๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:24:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31129 31130 31131 [31132] 31133 31134 31135 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25727160 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #466965 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:51:27 PM »

เนื้อเหลือเจือเนื้อขาดไม่ต้องขลาดไหร

ใหญ่เท่าใด กะใส่หาย ใส่หาย

พอเรือออกจอกหุบยุบทุกราย

ถึงผงผายแต่กะหรอย แล๊ะน้องออย......เห้ออออ

แก้ใหม่นิดนุง

นอนแระ

จง...ช่วยตีโหม่งรับทีถิ.....ผมไปทู่ระเดียว

เดี๋ยวผมได้โดน ฮาราสเม๊นท์เข้าไปด้วยนะสิครับ  งานนี้ขอนั่งดูแน่งๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #466966 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:51:43 PM »

ใครเอาหนังที่มีนิโกรเป็นพระเอกให้น้องออยดูบอกผมมาเสียดีๆนะ
ผมรู้จักน้องออยทีหลังใครหมด ถึงผมจะลามก แต่ไม่ใช่ผมแน่นอน
ที่จะทำอะไรแบบนั้นให้เด็กรู้เด็กเห็น...ใคร...ใคร สารภาพมาเสียดีๆ

บู่ บู่ บู่

สวัสดีครับ น้าดุลย์ .....โน้น น้าซับครับ.......อิ อิ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #466967 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:52:25 PM »

เนื้อเหลือเจือเนื้อขาดไม่ต้องขลาดไหร

ถึงผงผายแต่กะหรอย แล๊ะน้องออย......เห้ออออ

นอนแระ

จง...ช่วยตีโหม่งรับทีถิ.....ผมไปทู่ระเดียว
เดี๋ยวผมได้โดน ฮาราสเม๊นท์เข้าไปด้วยนะสิครับ  งานนี้ขอนั่งดูแน่งๆครับ
ถ้าเด็กยอมนิ โดนกันเหอ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #466968 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:52:32 PM »

ร่ายกลอนเสร็จ  ระเห็ดเข้ามุ้งเลย..
ใครฉู้ แอดผมเป็นเพื่อนแล้วนุ คิก คิก
ฮาย....หล่อนไม่ใช่รู้เรื่อง..นั่งฮงอยู่นุว่าเติ้นใครเข้ามาแลได้ไง..

ผมอธิบายอยึ่เป็นวันแล้วๆ..

ไอ้ไหรครับ  บอกกันถี หยับแจ๊บหัวแล้วหล่าวนิ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #466969 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:52:53 PM »

ปี้เล๊กก... ว่างไม๊  ไป   ปะ  ป่ะ   Grin คิก คิก

http://video.8888.in.th/player.php?tp_id=35718

สวัสดีครับ วัวชน คนกันเองครับ นาหม่อมครับ.....อิ อิ
ใบยี่สิบเอาไปเยอะๆหน่อย..อิ อิ

นี่ๆๆ...น้าเอ๋ก็แควนพันแท้.......อิ อิ
หม้ายพี่ตุ้มเล่าให้ฟัง..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #466970 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:55:06 PM »

ผมสงสัยโหม๋หาดใหย๋แต่เพื่อน
เที่ยวพาไปหยำคอแลนมั่ง
แหกตูดหมูมั่ง
 ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #466971 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:56:20 PM »

นอนแระ

เลี่ยงให้ไกลดีกว่าครับ ถ้าไม่อยากมีปัญหาตอนหลังเพราะเวลาเขารายงานเราจะไม่รู้เรื่องเลย เพราะการรายงานเรื่องนี้จะตรงไปยังหน่วยงานที่ปารีสครับ แล้วจะส่งเรื่องมาให้สอบสวนเป็นลำดับชั้นครับ

เพื่อนที่เข้ามาทำงานใหม่ๆ ไม่รู้เรื่องไปแซวเอ็นจิเนียร์ผู้หญิงที่ค่อนข้างเซ็นซิทีฟ ปรากฎว่าทางอีอฟฟิสเรียกผมไปสอบถามก่อนที่จะออกเป้นหนังสือเตือนเพื่อนครับ เรื่องนี้เป้นเรื่องที่ค่อนข้างซีเรียสครับ ถึงขั้นเป็นนโยบายของการทำงานเลยครับ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #466972 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:57:42 PM »

