๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:33:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35670 35671 35672 [35673] 35674 35675 35676 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25726950 ครั้ง)
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #535080 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 02:12:07 PM »

ลุงเท่งนอนน่าหวาดเสียว..ไข่ล่อ.. Grin
k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535081 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 02:49:58 PM »

ไปจีบนายหนังไว้แล้ว เห็นว่าพล็อตเรื่องมีมาก แต่เราต้องไปเกณฑ์สมาชิกมาปูสาด เสื่อรอกันก่อนครับ  ลุงกัน ผม น้าโกมล คนเล R2D แล้วก้าลุงพัฒน์ เห็นว่าต้องตรวจบัตรประชาชนด้วยครับ ป้องกันลิขสิทธิ์ครับ
ยิ้มีเลศนัยลุงๆ วันนี้ว่างไม่ คุยหลังไมค์หิด Grin
เมื่อคืนพยายามฟื้นความรู้เรื่อง MOA กับ Milliradian ตีกันมั่วหมดแล้วนิในหัวผม  เดี๋ยววันนี้ว่าจะอ่านใหม่ครับ

เเล้วมันคือไหรน้าจง Huh

Grinเเรกเดียวคุยหลังไมค์กับลุงกัน เเกว่าได้เรื่องที่ผมอิยืมเงิน200000 ไปซื้อเเอมป์หลอด ไม่ต้องมีดอก ให้คืนนกลับตอนไหนกะได้ Grin

น้าจงอิเอาด้วยกันไม๊ ยิ้มีเลศนัย

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535082 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 03:21:34 PM »

ไปจีบนายหนังไว้แล้ว เห็นว่าพล็อตเรื่องมีมาก แต่เราต้องไปเกณฑ์สมาชิกมาปูสาด เสื่อรอกันก่อนครับ  ลุงกัน ผม น้าโกมล คนเล R2D แล้วก้าลุงพัฒน์ เห็นว่าต้องตรวจบัตรประชาชนด้วยครับ ป้องกันลิขสิทธิ์ครับ
ยิ้มีเลศนัยลุงๆ วันนี้ว่างไม่ คุยหลังไมค์หิด Grin
เมื่อคืนพยายามฟื้นความรู้เรื่อง MOA กับ Milliradian ตีกันมั่วหมดแล้วนิในหัวผม  เดี๋ยววันนี้ว่าจะอ่านใหม่ครับ

Grinเเรกเดียวคุยหลังไมค์กับลุงกัน เเกว่าได้เรื่องที่ผมอิยืมเงิน200000 ไปซื้อเเอมป์หลอด ไม่ต้องมีดอก ให้คืนนกลับตอนไหนกะได้ Grin

น้าจงอิเอาด้วยกันไม๊ ยิ้มีเลศนัย

มันคือวิชาการยิงปืนยาวครับ เราต้องเข้าใจทฤษฎีก่อน แล้วจึงจะไปลองติดตั้งกล้อง ปรับกล้อง ทดลองยิงครับ

เรื่องกู้เบี้ยมาทำเครื่องเสียง ผมขอผ่านครับ บ้านผมลูกเรียนกีต้าร์สองคน ตอนนี้กีต้าร์เจ็ดตัวแล้วครับ ดีอย่างหนึ่งมีเปียโนหลังหนึ่งซื้อมาเมือ ๑๓ ปีได้แล้ว ลูกทั้งสามคนเล่นเป็นหมด พ่อกับแม่มันอย่ามาถาม โดเรมี อยู่ตรงไหน   นี่คนเล็กร่ำๆว่าจะขอเรียนกลอง ทีนี้ไม่พักอยู่ในบ้าน เทือนแน่ๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535083 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 03:50:26 PM »

มันคือวิชาการยิงปืนยาวครับ เราต้องเข้าใจทฤษฎีก่อน แล้วจึงจะไปลองติดตั้งกล้อง ปรับกล้อง ทดลองยิงครับ

เรื่องกู้เบี้ยมาทำเครื่องเสียง ผมขอผ่านครับ บ้านผมลูกเรียนกีต้าร์สองคน ตอนนี้กีต้าร์เจ็ดตัวแล้วครับ ดีอย่างหนึ่งมีเปียโนหลังหนึ่งซื้อมาเมือ ๑๓ ปีได้แล้ว ลูกทั้งสามคนเล่นเป็นหมด พ่อกับแม่มันอย่ามาถาม โดเรมี อยู่ตรงไหน   นี่คนเล็กร่ำๆว่าจะขอเรียนกลอง ทีนี้ไม่พักอยู่ในบ้าน เทือนแน่ๆครับ

ยิ้มีเลศนัยตั้งวงเลยน้าจง  ออกอัลบั้มกัน  รวยๆๆๆ ขำก๊าก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535084 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 06:07:01 PM »

Size of target inches x 27.778 / Size in Mil dot = Range in Yards

MOA of Wind = Wind value X Wind drift inch / Range / 100 X Wind degree

ได้มาสองสูตรแล้วครับ หลังจากปล้ำอยู่แค่วัน กว่าจะเข้าใจ  ตอนเล็กๆไม่ยอมเรียนคณิตศาสตร์ เป็นไงละ มันเกี่ยวข้องกับทุกสาขาเลยแหละ ตัวเลขนี้นะครับ แม้กระทั่งไสยศาสตร์

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535085 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 07:52:11 PM »

