๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:13:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35715 35716 35717 [35718] 35719 35720 35721 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726718 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #535755 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:17:46 PM »

ผมได้คุยน้อยคำก็จริง แต่เหมือนจะได้คำตอบครบถ้วน

ตอนนี้ อีพุด ปักหลักตั้งรกรากอยู่ที่ประเทศ บูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso)

แต่งงานกับลูกเจ้าของกิจการจิวเวลรี่ใหญ่ของเมืองวากาดูกู

สามีของมันอายุแค่สามสิบ แต่ตัวสูงใหญ่ประสานิโกรอยด์

และมันเป็นสะใภ้คนโปรดของตระกูล

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535756 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:17:52 PM »

เพราะเป็นสะใภ้คนเดียวที่มีลูกเป็นผู้ชาย ถึงสองคน

ลูกสาวและลูกสะใภ้คนอื่น ๆ ให้กำเนิดเป็นลูกสาวทั้งนั้น

อีพุดไม่่ต้องเลียงลูกเอง ไม่ต้องทำงานอะไรเลยหลังจากมีลูก

ทั้งที่ก่อนหน้านั้น อีพุดเป็นคนติดต่อประสานงานระหว่างประเทศให้กับกิจการ

เพราะมันพูดได้หลายภาษา และภาษาอังกฤษของมันดีกว่าทุกคนในครอบครัว ที่พูดได้แต่ภาษาฝรั่งเศษ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535757 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:25:21 PM »

ผมพยายามถาม มึงหลุดไปถึงแอฟริกาตะวันตกได้ยังไงวะ

อีพุดเล่าว่า มันแยกจากผมวันนั้น มันไปญี่ปุ่น ไปหาญาติคนหนึ่ง

ญาติหางานให้ทำ แต่มันอยู่ญี่ปุ่นไม่ได้ เมืองนั้นมันอึดอัด

มันทนอยู่ญี่ปุ่นได้ครึ่งปี ก็ระเห็จต่อไปไต้หวันตามคำชักชวนของเพื่อนชาวไทเปที่ทำงานที่เดียวกัน

พอไต้หวันไม่ใช่แหล่งที่มันจะเติบโตรุ่งโรจน์ได้อย่างหวัง

สองคนก็ระเห็จต่อไปแผ่นดินอเมริกา....

ทำงานโน้น ทำงานนี้อยู่หลายปี เพื่อนชาวไทเปก็ได้ผัวอเมริกา ได้กรีนการ์ด อยู่อเมริกายาว

อีพุดก็เคว้ง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535758 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:39:47 PM »

แล้วก็หลุดไปอัมสเตอร์ดัม  ไปหางานทำที่นั่น ได้งานเกี่ยวกับการแปลภาษาที่หน่วยงานรัฐบาล

ทุกที่ ๆ มันเหยียบย่างไป มันจะได้ภาษา ได้ความรู้ติดมาเสมอ เพราะมันรู้จักเรียนรู้(อันนี้มันว่า)

อย่างที่วิลันดา มันก็ได้ภาษาดัตช์ และได้ผัวชาววิลันดา

อยู่ ๆ สักพัก ผัวงี่เง่าก็ทำจนมันเกือบต้องเข้าคุก ก็เลยเลิกกัน

แล้วไปต่อ

คราวนี้ ลอนดอน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535759 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:49:53 PM »

ที่ลอนดอน มันได้งานคล้าย ๆ แบบเดิม คือดูแลเรื่องภาษากับชาวต่างชาติ

คราวนี้ทำงานที่ คล้าย ๆ หอการค้าของเมือง  ดูแลเรื่องการนำเข้าส่งออกสินค้าจากอัฟริกา

แล้วก็ได้เจอกับสามีคนปัจจุบันเมื่อเกือบสิบปีก่อน

เขาเป็นนักธุรกิจหน้าใหม่ รวยมาก แต่ไม่ค่อยเจนจัดเรื่องเชิงการค้าเท่าไหร่

อีพุดเป็นฝ่ายจีบก่อน  เหตุผลที่มันบอก บ่งถึงความเป็นอีพุดได้เป็นอย่างดี

มันว่า อยากลองของนิโกรบ้าง เห็นเขาว่าใหญ่.....

