๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:43:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9639 9640 9641 [9642] 9643 9644 9645 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25815355 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #144615 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:16:07 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน  ไหว้

หลบจากเมืองหลวงมากะลุยๆๆต่อไปครับ วันนี้นึกว่าจะบายแล้ว ร้านข้างเรินดันปิดอีก ขาขวิดเลยเรา แต่กะดี ได้ถอนทุนคืนเร็วหน่อย ไม่รู้หมดไรหนักหนา เมืองหลวงจะไปใหนใช้แต่เบี้ยเพนิครับ สู้บ้านนอกเรากะไม่ได้ หม่ายเบี้ยซักบาทยังอิ่มหลบบ้านนอนบายได้เลย  คิก คิก Grin Grin Grin

ขอบคูณน้า่ดา น้าไฟ และน้องแอนครับ บึ่งรถไปรับถึงหนามบินเลย  เยี่ยม
 ขอบคุณน้าจงและน้องเล็กครับ เจ้าภาพมื้อแรก ประทับใจมากครับ ยังนั่งนึกอยู่เลยว่าซักวันต้องพาครอบครัวไปนั่งกินแบบนี้บ้าง และยินดีมากที่ได้เจอน้าเจนและน้าต่ายด้วย  เยี่ยม
 ขอบคุณน้าดาและพี่ไฟอีกครั้งที่พาไปชมแสงสียามราตรีของเมืองหลวง และที่พักในค่ำคืนแรกพร้อมออกมาส่งแต่เช้าด้วยบิ๊กไบร์คู่ใจ  เยี่ยม

ทำนู่น ทำนี่ ทำนั่น จนไปโผล่อีกทีที่พัทยา ขอบคุณลุงดุลย์ที่โทรฯมาถามเป็นระยะๆ  เยี่ยม แต่สุดท้ายไม่โร้ให้เราแหลงกะสาวใหน  ยี๊ ขำก๊าก

สุดท้ายขอบคุณลุงเล็ก ที่มายืนคอยรับอยู่ตรงทางเดินออกเลย แถมพาไปเลี้ยงข้าวรับขวัญอีกมื้อ  เยี่ยม

และสุดท้าย ท้ายสุด ขอบคุณเมียรักที่ไม่งอแงเลยตลอดสองคืนสามวันที่ไป แถมมายืนยิ้มรับที่หลังบ้านอีก น่ารักจริงๆ  หลงรัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144616 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:16:50 AM »

เช้าๆ เอารูปโหมเด็กใหม่มาให้แล ยังไม่มีเบี้ยพาไปเสริมสวย

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

งั้นปล่อยซีดีพีเลย กันเองเก้าเหมินพอ

อิอิ ยังก่อนบ่าว ตอนซื้อมา เจ็ดหมื่นห้านิ

ม้าพรือ กันเอง ให้เก้าเหมินเลย ว่าพรือ จ่ายสด
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #144617 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:17:55 AM »

หล่อหม้าย ชุดนี้ประมาณสี่แสนหว่า เค้าบอกนะคับ ผมเองไม่รู้ราคาหรอก

ดอนเมือง​1
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144618 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:18:34 AM »

บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

สวัสดีครับ ผมชัชหาดใหญ่ครับ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #144619 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:18:53 AM »

ดอนเมือง​1
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144620 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:19:50 AM »

หลบจากเมืองหลวงมากะลุยๆๆต่อไปครับ วันนี้นึกว่าจะบายแล้ว ร้านข้างเรินดันปิดอีก ขาขวิดเลยเรา แต่กะดี ได้ถอนทุนคืนเร็วหน่อย ไม่รู้หมดไรหนักหนา เมืองหลวงจะไปใหนใช้แต่เบี้ยเพนิครับ สู้บ้านนอกเรากะไม่ได้ หม่ายเบี้ยซักบาทยังอิ่มหลบบ้านนอนบายได้เลย  คิก คิก Grin Grin Grin

