๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:56:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35674 35675 35676 [35677] 35678 35679 35680 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726710 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535140 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 01:07:39 PM »

คิก คิก

Grin ไหว้ Grin

ลุงกันส์.....ขอบพระคุณสำหรับคำเเนะนำเรื่องเครื่องเสียงนะครับ ตอนนี้เริ่มกระจ่างมั่งเเล้ว Grin

ที่สำคัญยังใจดีให้ยืมตังต์อีกตั้ง2เเสน ยิ้มีเลศนัย

วันนี้ผมเดินทางหลบมาตุภูมิ.....จบงาน

Happy CNY หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พอดีเลยครับน้ากมล มีเรื่องรบกวนครับ

ช่วยเช็คข้อมูลปืนจากร้านต่างๆให้ด้วยครับ ผมอยู่นี่ติดต่อลำบากครับนะ

ร้านเนรมิตร ถามแลว่า เทารัสลูกโม่ .๓๘ สองนิ้ว ยังมีอีกไหม ป.๓ ต้องระบุว่าอย่างไร

ร้านปืนชากังราว ถามแลว่า ลูกซองเรมิงตัน ๘ นัดยังมีอีกไหม ป.๓ ต้องระบุว่าอย่างไร

ร้านปืนโยธิน ถามแลว่า สมิทลูกโม่ .๓๘ สองนิ้ง ยังมีอีกไหม ปง๓ ต้องระบุว่าอย่างไร

ขอบคุณมากครับ

ถ้าจะให้ขอบคุณเหลย เบี้ยเครื่องเสียงให้ผมซื้อปูนก่อนถีครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535141 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 01:30:01 PM »

ลุงกันส์.....ขอบพระคุณสำหรับคำเเนะนำเรื่องเครื่องเสียงนะครับ ตอนนี้เริ่มกระจ่างมั่งเเล้ว Grin

ที่สำคัญยังใจดีให้ยืมตังต์อีกตั้ง 2 บาท ยิ้มีเลศนัย

วันนี้ผมเดินทางหลบมาตุภูมิ.....จบงาน

Happy CNY หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไม่เป็นไรครับท่านk@mon อย่าคิดมากเรื่องเงินที่ให้ยืมครับ  ไม่ได้มากมายอะไรนี่นา ซื้อบุหรี่มวนเดียวยังไม่ได้เลย    คิก คิก

ยังไงก็ส่งเลขบัญชีมาอีกทีนะครับ วันก่อน ลืมเซฟไว้ครับ ตอนนี้ เตรียมที่จะโอนให้แล้วครับ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535142 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 02:49:09 PM »

ไหว้ หวัดดียามบ่ายพี่ๆน้าๆทุกท่านครับ
เติมลมยิงเล่นในบ้าน 20-25 เมตรครับ แต่เสียงไม่ค่อยเบาเลยครับ

ขนาดเท่าไหร่ครับ   ผมมีเบอร์สองแบบสปริงของเดียน่ามีทะเบียน   ไม่ได้ยิงนานแล้วตั้งแต่พาไปซ่อมกลับมายิงได้พักนึงเก็บไว้ในตู้จนลืม น่าว่าโอริง ลูกยาง เสื่อมหมดแล้วหล่าวครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

คนไทยหัวใจลูกทุ่ง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #535143 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 05:28:32 PM »

ไหว้ หวัดดียามบ่ายพี่ๆน้าๆทุกท่านครับ
เติมลมยิงเล่นในบ้าน 20-25 เมตรครับ แต่เสียงไม่ค่อยเบาเลยครับ

ขนาดเท่าไหร่ครับ   ผมมีเบอร์สองแบบสปริงของเดียน่ามีทะเบียน   ไม่ได้ยิงนานแล้วตั้งแต่พาไปซ่อมกลับมายิงได้พักนึงเก็บไว้ในตู้จนลืม น่าว่าโอริง ลูกยาง เสื่อมหมดแล้วหล่าวครับ
เบอร์สอง PCP ครับ ไว้ซ้อมมือในรั้วบ้านครับ แต่เสียงค่อนข้างดัง รับมาจากร้าน ม.ฮะ ครับ
คนไทยหัวใจลูกทุ่ง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #535144 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 05:31:40 PM »

คิก คิก

ที่สำคัญยังใจดีให้ยืมตังต์อีกตั้ง2เเสน ยิ้มีเลศนัย

พอดีเลยครับน้ากมล มีเรื่องรบกวนครับ

ช่วยเช็คข้อมูลปืนจากร้านต่างๆให้ด้วยครับ ผมอยู่นี่ติดต่อลำบากครับนะ

ร้านเนรมิตร ถามแลว่า เทารัสลูกโม่ .๓๘ สองนิ้ว ยังมีอีกไหม ป.๓ ต้องระบุว่าอย่างไร

ร้านปืนชากังราว ถามแลว่า ลูกซองเรมิงตัน ๘ นัดยังมีอีกไหม ป.๓ ต้องระบุว่าอย่างไร

ร้านปืนโยธิน ถามแลว่า สมิทลูกโม่ .๓๘ สองนิ้ง ยังมีอีกไหม ปง๓ ต้องระบุว่าอย่างไร

ถ้าจะให้ขอบคุณเหลย เบี้ยเครื่องเสียงให้ผมซื้อปูนก่อนถีครับ
อาทิตย์ก่อนไปหลังวังมาครับ ปืนสั้นลูกโม่สมิธ 2 นิ้วมีหลายร้านครับ ผมได้กระสุนมาห้าโล
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535145 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 08:54:49 PM »