น้ากมล ลองไปหาโหลดมาอ่านแลนะครับ วิธีการติดตั้งกล้อง วิธีการปรับ การเล็ง การอ่านค่าต่างๆนะครับ ว่างๆได้แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535086 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 04:35:32 AM »

น้ากมล ลองไปหาโหลดมาอ่านแลนะครับ วิธีการติดตั้งกล้อง วิธีการปรับ การเล็ง การอ่านค่าต่างๆนะครับ ว่างๆได้แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

Grinผมจะเดินไปทางสายหลอดเเลครับ ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 08:15:59 AM โดย k@mon » บันทึกการเข้า

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #535087 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 09:05:54 AM »

เริ่มกับ .308 Win.เลยเหรอ..ผมเริ่มกับลูกกรดยาว(ตอนนนู้นนัดละ 2 บาทก่า ๆ )..ระยะ 50 ม.นี่ยิงใบกะพังโหม
(ใบผอม ๆ ยาวเท่านิ้วมือที่เขาเอามาใส่ข้าวยำ)ขาดกลางเลย..พอทิ้งไปนานก็เข้าหม้อหมด  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:52:50 AM โดย R2D2 » บันทึกการเข้า
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535088 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:43:01 PM »

เริ่มกับ .308 Win.เลยเหรอ..ผมเริ่มกับลูกกรดยาว(ตอนนนู้นนัดละ 2 บาทก่า ๆ )..ระยะ 50 ม.นี่ยิงใบกะพังโหม
(ใบผอม ๆ ยาวเท่านิ้วมือที่เขาเอามาใส่ข้าวยำ)ขาดกลางเลย..พอทิ้งไปนานก็เข้าหม้อหมด 

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535089 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:44:26 PM »

ผมไม่มีลูกกรดครับ  มีแต่อัดลมเบอร์สอง ไม่ได้ติดกล้องครับ นานแล้วไม่ได้เอามายิงเลย ไม่รู้ซีลเสื่อมหมดแล้วหม้ายครับ

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535090 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:45:51 PM »

Grinเเรกเดียวคุยหลังไมค์กับลุงกัน เเกว่าได้เรื่องที่ผมอิยืมเงิน 2 บาท ไปซื้อเเอมป์หลอด ไม่ต้องมีดอก ให้คืนนกลับตอนไหนกะได้ Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #535091 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:47:08 PM »

ผมไม่มีลูกกรดครับ  มีแต่อัดลมเบอร์สอง ไม่ได้ติดกล้องครับ นานแล้วไม่ได้เอามายิงเลย ไม่รู้ซีลเสื่อมหมดแล้วหม้ายครับ

โรงงานถุงมือไฟไหม้ที่ตรัง  มีผลกระทบถึงบ้านท่านนายกระจงหรือเปล่าครับ  ตกใจ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #535092 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:51:53 PM »

ผมไม่มีลูกกรดครับ  มีแต่อัดลมเบอร์สอง ไม่ได้ติดกล้องครับ นานแล้วไม่ได้เอามายิงเลย ไม่รู้ซีลเสื่อมหมดแล้วหม้ายครับ

โรงงานถุงมือไฟไหม้ที่ตรัง  มีผลกระทบถึงบ้านท่านนายกระจงหรือเปล่าครับ  ตกใจ

อยู่ไกลกันครับ ลุงกันเปิดกูเกิ้ลแมพเลยครับ   ควนธานี กับ นาพละ อยู่คนละด้านของตัวเมืองเลยครับ

ลุงกันส์ครับ ขออุณหภูมิที่อาบูดาบี สำหรับอาทิตย์นี้หน่อยครับ สิบเอ็ดโมงแล้ว แดดออกจ้า แต่ลมพัดเย็นเจี๊ยบเลยครับ

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535093 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:26:15 PM »

Grinเเรกเดียวคุยหลังไมค์กับลุงกัน เเกว่าได้เรื่องที่ผมอิยืมเงิน 2 บาท ไปซื้อเเอมป์หลอด ไม่ต้องมีดอก ให้คืนนกลับตอนไหนกะได้ Grin

2 บาท  Huh Huh Huh

ยี๊ ยี๊ แบร่

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #535094 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:34:46 PM »

อยู่ไกลกันครับ ลุงกันเปิดกูเกิ้ลแมพเลยครับ   ควนธานี กับ นาพละ อยู่คนละด้านของตัวเมืองเลยครับ
ลุงกันส์ครับ ขออุณหภูมิที่อาบูดาบี สำหรับอาทิตย์นี้หน่อยครับ สิบเอ็ดโมงแล้ว แดดออกจ้า แต่ลมพัดเย็นเจี๊ยบเลยครับ

งอนไซรกับผมไม่ถาม ยี๊

อยู่ปร้าบ้านผมนิครับ โรงงานตั้งอยู่ในป่ายาง กูเกิลกะหาไม่เจอ น่าจะกลัวต้องหยบมีปัญหาเรื่องกลิ่น

ถนนเส้นนั้นโคตรเปลี่ยว ถ้ายังจำกันได้ที่มี่ข่าวว่าพยาบาลโถกปล้น กะถนนเส้นนั้นละครับ ตอนหลังความเเตกว่าพยาบาลทะเลาะกับเเฟน เเล้วกุข่าวลวงโลก

คนตรังบ้านน้าจงเพ ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 35670 35671 35672 [35673] 35674 35675 35676 ... 35790
  พิมพ์