ขอบคูณน้า่ดา น้าไฟ และน้องแอนครับ บึ่งรถไปรับถึงหนามบินเลย  เยี่ยม
 ขอบคุณน้าจงและน้องเล็กครับ เจ้าภาพมื้อแรก ประทับใจมากครับ ยังนั่งนึกอยู่เลยว่าซักวันต้องพาครอบครัวไปนั่งกินแบบนี้บ้าง และยินดีมากที่ได้เจอน้าเจนและน้าต่ายด้วย  เยี่ยม
 ขอบคุณน้าดาและพี่ไฟอีกครั้งที่พาไปชมแสงสียามราตรีของเมืองหลวง และที่พักในค่ำคืนแรกพร้อมออกมาส่งแต่เช้าด้วยบิ๊กไบร์คู่ใจ  เยี่ยม

ทำนู่น ทำนี่ ทำนั่น จนไปโผล่อีกทีที่พัทยา ขอบคุณลุงดุลย์ที่โทรฯมาถามเป็นระยะๆ  เยี่ยม แต่สุดท้ายไม่โร้ให้เราแหลงกะสาวใหน  ยี๊ ขำก๊าก

สุดท้ายขอบคุณลุงเล็ก ที่มายืนคอยรับอยู่ตรงทางเดินออกเลย แถมพาไปเลี้ยงข้าวรับขวัญอีกมื้อ  เยี่ยม

และสุดท้าย ท้ายสุด ขอบคุณเมียรักที่ไม่งอแงเลยตลอดสองคืนสามวันที่ไป แถมมายืนยิ้มรับที่หลังบ้านอีก น่ารักจริงๆ  หลงรัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ภาพบรรยากาศด่วนเลยครับบ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144621 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:20:30 AM »

บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ครับ ผมเบิ้ล ท่าแค ครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #144622 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:20:45 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับพี่น้อง ต้อนรับวันแรกของเดือนตุลาคม2552ครับ สู้ๆๆๆ!!!!!!

ช่วงนี้ รู้สึก เสี่ยเบิ้ม ของเรา จะบ้าสงคราม เป็นพิเศษ อิ อิ

พอดีไปเจอภาพสวยๆของช่างภาพสำนักข่าวreuters เลยเอามาฝากสมาชิกครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144623 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:21:11 AM »

แรกวาแลข่าวที่ประเทศสารขัณฑ์ว่าโกงเงินเหมินล้านโถกปรับแค่เหมินบาท

สวัสดีครับ ผมชัชหาดใหญ่ครับ Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144624 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:21:12 AM »

สอบถามเพื่อนๆด้ามขวามครับ ว่านี่ขนาดอะไรครับ ไหว้

ลูกขนาดนี้ถีบครั้งเดียวก็เกินพอครับป๋า

ไหว้ หวัดดีครับ กรุงเทพฝนตกตั้งแต่เมื่อคืนยังไม่หยุดเลยครับ ดูแลสุขภาพนะครับ
สวัสดีครับ ผมชัชอยู่หาดใหญ่ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #144625 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:22:44 AM »

หล่อหม้าย ชุดนี้ประมาณสี่แสนหว่า เค้าบอกนะคับ ผมเองไม่รู้ราคาหรอก

ฮาย....ใส่ชุดนี้แล้ว  ร้ายหวาผ้าเช็ดตีนหล่าว......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #144626 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:22:50 AM »

ผมไปมาดอกนึง เอ้ย...เที่ยวนึงครับ  ยังอยากไปอีกครับ พี่ดา พี่ไฟ นำเที่ยวเยี่ยมจิงๆ  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144627 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:23:15 AM »

แรกวาแลข่าวที่ประเทศสารขัณฑ์ว่าโกงเงินเหมินล้านโถกปรับแค่เหมินบาท

สวัสดีครับ ผมชัชหาดใหญ่ครับ Grin

ฮายเข้ามาแซวไหรล่าวลุง ไม่ได้เข้ามานานกะต้องทักทายมั้งและ ไม่ได้มาหาเสียงเลือกทั้งทีเลาะ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144628 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:23:33 AM »

ไหน ๆ ก็จะย้ายที่ทำงานแล้ว วันนี้กับต่อเช้ารบโหม๋ไดโนเสาร์ทีทำฮานหว๋า Angry

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144629 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:24:26 AM »

Iron, babor, โจ ™, Padang, ชายเจษฎ์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับก็อง บายดีหม้าย
หน้า: 1 ... 9639 9640 9641 [9642] 9643 9644 9645 ... 35790
  พิมพ์