๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:38:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25802936 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 12:56:18 PM »

Grin ถ้ามีโอกาสได้พบกัน คงได้รบกวนขอทริกการยิง IPSC จากคุณ carrera และเพื่อนๆพี่ๆในกลุ่มนะครับ  Grin

Grin มาตาคลีคราวหน้าเดี๋ยวพาไปเทรนที่ รวท. มั๊ยพี่เตารีด Grin

Grin งานมีตติ้งบรรยากาศดีจริง ๆ ครับ ว่าแต่ .22 ที่ยิงแล้วหูอื้อนี่เป็นปืนอะไร หรือลืมต่อท้ายด้วยเลข 3 อีกเลขนึงหรือเปล่า Huh เยาะเย้ย

Grin ไฟล์ VDO Clip หากถ่ายจากกล้องดิจิตอล สามารถนำมาย่อให้ไฟล์เล็กลงด้วยโปรแกรม Movie Maker ที่มีมากับ WinMe กับ XP อยู่แล้วได้เลยครับ ย่อแล้วเอามาโพสได้ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2005, 01:02:44 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 01:26:39 PM »

ท่าน Sobpong กับ รูเก้อร์ Serivce Six ตัวเก่ง สภาพใช้งานมาโชกโชน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 01:29:16 PM »

Grin มีข้อสังเกตอีกอย่างครับ คือเท่าที่ดูรูปแล้ว ทีมงานภาคใต้นี่ถนัดซ้ายกันหลายคนเลยนะครับ Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 01:53:08 PM »

มาด ท่าน babor มั่นคงมั่นใจ เจาะเป้าขาวเว้นดำให้คนอื่นยิงต่อ  Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 02:10:41 PM »

เรียน

พี่ปู รบกวนจัดทำประมวลภาพมิตติ้งในรูปแบบวีซีดี
พี่ชัช รบกวนจัดทำประมวลภาพมิตติ้งแบบภาพเคลื่อนไหวและภาพนิ่ง
พี่สารวัตร รบกวนจัดทำวีซีดีสไนเปอร์
นายวุฒิ รบกวนจัดทำวีซีดีการยิง IPSC

แล้วส่งมาให้ผมตามที่อยู่ที่ส่งไปให้ในข้อความส่วนตัวด้วยนะครับ เพื่อทำการรวบรวมให้ครบจำนวนทั้งหมด 4 แผ่น หลังจากนั้นจะทำการก็อปี้แล้วส่งไปให้ทุกท่านโดยเร็วตามที่คุยกันไว้ในวันนั้นนะครับ

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 02:22:04 PM »

ขอแสดงความยินดีกับการรวมตัวกันได้ดีมากๆ เห็นภาพแล้วปลื้มใจครับ ยิงปืนกันหลายๆคนสนุกมาก
ภาพก็คมชัด  ข้อความก็เขียนอ่านเข้าใจได้ดี
ขอบคุณที่มีถาพดีๆนำมาโพสให้ดูครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 03:35:40 PM »

Grinดูรูปแล้วก็ชื่นใจปน ๆ อิจฉาเล็กน้อย....เออว่าแต่...ครูเบิ้ลครับดู อ้วนขึ้นนะครับ เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 03:38:05 PM »

มาด ท่าน babor มั่นคงมั่นใจ เจาะเป้าขาวเว้นดำให้คนอื่นยิงต่อ  Grin Grin Grin

เยาะเย้ย 55555555 อ่านแล้วอดขำไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน 5555555555

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 03:46:02 PM »

Grinดูรูปแล้วก็ชื่นใจปน ๆ อิจฉาเล็กน้อย....เออว่าแต่...ครูเบิ้ลครับดู อ้วนขึ้นนะครับ เยาะเย้ย

ตกใจ นี่ ๆ นายสน เค้าเรียกว่า ดูดีมีราศีสมบูรณ์ขึ้นนะ ไม่ใช่อ้วน  จูบบบบ นี่ถ้าหากไม่กลัวตัวอักษรล้นหน้าจอคงทำให้มันใหญ่ขึ้นกว่านี่แน่ ๆ ใช่ไหม  Grin อยู่กับพี่ ๆ เค้ามากไปหน่อยนะ พี่ ๆ เค้าเสี่ย ๆ กันทั้งนั้น เราเลยได้อาศัยบารมีมาบ้างนะ  เยาะเย้ย แต่มิตติ้งครั้งหน้าคงหุ่นนายแบบเหมือนเดิมแล้วล่ะ อิ อิ อิ แฟนสั่งให้ออกกำลังกาย ลดน้ำหนัก เพื่อเตรียมใส่ชุดเจ้าบ่าวนะ .... แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไรอ่ะ น้องเค้ายังไม่มาขอที  เยาะเย้ย

