เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน

<< < (107055/107369) > >>

นายกระจง:
อ้างจาก: Pandanus ที่ มิถุนายน 22, 2018, 07:02:11 AM

ตัดไข่ทิ้งไปเสียด้วย นั่นแหละต้นตอปัญหา

ไม่น่าใช่นะครับ ในสามก๊ก ขันที ตัดไขแล้วเพ เห็นสร้างปัยหากันจังนิครับอาจารย์

นายกระจง:
 โครงการ จิบบอล ดูเบียร์ เริ่มที่รอบแปดทีมสุดท้ายครับ สนใจลงชื่อในวันที่ 31 มิถุนายน นี่ครับ

Pandanus:
อ้างจาก: นายกระจง ที่ มิถุนายน 23, 2018, 01:34:18 PM

อ้างจาก: Pandanus ที่ มิถุนายน 22, 2018, 07:02:11 AM

ตัดไข่ทิ้งไปเสียด้วย นั่นแหละต้นตอปัญหา

ไม่น่าใช่นะครับ ในสามก๊ก ขันที ตัดไขแล้วเพ เห็นสร้างปัยหากันจังนิครับอาจารย์

ก็ถูกแล้ว

ปัญหาเกิดจากขันทีแต่ไปอยยู่ที่คนอื่นเพ ไม่ใช่อยู่ที่ขันที

R2D2:
Stop The War ไม่รู้พี่หงาแกแอบแต่งตอนไหน ผมแฟนฅาราวานแท้ ๆ ยังไม่รู้จัก เอามาบอกต่อครับ
https://www.youtube.com/watch?v=Qfewwg_9Y2kรู้สึกบรรยากาศในวงคล้าย ๆ สมัยพวกเขาเพิ่งตั้งวงใหม่ ๆ

นายกระจง:
ลุงกันส์ครับ

หากมีหนังสือที่แต่งโดย หลุยส์ ลามัวร์  ช่วยส่งมาอีกนะครับ  อ่านสนุกมากครับ

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว