๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:08:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34119 34120 34121 [34122] 34123 34124 34125 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25810406 ครั้ง)
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #511815 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:03:39 AM »

ไม่รู้มาก่อนว่าหัวเข็มนี่ต้องล้างเหมือนกัน ..
น้ำยาล้างกะไม่มี เลยจัดแอลกอฮอล์มาครึ่งแกลลอน..
ล้างเสร็จ..ลองอีกที..

เต็มห้องครับ..

แอลกอฮอล์ห็อก... คิก คิก

งอน งอน งอน งอน งอน

Dynaco ST70  ร้องเพลงยังครับ     น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับ ตอนนี้ร้องทุกวันกำลังเห่อ.. หลงรัก หลงรัก  แต่กำลังจะเดินสายและเปลี่ยนซ็อคเก็ตหลอดใหม่ครับ.. Grin

แนวเสียงพรันพรือมั้งครับ  

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
paisal 1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511816 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:18:46 AM »

ไม่รู้มาก่อนว่าหัวเข็มนี่ต้องล้างเหมือนกัน ..
น้ำยาล้างกะไม่มี เลยจัดแอลกอฮอล์มาครึ่งแกลลอน..

สวัสดีครับท่านpaisal 1 ...
   ขออนุญาตแย่งท่านtum610 โม้ก่อนนะครับ   คิก คิก  นั่งเปรี้ยวปากคนเดียวมาหลายวันแล้ว  ไม่ทราบว่า
จะเป็นการ เอาสวนมาขายมะพร้าวห้าว หรือเปล่านะครับ  Cheesy

แอลกอฮอล์ ผมก็ใช้ล้างปลายเข็มครับ หาชนิดที่มีเปอร์เซ็นสูงมาก ๆ ไว้นะครับ  แล้วก็ภู่กันเบอร์ศูนย์ ซื้อของสง่ามะยุระเลยครับ
เอากรรไกรตัดปลายขนออกนิดหน่อย  ตัดด้ามออกให้ยาวพอเหมาะมือ ถ้าด้ามยาว ๆ คนซุ่มซ่ามแบบผมจะเผลอไปเขี่ยโน่นเขี่ยนี่
อยู่บ่อย ๆ ครับ  แว่นขยายอีกซักอันนึง ภู่กัน จุ่ม Lกฮ พอชุ่ม ค่อย ๆ ลูบปลายเข็มจากบนลงล่างทีเดียว คอยสักครู่ก็แห้ง ใช้ได้แล้ว

Happy listening ครับ
  Grin

ขอบคุณครับคุณ GUN สำหรับเคล็ดลับในการล้าง.. ไหว้

เรื่องกอฮอล์นี่ผมเคยพลาดตอนเล่นตะเกียงใหม่ๆมาแล้วครับ จุดล่อไปสามถ้วยแล้วตะเกียงก็ยังไม่ติด เพราะไปใช้กอฮอล์เช็ดแผล.. แบร่
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #511817 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:26:18 AM »

สวัสดีครับท่านpaisal 1 ...
   ขออนุญาตแย่งท่านtum610 โม้ก่อนนะครับ   คิก คิก  นั่งเปรี้ยวปากคนเดียวมาหลายวันแล้ว  ไม่ทราบว่า
จะเป็นการ เอาสวนมาขายมะพร้าวห้าว หรือเปล่านะครับ  Cheesy

แอลกอฮอล์ ผมก็ใช้ล้างปลายเข็มครับ หาชนิดที่มีเปอร์เซ็นสูงมาก ๆ ไว้นะครับ  แล้วก็ภู่กันเบอร์ศูนย์ ซื้อของสง่ามะยุระเลยครับ
เอากรรไกรตัดปลายขนออกนิดหน่อย  ตัดด้ามออกให้ยาวพอเหมาะมือ ถ้าด้ามยาว ๆ คนซุ่มซ่ามแบบผมจะเผลอไปเขี่ยโน่นเขี่ยนี่
อยู่บ่อย ๆ ครับ  แว่นขยายอีกซักอันนึง ภู่กัน จุ่ม Lกฮ พอชุ่ม ค่อย ๆ ลูบปลายเข็มจากบนลงล่างทีเดียว คอยสักครู่ก็แห้ง ใช้ได้แล้ว

Happy listening ครับ
  Grin

ขอบคุณครับคุณ GUN สำหรับเคล็ดลับในการล้าง.. ไหว้
เรื่องกอฮอล์นี่ผมเคยพลาดตอนเล่นตะเกียงใหม่ๆมาแล้วครับ จุดล่อไปสามถ้วยแล้วตะเกียงก็ยังไม่ติด เพราะไปใช้กอฮอล์เช็ดแผล.. แบร่
   ที่จริงแล้ว ลงทุนซื้อเครื่องเสียงทั้งชุดมาฟังก็เยอะแยะตังค์ น้ำยาล้างปลายเข็ม ขวดนึงประมาณ 5 - 10 ซีซี ผมเคยซื้อราคาก็หลักร้อยนะ
ในตอนนั้น ขวดเหมือนยาทาเล็บ มีแปรงมาให้ด้วย  แต่ผมก็ยังใช้วิธีที่เล่ามาครับ เพื่อน ๆ มาเห็นเข้าเค้าก็หัวเราะกัน หาว่าผมเหนียวเกินไป
   ขวดนึง นาน ๆ ใช้ที ไม่ได้ใช้ทุกวัน น่าหาซื้อไว้ครับ เดี๋ยวโดนเพื่อน ๆ ว่าเหมือนผมนะเออ
  คิก คิก