เยาะเย้ย 55555555 อ่านแล้วอดขำไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน 5555555555

Grin ถ้ายิงเข้าดำนะผิดปกติเจ้าบาร์ท  Cheesy
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 03:48:57 PM »

s&w s.w.A.T.  ลายพรางสีดำเทา ค่ะลุงอู๊ด
(ใช้เมลล์พ่อตอบค่ะ)
อยากไปmeetingกับลุงๆที่กทม.บ้างจัง(16 พ.ค.48 ต้องกลับขึ้นไปเรียนแล้ว)
Tomcat Junior

แฮะๆ s&w s.w.A.T.  ลายพรางสีดำเทา นึกว่าเหน็บปากกาเน้นข้อความ เอามามาร์ค รูกะสุน  ตกใจ
แล้วไปเรียนที่ กทม.อย่าลืมเข้าสนามปั้นX.45 โชว์ลุงๆแถว กทม.มั่งละเป็นการข่มขวัญ ที่กทม.มีลุงๆเยอะแยะจ๊ะ :Smiley :Smiley Grin Grin แถวนี้กลัวแย้วเล่น .22ก็ได้.38ก็ดี.45ก็ชอบ ลูกซองก็มัน HK ก็ยิงนิ่ม หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 03:49:10 PM »

Huh ถึงว่าซิ  ว่าทำไมใครคนหนึ่งตะโกนขึ้นมาว่า  ครูเบิ้ลครับ ผมขอยิงซ้ำเป้าครูเบิ้ลได้ไหม ไอ้เราก็เพิ่งจะถึงบางอ้อนี่เอง  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 03:53:35 PM »

Grin พี่อู๊ดครับ ครั้งหน้าหาซองกระสุน 30 นัด มาใส่ cz ตัวเก่งด้วยนะครับ  Wink อยากลองยิงดูว่ามันจะรัวได้เจ๋งเหมือน 511 ของพี่หรือไม่  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 04:07:57 PM »

Grin ถ้ามีโอกาสได้พบกัน คงได้รบกวนขอทริกการยิง IPSC จากคุณ carrera และเพื่อนๆพี่ๆในกลุ่มนะครับ  Grin

Grin มาตาคลีคราวหน้าเดี๋ยวพาไปเทรนที่ รวท. มั๊ยพี่เตารีด Grin

Grin งานมีตติ้งบรรยากาศดีจริง ๆ ครับ ว่าแต่ .22 ที่ยิงแล้วหูอื้อนี่เป็นปืนอะไร หรือลืมต่อท้ายด้วยเลข 3 อีกเลขนึงหรือเปล่า Huh เยาะเย้ย

Grin ไฟล์ VDO Clip หากถ่ายจากกล้องดิจิตอล สามารถนำมาย่อให้ไฟล์เล็กลงด้วยโปรแกรม Movie Maker ที่มีมากับ WinMe กับ XP อยู่แล้วได้เลยครับ ย่อแล้วเอามาโพสได้ครับ Grin

Grin Grin แน่นอนครับนายใหม่ ถ้ามีโอกาสจะต้องไปขอคำแนะนำและวิธีการยิงที่ถูกต้อง ว่างเมื่อไหร่จะโทรบอกล่วงหน้าซักสามสี่วันนะครับ ต้องกะเวลาให้ไปถึงสายๆจะได้มีเวลาซ้อมยิงมากหน่อย

.22.... อิอิอิ

ไฟล์วีดีโอ ย่อไม่เป็นง่ะ แค่ย่อภาพนิ่งได้ก็มือหงิก ดีใจจะแย่อยู่แล้วครับ  Grin Grin
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 04:08:30 PM »

เปลืองตายเลย เล่นรัวนิ้วเร็วขนาด มิน่า....ๆ ถึงเผ่นหนีหมด  เยาะเย้ย

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2005, 05:07:10 PM »

Grin ประหยัดครับ ประหยัด   นายเบิ้ลช่วยประหยัดค่าเป้าครับ  จริงๆแล้วยิงเป้าวงกลมให้อยู่เฉพาะวงขาวนี้ต้องใช้ความสามารถพิเศษครับ  โดนชก โดนชก สงสัยนิดนึง ตอนที่เป้ามีโซนขาว(ให้ยิงได้คะแนน)กับดำ(โดนตัดคะแนน) นายเบิ้ลกับผมช่วยกันยิงตัวประกันกันใหญ่ อิอิอิ  Grin
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 35790
  พิมพ์