นอนแระ

เดี๋ยวผมได้โดน ฮาราสเม๊นท์เข้าไปด้วยนะสิครับ  งานนี้ขอนั่งดูแน่งๆครับ

เลี่ยงให้ไกลดีกว่าครับ ถ้าไม่อยากมีปัญหาตอนหลังเพราะเวลาเขารายงานเราจะไม่รู้เรื่องเลย เพราะการรายงานเรื่องนี้จะตรงไปยังหน่วยงานที่ปารีสครับ แล้วจะส่งเรื่องมาให้สอบสวนเป็นลำดับชั้นครับ

เพื่อนที่เข้ามาทำงานใหม่ๆ ไม่รู้เรื่องไปแซวเอ็นจิเนียร์ผู้หญิงที่ค่อนข้างเซ็นซิทีฟ ปรากฎว่าทางอีอฟฟิสเรียกผมไปสอบถามก่อนที่จะออกเป้นหนังสือเตือนเพื่อนครับ เรื่องนี้เป้นเรื่องที่ค่อนข้างซีเรียสครับ ถึงขั้นเป็นนโยบายของการทำงานเลยครับ
อ้อร้อออออ อยู่ให้รูตันไปต๊ะ คะงั้น

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #466973 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:01:37 PM »

นอนแระ

เดี๋ยวผมได้โดน ฮาราสเม๊นท์เข้าไปด้วยนะสิครับ  งานนี้ขอนั่งดูแน่งๆครับ

อ้อร้อออออ อยู่ให้รูตันไปต๊ะ คะงั้น

เสียดายตอนนี้ออกไปอยู่บริษัทอื่นเสียแล้วครับ หมดแล้วเอ็นจิเนียร์ผู้หญิงที่มาทำงาน หรือมาเรียนรู้งานกับผม ลาออกหมด เพราะผมยอนให้ไปหางานอื่นทำ ด้วยเหตุผลว่า ถ้าทำงานภาคสนามต่อไป น้องๆคงหาแฟนไม่ได้แน่ๆครับ   สรุปลาออกไปแล้ว ๔ คนครับ หมดแล้ว

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #466974 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:03:49 PM »

เฮ่อ......

ฝนตก...ปิดนากาปลุก  เปิดคอม....
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #466975 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:04:18 PM »

ดีแล้วปล่อยให้เขาได้มีโอกาสไปได้ผัวดีๆมั่ง

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #466976 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:05:41 PM »

ร่ายกลอนเสร็จ  ระเห็ดเข้ามุ้งเลย..
ใครฉู้ แอดผมเป็นเพื่อนแล้วนุ คิก คิก
ฮาย....หล่อนไม่ใช่รู้เรื่อง..นั่งฮงอยู่นุว่าเติ้นใครเข้ามาแลได้ไง..

ผมอธิบายอยึ่เป็นวันแล้วๆ..

อ่าว ??  ได้แล้วเหรอ

เห็นแว๊บ ๆ หน้าเฟส
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #466977 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:06:01 PM »

ปี้เล๊กก... ว่างไม๊  ไป   ปะ  ป่ะ   Grin คิก คิก

http://video.8888.in.th/player.php?tp_id=35718

สวัสดีครับ วัวชน คนกันเองครับ นาหม่อมครับ.....อิ อิ
ใบยี่สิบเอาไปเยอะๆหน่อย..อิ อิ

นี่ๆๆ...น้าเอ๋ก็แควนพันแท้.......อิ อิ
หม้ายพี่ตุ้มเล่าให้ฟัง..

ตกใจ   บู่  อย่าโฉ.. ยี๊

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #466978 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:11:16 PM »

ผู้ใหญ่ขวางหวัน  ถูกวัยรุ่นหลานผู้ตายกระทืบเอาในงานศพ

เหตุเพราะใส่เสื้อแดงแปร๊ดไปนั่งโม้ฉาวเทือนในงานศพพ่อเฒ่ามัน

ตอนไม่มีเรื่อง ชาวบ้านในงานยังนึกประณามคนใส่เสื้อแดงมางานศพอยู่เลย

พอเป็นเรื่องขึ้นมา ไอ้คนกระทืบ ดันโดนประณามแทน

มันมีบัญญัติอยู่ใน พรบ.ฉบับไหนสักที ว่าใส่เสื้อสีสันสดใสเข้างานศพไม่ได้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #466979 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:14:39 PM »

คนนี้ รู้จักดี....  รู้จักมาตั้งกะเด็กแล้ว

จนป่านนี้ ยังไม่โตซักที.....

คนกลางน่ะ
หน้า: 1 ... 31129 31130 31131 [31132] 31133 31134 31135 ... 35790
  พิมพ์