<a href="http://www.youtube.com/v/_MKX2rhpHhU" target="_blank">http://www.youtube.com/v/_MKX2rhpHhU</a>

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #511818 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:30:56 AM »

ฮ่า ฮ่า ...  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

ถ้าทำจริง ๆ นี่ ผมว่า ได้ผลนะ เอาดิ....

paisal 1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511819 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:32:10 AM »

Dynaco ST70  ร้องเพลงยังครับ     น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับ ตอนนี้ร้องทุกวันกำลังเห่อ.. หลงรัก หลงรัก  แต่กำลังจะเดินสายและเปลี่ยนซ็อคเก็ตหลอดใหม่ครับ.. Grin

ผมยังฟังแบบนักออดิโอไฟด์ไม่เป็นนะครับ แต่ที่แน่ๆเสียงดีกว่าโซลิดสเตทมากครับ ล้างความคิดเดิมๆเกี่ยวกับหลอดและแผ่นเสียงไปเลยครับ.. เยี่ยม

น้า TD_ บอกว่าอย่ายึดติด.. Grin ผมเลยคิดว่าจะเลิกฟังเครื่องเสียงแล้ว...

ไปฟังเพลงครับ.. คิก คิก
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #511820 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:39:09 AM »

The Impossible Dream  เยี่ยม

<a href="http://www.youtube.com/v/Zi1cOdE_waI" target="_blank">http://www.youtube.com/v/Zi1cOdE_waI</a>

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #511821 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:40:14 AM »

สรุปคือ... พวกเมิงเบื่อลีลาของกันและกันแล้วใช่ป่ะ .... ถรุยยยยย....!!

(เสี่ยเบิ้ม ใช้เครื่อง Pandanus)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #511822 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:52:46 AM »

ตกใจ  ง่ะ.. we cannot help  อ๋อย บู่

ถึงกฏหมายไทย จะหยุมหยิมกับเรื่องแบบนี้  แต่ดูจากร่องรอยความชำรุดแล้ว....

....ไม่เกินกำลังช่างไทยครับ

จะมัดลวด ผูกหวาย ติดกาวติดข้าวสุกแป้งเปียกก็ว่าไป

แบบนี้เชื่อมอารค์ได้ครับ แล้วค่อยใช้ตะไบตกแต่งครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #511823 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 10:56:08 AM »

อ้อ...ครับ

นึกว่ากาวช้างเอาอยู่
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #511824 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 11:01:11 AM »

อ้อ...ครับ

นึกว่ากาวช้างเอาอยู่

แพงไปครับ ยางสาคูก้าน่าว่าผ่านแล้วครับ  ผมสงสัยว่าแล้วทำไมต้องง้างนกไว้นานครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #511825 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 12:41:30 PM »

กีฬาสาธารณสุขครับ จัดกันที่ตรัง

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #511826 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 01:15:19 PM »

เป็นตาแซ่บหลาย
   มีเนื้อสันดาน เอ๊ย สันนอกวัวติดตู้เย็นอยู่ต่อนนึง แพ็ค 270 กรัม 90 บาทนิด ๆ ชิ้นหนาเกือบนิ้ว น่าทำสเต็ก แต่ก็ไม่ได้ทำ
เอามาแล่ออกครึ่งนึงหนาเซ็นต์กว่า ๆ แล้วก็หั่นชิ้นกว้างซักสองสามเซ็นต์  ขยำพริกไทป่น แล้วก็ทอดไฟแรง ๆ ให้แค่พอสุก
เอามากินกับแกงส้มมะละกอใส่กุ้งฝอย  ที่เหลือ เก็บไว้ก่อน อาจจะหยิบมาเคี้ยวเล่น ๆ ตอนเย็น แล้วกลั้วคอด้วย 037
  เยี่ยม

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #511827 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 01:29:51 PM »

GUNRUNNER, k@mon และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พรุ่งนี้ ว่าจะทอดชะอมกับไข่หนา ๆ นุ่ม ๆ กินกับน้ำพริกกะปิ ใส่มะเขือพวงเยอะ ๆ  เยี่ยม
อยากกินมาหลายวันแล้ว กินให้อร่อย กินให้คนไกลบ้าน ... อิจฉาเล่น ๆ
  คิก คิก

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #511828 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 01:44:26 PM »

k@mon
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 589

« ตอบ #511829 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 01:55:11 PM »

Dynaco ST70  ร้องเพลงยังครับ     น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับ ตอนนี้ร้องทุกวันกำลังเห่อ.. หลงรัก หลงรัก  แต่กำลังจะเดินสายและเปลี่ยนซ็อคเก็ตหลอดใหม่ครับ.. Grin

ผมยังฟังแบบนักออดิโอไฟด์ไม่เป็นนะครับ แต่ที่แน่ๆเสียงดีกว่าโซลิดสเตทมากครับ ล้างความคิดเดิมๆเกี่ยวกับหลอดและแผ่นเสียงไปเลยครับ.. เยี่ยม

น้า TD_ บอกว่าอย่ายึดติด.. Grin ผมเลยคิดว่าจะเลิกฟังเครื่องเสียงแล้ว...

ไปฟังเพลงครับ.. คิก คิก

Grinน้า paisal ครับ ในโรปประจำตัวนั้นปรีกล้วยไหรครับ Huh Huh

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

น่าจะเกี่ยวกับหลอดกัน คิก คิก

บ่อยครั้งที่เราละเลยกับมิตร......แต่ทุ่มเททั้งชีวิตให้กับศัตรู
หน้า: 1 ... 34119 34120 34121 [34122] 34123 34124 34125 ... 35790
  พิมพ์