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535760 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:50:18 PM »

มันบอกมันหวังแค่นั้นจริง ๆ  แต่อีสามีของมันดันหลงมันหัวปักหัวปำ

หอบหิ้วพามันไปจนถึงอัฟริกา อ้อนวอนขอให้อยู่ด้วยกัน แต่งงานกัน

ครอบครัวเขาก็มาช่วยอ้อนวอนด้วย ประมาณว่าลูกสุดที่รักอยากได้อะไรต้องหาให้ลูก

ใจจริงอีพุดว่ามันไม่ได้รัก แค่ติดใจเซ็กส์ที่หาใครมาแทนไม่ได้

แต่เมื่อเขาอ้อนวอนขนาดนั้นก็เลยตกลง แต่งงาน

(ตรงนี้ ผมฟัง ๆ ไป ผมว่ามันติดโม้...)

แล้วก็ทำเรื่องปิติให้ครอบครัวเขาโดยการคลอดลูกชาย

ซ้ำอีกทีด้วยลูกชายคนที่สอง....
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535761 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:53:13 PM »

ตอนนี้มันลอยลำแล้ว

มันช่วยกิจการครอบครัวได้โดยการติดต่อประสานงานประเทศโน้นประเทศนี้

มันได้ภาษาเอเชียที่สำคัญ คือภาษาจีน  เป็นการเปิดตลาดขยายกลุ่มลูกค้าขึ้นมาเกินสองเท่า

...เหมือนกูเป็นตัวเงินตัวทองของเขาเลยแหละ อีพุดว่า...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535762 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 03:57:44 PM »

เราแยกกัน ก่อนที่พี่มืดหุ่นวิล สมิธ จะเดินมาถึง

บอกอาการให้รู้ว่า หมอนี่ค่อนข้างหึงเมีย

อีพุดว่า วันพุธนี้มันจะเดินทางกลับฝรั่งเศษ.... สำนักงานใหญ่ของกิจการครอบครัวอยู่ที่นั่น

กิจการมีฐานอยู่แอฟริกา แต่มันกับผัวไป ๆ มา ๆ และอยู่ที่ฝรังเศษเป็นหลัก

พ่อแม่สามีเฝ้าโอ๋หลานชายอยู่ที่ฝรั่งเศษเช่นกัน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535763 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 04:00:29 PM »

ก็.... จบมันดื้อ ๆ ยังงี้แหละครับ

อ้อ เกือบลืม

พ่ออีพุดตายไปหลายปีแล้ว เหลือแม่มันดูแลแม่เฒ่ามันอยู่ แม่เฒ่าแกเป็นอัมพฤกษ์ครึ่งตัว

อีพุดสร้างบ้านใหม่ให้ จ้างหลานอีกคนเดือนละเป็นหมื่นมาอยู่ดูแลประจำ

แม่อีพุดเลยพอได้ไปวัดไปตลาดเหมือนคนอื่น
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535764 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2019, 11:06:16 AM »

อีพุดไม่ใช่คนสวย
ผิวคล้ำ ๆ ของมันทำให้ความสวยตามประสาหญิงถูกบดบัง
แต่มันดูดี มันสะอาดสะอ้าน  สะอาดกว่าเด็กหญิงเนาวรัตน์ ลูกสาวครูจิราที่ขึ้นชื่อเรื่องสะอาดเสียอีก

กลิ่นตัวที่เดินสวนใครก็หอมกรุ่น 

ผมย้ำว่า กลิ่นตัว....

ไม่ใช่กลิ่นน้ำหอม ไม่ใช่กลิ่นเครื่องประทินผิว

ขอบคุณท่านPandanus ครับ สำหรับเรื่องเพื่อนที่จบไป

อ่านถึงตอน "กลิ่นตัวที่เดินสวนใครก็หอมกรุ่น 

ไม่ใช่กลิ่นน้ำหอม ... "

นึกไปถึงท่านเบิ้มเลยนะครับ ว่า ถ้ามีลูกค้าแบบนี้ เดินเข้าร้าน

ท่านเบิ้มคงจะแฮ๊ปปี้มากเลยนะครับ   คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535765 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2019, 11:07:36 AM »

ไหว้

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #535766 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2019, 07:34:25 PM »