คิก คิก

อาทิตย์ก่อนไปหลังวังมาครับ ปืนสั้นลูกโม่สมิธ 2 นิ้วมีหลายร้านครับ ผมได้กระสุนมาห้าโล

ราคาสมิทแพงไม่เห็นใจกระเป่าตังค์เลยนิครับ แลท่าต้องไปหาเทารัสแทนแล้วครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535146 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 08:57:38 PM »

ลุงกันส์ครับ

ขอพยากรณ์อากาศ อาบูดาบี้ ด่วนเลยครับ ขอล่วงหน้าสัก ๑ เดือนด้วยจะดีมากเลยครับ รู้สึกว่าหน้าหนาวจะเริ่มหายไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #535147 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 09:15:06 AM »

เหมือนเราจะเคยมาแถวนี้.....
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535148 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:16:17 AM »

เหมือนเราจะเคยมาแถวนี้.....

ผมก็มีความรู้สึกว่า เคยรู้จักคนนี้เหมือนกันครับ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535149 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:37:46 AM »

ขอพยากรณ์อากาศ อาบูดาบี้ ด่วนเลยครับ ขอล่วงหน้าสัก ๑ เดือนด้วยจะดีมากเลยครับ รู้สึกว่าหน้าหนาวจะเริ่มหายไปแล้วครับ
ขอบคุณครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535150 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:46:41 AM »

k@mon (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ท่านk@mon กลับถึงบ้านเราหรือยังครับ    Grin

ใกล้เที่ยงแล้ว หาข้าวกินก่อนนะครับ

<a href="https://www.youtube.com/v/0yjQEvHYPgA" target="_blank">https://www.youtube.com/v/0yjQEvHYPgA</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:52:06 AM โดย GUNRUNNER » บันทึกการเข้า

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535151 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 02:45:09 PM »

ขอบคุณครับ

ขอบคุณลุงกันส์มากๆครับ เริ่มอุ่นๆขึ้นแล้วครับ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535152 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 02:52:37 PM »

k@mon (+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ท่านk@mon กลับถึงบ้านเราหรือยังครับ    Grin

ใกล้เที่ยงแล้ว หาข้าวกินก่อนนะครับ

<a href="https://www.youtube.com/v/0yjQEvHYPgA" target="_blank">https://www.youtube.com/v/0yjQEvHYPgA</a>

เดินหาเครื่องเสียงอยู่ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535153 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 02:59:26 PM »

4นิ้ว 55000 2 นิ้ว 60000 ป3 ร้านค้ากทม

รับเเบบกระเเทกหูใส่

75000 ป3 ร้านค้ากทม

ลูกโม่ 38 เเนะนำออกป3 ร้านค้ากทม เเล้วถือป3 ร่อนหาถามร้านวังบูราพาเลยครับ หนุกดี ผมไปได้ร้านธง ราคาเเรงหว่าที่ตรังนิดนึง เเต่รับได้ ยิ้มีเลศนัย

ชอบนิกับยุ่งเรื่องเพื่อน คิก คิก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535154 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 04:20:47 PM »

4นิ้ว 55000 2 นิ้ว 60000 ป3 ร้านค้ากทม

รับเเบบกระเเทกหูใส่

75000 ป3 ร้านค้ากทม

ลูกโม่ 38 เเนะนำออกป3 ร้านค้ากทม เเล้วถือป3 ร่อนหาถามร้านวังบูราพาเลยครับ หนุกดี ผมไปได้ร้านธง ราคาเเรงหว่าที่ตรังนิดนึง เเต่รับได้ ยิ้มีเลศนัย

ชอบนิกับยุ่งเรื่องเพื่อน คิก คิก

ขอบคุณมากครับ  หวางไปแหละทีนี้  เหมือนน้าโกมลว่านั้นแหละ ถือ ป.๓ กำเบี้ยไปเดินเลือกเลยหวา ถูกใจเบอร์ไหนก้าพาขึ้นห้องเลย

อีกเรื่องครับ ถ้าได้ไปวันไหนหล่าวนะ  ด้ามปืนลูกโม่สองนิ้วสีชมพู กับซองพกในสีชมพู หาซื้อได้จากร้านไหน อันนี้จำเป็นหวาปืนครับ

แล้วผมจะมีเรื่องรบกวนบ่อยๆครับ สำหรับคนกรุงเทพ

อย่าลืมคนกรุงงดเผาฟางข้าว ช่วยกันลดฝุ่น ลุงตู่ฝากบอกมา

หน้า: 1 ... 35674 35675 35676 [35677] 35678 35679 35680 ... 35790
  พิมพ์