ชิสุห์ ชื่อ บีโทเฟ่น (รักจัง) ป่วยเป็นโรคพยาธิในเม็ดเลือด ต้องการเลือดด่วนท่านเจ้าของสุนัขท่านใดใจดี สามารถช่วยเหลือได้ โปรดติดต่อบริจาคเลือดได้ที่ โรงพยาบาลสัตว์เล็ก มหาวิทยาลัยเชียงใหม่(ติดปั๊ม ปตท.) หรือ อัญชลี ดวงดี โทร.084-0437109 ขอบพระคุณค่ะ 08/มิ.ย./2550

พอดีเป็นหมาของน้องที่เรียนโทด้วยกันครับ ถ้าท่านใดมีสุนัขที่มีน้ำหนักเกิน 25 กิโลกรัม อยากช่วยชีวิตสัตว์โลกตัวน้อยก็ติดต่อไปที่เบอร์น้องเค้าได้เลยนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ที่บ้านผมมีแค่ชิิวาวาน้อย 5 ตัวเลยบริจาคไม่ได้ครับ ลืมบอกไปครับน้องหมาอยู่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ ขอบคุณครับ หลงรัก

CoRoNa Club #00
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 06:03:34 PM »

เพิ่งทราบว่าสุนัขสามารถบริจาคเลือดให้กันด้วยครับ เอาใจช่วยนะครับให้หาได้ไวไว.....ทีแรกนึกว่ากระทู้เหน็บการเมืองซะอีก จะได้บอกให้ไปเอาเลือดจากพวกที่บอกว่าตอนนี้ประเทศชาติเหลือแต่กระดูก แต่ทุกวันนี้พวกเค้าและพวกๆก็ยังแทะกระดูกนั้นอยู่ทุกวัน จนจะไม่เหลืออะไรอยู่แล้ว บางทีเหลือแต่กระดูกยังดีกว่าไม่มีอะไรเหลือ  Grin  Grin  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2007, 06:05:49 PM โดย Blackhawk » บันทึกการเข้า
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 06:32:55 PM »

เอาใจช่วยให้ได้เลือดและหายเร็ว ๆ ค่ะ...

หน้า: [1]
  พิมพ์