ไหว้
ข้ า พ ร ะ อ ง ค์ ล้ ว น เ ป็ น ไ ท ใ ช่ เ ป็ น ท า ส
ม ห า ร า ช ป ร มิ น ท ร์ ปิ่ น ส ย า ม
จุ ฬ า ล ง ก ร ณ์ อ ง ค์ พ ร ะ ท ร ง น า ม
ธ  ท ร ง ค ว า ม ส า ม า ร ถ ช า ติ พ้ น ภั ย.
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535767 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2019, 10:47:03 AM »

ขอบคุณท่านPandanus ครับ สำหรับเรื่องเพื่อนที่จบไป

อ่านถึงตอน "กลิ่นตัวที่เดินสวนใครก็หอมกรุ่น 

ไม่ใช่กลิ่นน้ำหอม ... "

นึกไปถึงท่านเบิ้มเลยนะครับ ว่า ถ้ามีลูกค้าแบบนี้ เดินเข้าร้าน

ท่านเบิ้มคงจะแฮ๊ปปี้มากเลยนะครับ   คิก คิก

คนกลุ่มนี้ กลุ่มที่รังสรรค์ความสุขให้ตัวเองในลักษณะนี้

มักจะมีจุดเด่นแทบทุกคน

น้องไดน่า สาวอีกคนที่ไม่แน่ใจว่าเล่าไปรึยัง ก็เป็นแบบนี้

คือมีจุดเด่น ตรงหน้าผาก โหนกนูนเด่นสวยงามมาก

สะโพกเล่าก็กลมกลึงสวยงามเกินกว่าสาววัยเดียวกันแทบทุกคนในย่านนั้น

นอกนั้นอย่างอื่น ก็เหมือนคนทั่วไป

ล่าสุดน้องไดน่าเข้าบ้านใหญ่อีกแล้ว ปีนี้รอบนี้รอบที่สองแล้ว

รอบนี้สามเดือน ต้องฉลองปีใหม่ในคุก  ได้ออกมาต้นปีหน้า
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535768 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2019, 11:10:39 AM »

คนกลุ่มนี้ กลุ่มที่รังสรรค์ความสุขให้ตัวเองในลักษณะนี้

มักจะมีจุดเด่นแทบทุกคน

น้องไดน่า สาวอีกคนที่ไม่แน่ใจว่าเล่าไปรึยัง ก็เป็นแบบนี้

คือมีจุดเด่น ตรงหน้าผาก โหนกนูนเด่นสวยงามมาก

สะโพกเล่าก็กลมกลึงสวยงามเกินกว่าสาววัยเดียวกันแทบทุกคนในย่านนั้น

นอกนั้นอย่างอื่น ก็เหมือนคนทั่วไป

ล่าสุดน้องไดน่าเข้าบ้านใหญ่อีกแล้ว ปีนี้รอบนี้รอบที่สองแล้ว

รอบนี้สามเดือน ต้องฉลองปีใหม่ในคุก  ได้ออกมาต้นปีหน้า

[/quote]

ชื่อน้อง"ไดน่า" ยังไม่ผ่านตาผ่านหูเลยนะครับ คงยังไม่ได้เล่าถึง

หรืออาจเล่าไปแล้ว ก่อนหน้าที่ผมเข้ามาร่วมคุยด้วยในห้องด้ามขวานครับ

ว่าง ๆ ก็เข้ามาเล่าต่อนะครับ   Grin

"หนังน้องเดียว" ที่กำลังครึกโครม แต่ผมไม่ได้เข้าไปอ่านรายละเอียดนะครับ

เพียงแค่อ่านพาดหัว เล้วก็นึกถึง ท่านSouthlander ที่ผมจำได้ว่าท่านชอบมาก

เพื่อน ๆ ด้ามขวานทุกท่าน คงสุขกาย สบายใจ ไม่มีโรคภัย กันทุก ๆ ท่านนะครับ   ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #535769 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2019, 02:57:37 PM »

เรื่องหนังเดียว มันเกิดขึ้นพร้อม ๆ กับผู้บุญหนักศักดิ์ใหญ่อีกท่าน

ทั้งสองคน โตเร็ว พุ่งขึ้นสู่ฟ้าเร็วปานบั้งไฟแสน

และทั้งสอง ก็ร่วงลงมาในห้วงเดียวกัน  ติ้ว ๆ ๆ

เหมือนกันอีกอย่างคือ เกิดจากน้ำมือตนเองทั้งสองคน

ผม ไม่ชอบทั้งสองคน
หน้า: 1 ... 35715 35716 35717 [35718] 35719 35720 35721 ... 35790
  พิมพ์